Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Bác ei, bác cho e hỏi nhé,.. ở TOP thì bác viết là 15$/3 tháng ( nâng cấp gói 15$ duy trì trong 3 tháng - cho là 1 gói luôn cho tiện nhé ) vậy sao sang trang 2 bác lại ghi là 20$/3 tháng, chả hiểu như nào,..
còn về DEP 40$ ăn 120$ e hiểu thế này bác xem có đúng không nhé?
Khi đầu tư 40$ vào mình phải có ít nhất là 6 Share ( Possion )
Bạn phải có 2 người ở F1, và 4 share ( possion ) kia sẽ tự động được thêm vào F2,..
Tức là mỗi người ở F1 sẽ có 2 share (possion ) nữa,.. lúc này bạn đc bouns 60$ :)
40$ x 150% + 60$ = 120$, chuẩn chưa bác ???
Như hình này cho dễ hình dùng
Theo mình bạn nếu có nhiều thì nên đầu tư 3 acc theo sơ đồ và sắp xếp chúng theo như hình vẽ ( 3 vị trí đầu tiên ) thì lúc đấy tiền bạn còn nhiều hơn nữa,.. và tất nhiên 2 acc F1 cũng cần đầu tư ít nhất là 6 Ref :D,.. 120 x 3 = 360$
P/s: Đây mới chỉ là ví dụ thôi nhé,... nếu F1 của bạn nhiều hơn bạn phải có Share tương ứng,. cứ 1 người ở vị trí F1 sẽ có 2 share lắp xuống để hoàn thành matrix, nếu F1 là 10 thì Share bạn cần mua là 20 :)

Last edited by a moderator:
Bác ei, bác tính thế nào ý,.. có lãi Max 75 ngày chỉ có 140% thôi đào đâu ra 150%, vì nó chỉ trả lãi cho bác 2% từ thứ 2 đến thứ 6 thôi, còn thứ 7 và chủ nhật là 1.5%, => theo tính toán của mình thì chỉ có 140%, tức là đầu tư 10$ sẽ thu về 14$ và lãi là 4$ :),...

Bác ei, bác tính thế nào ý,.. có lãi Max 75 ngày chỉ có 140% thôi đào đâu ra 150%, vì nó chỉ trả lãi cho bác 2% từ thứ 2 đến thứ 6 thôi, còn thứ 7 và chủ nhật là 1.5%, => theo tính toán của mình thì chỉ có 140%, tức là đầu tư 10$ sẽ thu về 14$ và lãi là 4$ :),...

Cái đó nó mới điều chỉnh bạn ah. Bây giờ thứ 7 và cn nó chỉ được 1.5% thôi nhưng số ngày sẽ tăng lên để đảm bảo thu nhập vẫn là 150% sau một chu kỳ (khoảng 81 ngàychusws không phải 75 ngày nữa).

thời điểm này mình có nên đều tư tiếp vô site này ko nhỉ!!! sao nó cứ nói rs mà chẳng thấy!!!

Res muộn tí cũng không sao,những po mua sau 7/4 đâu bị ảnh hưởng

---------- Post added at 04:01 PM ---------- Previous post was at 04:00 PM ----------

Bác ei, bác cho e hỏi nhé,.. ở TOP thì bác viết là 15$/3 tháng ( nâng cấp gói 15$ duy trì trong 3 tháng - cho là 1 gói luôn cho tiện nhé ) vậy sao sang trang 2 bác lại ghi là 20$/3 tháng, chả hiểu như nào,..
còn về DEP 40$ ăn 120$ e hiểu thế này bác xem có đúng không nhé?
Khi đầu tư 40$ vào mình phải có ít nhất là 6 Share ( Possion )
Bạn phải có 2 người ở F1, và 4 share ( possion ) kia sẽ tự động được thêm vào F2,..
Tức là mỗi người ở F1 sẽ có 2 share (possion ) nữa,.. lúc này bạn đc bouns 60$ :)
40$ x 150% + 60$ = 120$, chuẩn chưa bác ???
Như hình này cho dễ hình dùng
View attachment 10460
Theo mình bạn nếu có nhiều thì nên đầu tư 3 acc theo sơ đồ và sắp xếp chúng theo như hình vẽ ( 3 vị trí đầu tiên ) thì lúc đấy tiền bạn còn nhiều hơn nữa,.. và tất nhiên 2 acc F1 cũng cần đầu tư ít nhất là 6 Ref :D,.. 120 x 3 = 360$
P/s: Đây mới chỉ là ví dụ thôi nhé,... nếu F1 của bạn nhiều hơn bạn phải có Share tương ứng,. cứ 1 người ở vị trí F1 sẽ có 2 share lắp xuống để hoàn thành matrix, nếu F1 là 10 thì Share bạn cần mua là 20 :)

nhầm to r bạn,ref JSS Tripler không liên quan gì đến JSS,bạn có cả nghìn ref thì cũng không liên quan đến ma trận

ah cho mình hỏi thêm, lần trước mình dep vô bằng AP giờ tk đó bị hack mất rùi nếu giờ dep bằng tk AP khác thì có vấn đề gì ko bạn!!!????

ah cho mình hỏi thêm, lần trước mình dep vô bằng AP giờ tk đó bị hack mất rùi nếu giờ dep bằng tk AP khác thì có vấn đề gì ko bạn!!!????

không có vấn đề gì đâu bạn,chú ý không fund=nhiều AP khác nhau là ok

Cái đó nó mới điều chỉnh bạn ah. Bây giờ thứ 7 và cn nó chỉ được 1.5% thôi nhưng số ngày sẽ tăng lên để đảm bảo thu nhập vẫn là 150% sau một chu kỳ (khoảng 81 ngàychusws không phải 75 ngày nữa).

Hèn gì có ngày lãi 2% .....có ngày 1.5% ..chơi cũng phân chia thứ 7 ,CN giống công nhân viên nhà nước quá

Ku có vẻ làm ăn thuận lợi nhỉ ? người ta sao bị pending đầy mà ku vẫn rút tiền ầm ầm hay vậy ?

Đại diện nó phải khác chứ bác:D
Ref mình sẽ được hỗ trợ đặc biệt nên khỏi lo có chuyện pending:D

em mới mua them 5 pos nhưng 3 pos bác bn trước rồi. jo bác bn cho iem 2$ nửa nha mua cái card vitel có khuyến mãi :D
Lr iem nè: U9448950

Bác Pham Son co LR không? Bán LR để em dep JSS đi bác.

cái này đầu tư AP rút ra LR được mấy bác nhỉ
mà cho em hỏi giờ em có khoảng 200AP đầu tư thì liệu sau 81 ngày em được 300LR k?

mà cho em hỏi giờ em có khoảng 200AP đầu tư thì liệu sau 81 ngày em được 300LR k?

trừ fee rút đi nữa. Nói chung cũng tầm 280-300 LR

giờ em đầu tư khoảng 300AP vào có chiến thuật như thế này các bác thấy sao nhá
em để 40 ngày đầu mua poinstion tiếp
40 ngày sau rút liệu có oke k các bác

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member