Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
mình đâu tư jss hiện tại được 8,8 lr một ngày thì mình add fun 1,2 lr nữa để đủ 10lr mua một poi , như vậy có sao không nhỉ mình hay làm vậy lắm mình add fun cả lr va :m083::m083:

Chắc không sao anh dep mà không rút liền

reset hay kg lúc này kg quan trọng
quan trọng nó đang muốn làm gì
khi hứa thật nhiều thất hứa cũng thật nhiều

rõ ràng càng delay res bao lâu thì số tiền họ phải trả cho số đầu tư của member cũ cũng tăng lên;))
Nói chung admin thấy sao hợp lý thì làm!

---------- Post added at 05:01 PM ---------- Previous post was at 05:01 PM ----------

Thôi! nó muốn làm gì thì làm đừng pending mãi là ta mừng rồi!!!

Những ai cố tình định cheat hệ thống thì mới bị pending thôi;)),cón không thì chả có vấn đề gì

mình đâu tư jss hiện tại được 8,8 lr một ngày thì mình add fun 1,2 lr nữa để đủ 10lr mua một poi , như vậy có sao không nhỉ mình hay làm vậy lắm mình add fun cả lr va :m083::m083:
mình cũng hay fund kiểu này, chắc không vấn đề gì nhưng hôm 8/5 fund 15$ thì chưa nhận được đang chờ nó giải quyết!

mình cũng hay fund kiểu này, chắc không vấn đề gì nhưng hôm 8/5 fund 15$ thì chưa nhận được đang chờ nó giải quyết!

gửi ticket đi bạn,không gửi thì họ không biết mà giải quyết đâu

cậu fund kiểu này rút tiền về được lần nào chưa , @:thanhnamltn cho mình cái yahoo nào bạn :binhsua25:

Last edited by a moderator:

chắc là ko sao đâu bạn, dep vào mua pos là ok mà

reset hay kg lúc này kg quan trọng
quan trọng nó đang muốn làm gì
khi hứa thật nhiều thất hứa cũng thật nhiều

Nó đang nâng cấp site, thiết kết lại,... chứ muốn scam, em mà là nó, RS xong cho cả làng dep vào rồi scam có phải hơn không :binhsua95:

nhận được mail thanh toán là 1 chuyện,nhưng đợi vài h sau mới nhận đc xiền;))

Vài giờ á, MBC vài tuần còn đợi vô tư nữa là, :)).
3 ngày 1 phát 20$, chẳng là bao với bác nhưng đời thế là vui rồi :binhsua141:

Dear Kien,

You have received a payment to your account U6047973 (MrKien):

Date: 5/11/2012 5:56 AM
Batch: 94649382
From Account: U5517650 (JustBeenPaid)
Amount: $18.40
Memo: N/A

Thank you.
First time, chia vui cùng em nào:binhsua141:

Không biết điền ma trận thế nào nhỉ?

Em cũng có tầm 32 position hết hạn cũng được hơn 1 tuần rồi. Nhưng không biết lúc nào mới xuất hiện ma trận nhỉ . Và xem Matrix ở chỗ nào các pro cho em hỏi cái. Bác nào đã điền matrix rồi cũng giải đáp cho em biết với

Em cũng có tầm 32 position hết hạn cũng được hơn 1 tuần rồi. Nhưng không biết lúc nào mới xuất hiện ma trận nhỉ . Và xem Matrix ở chỗ nào các pro cho em hỏi cái. Bác nào đã điền matrix rồi cũng giải đáp cho em biết với
Upgrate tài khoản nữa cậu ơi :)

đợi nhiều nhiều pos hết hạn rùi up 1 lần lun cho nó lời bạn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,454
173,622
Latest member
Khoabui

Most viewed of week