Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.

Theo tớ thấy thì mỗi người có một quan điểm cậu ah. Những điều phân tích của tonghieu cũng có cái lý của nó, nhưng nó cũng mang tính chủ quan của người viết ra :). Bản thân của việc đầu tư vào Jss hay bất cứ chương trình online nào cũng đã là một sự mạo hiểm rồi, thế nên bạn chọn con đường đi riêng cho mình thôi. Hãy tin vào bản thân mình trước. Đưa ra quyết định sáng suốt nhất:).

chỉ có thằng admin mới biết khi nào nó bán cam thôi. đừng suy nghỉ linh tinh hại tim vs nảo lắm

Cứ đợi coi sao,đây đâu phải lần đầu JBP họ gặp vấn đề,cũng như 1 doanh nghiệp vậy,càng phát triển họ càng gặp phải vấn đề lớn hơn,JBP cũng vậy,họ cũng chỉ là con người không phải thánh.Tất nhiên JBP cũng có lỗi khi support chậm nhưng không thể chỉ trách 1 mình JBP bởi vị JBP chỉ pending những payment khi có dấu hiệu cheat.Với số lượng ticket quá lớn,site có hơn 1 tr member,cứ cho chỉ cần 1/3 số đấy gửi ticket thì bạn tính xem là bn?Chưa kể 1 người lại gửi quá nhiều ticket,mình biết có TH gửi hơn 50 cái nhé!
Còn lỗi Add fund thì chỉ có LR lỗi,và lỗi này do phía LR.
Nói chung mình không thích nói nhiều trong lúc này,vì mọi chuyện chưa có gì to tát cả,chẳng qua người ta cứ phóng đại lên!
Thời gian sẽ CM tất cả;))

Last edited by a moderator:
k bik mọi ng ntn nhưng mà mình rút lr hum 23 mà h vẫn chưa dc pay
mừng là status của nó ghi là đang pending withdrawal->k lo bị nuốt tiền,buồn là lo bị pending acc quá :-s

cứ đợi đi,vì payment qua LR họ trả trước cho những người rút trước từ lúc LR bị lỗi nên sẽ chậm hơn,chưa kể h đang nâng cấp toàn bộ hệ thống thanh toán,hãy cho JBP chút thời gian.

sao JSS nó limit LR lâu quá các bác ơi, Ai rút dc chưa thế, hay nó hết tiền LR roj

sao JSS nó limit LR lâu quá các bác ơi, Ai rút dc chưa thế, hay nó hết tiền LR roj

cứ đợi đi
zzz
Mình request hôm 21 thì hôm qua nhận đc r,hôm nay lại nâng cấp toàn bộ hệ thống thanh toán nên bị limit
CÓ GÌ MỚI SẼ MÌNH SẼ UPDATE SAU,BÂY H VỘI VÀNG CŨNG KHÔNG GIẢI QUYẾT ĐƯỢC GÌ!

Cứ đợi coi sao,đây đâu phải lần đầu JBP họ gặp vấn đề,cũng như 1 doanh nghiệp vậy,càng phát triển họ càng gặp phải vấn đề lớn hơn,JBP cũng vậy,họ cũng chỉ là con người không phải thánh.Tất nhiên JBP cũng có lỗi khi support chậm nhưng không thể chỉ trách 1 mình JBP bởi vị JBP chỉ pending những payment khi có dấu hiệu cheat.Với số lượng ticket quá lớn,site có hơn 1 tr member,cứ cho chỉ cần 1/3 số đấy gửi ticket thì bạn tính xem là bn?Chưa kể 1 người lại gửi quá nhiều ticket,mình biết có TH gửi hơn 50 cái nhé!
Còn lỗi Add fund thì chỉ có LR lỗi,và lỗi này do phía LR.
Nói chung mình không thích nói nhiều trong lúc này,vì mọi chuyện chưa có gì to tát cả,chẳng qua người ta cứ phóng đại lên!
Thời gian sẽ CM tất cả;))
Vẫn là cậu nói hay nhất. Thời gian sẽ CM tất cả (ý ngầm là : có thể sống or có thể chết :)))

Mới withdraw hồi sáng mà giờ đã có mail processed rồi

Your JSS Withdrawal Request has Just Been Processed!

Greetings Vu Duong Minh!

The money you requested has just been sent to your
Liberty Reserve Account!

Please note that due to the volume of transactions
sent to the payment processors, there may be a delay
before you actually see the funds in your account.
This can vary from a few minutes to as long as 24 hours
depending on the processor and total transactions sent.

The following are details about your withdrawal request:

Your Member ID: 285751
Date of Withdrawal Request: 2012-06-28 01:11:28
Amount: $ 92.00 (less the withdrawal fee)
Your Liberty Reserve Account: U3439189

More information about the Withdrawal Fee is
available at

Last edited by a moderator:
mình thì nó gửi thư báo gửi tiền vô tài khoản LR rồi mà chờ 2 ngày vẫn ko thấy..Làm sao đây các bác..

mình thì nó gửi thư báo gửi tiền vô tài khoản LR rồi mà chờ 2 ngày vẫn ko thấy..Làm sao đây các bác..

cứ đợi tiếp đi
Có chương trình mới r nhé ae
View 25 ads 20s trong vòng 1 tuần,như vậy chỉ cần bỏ ra 10 phút là hoàn thành chỉ tiêu cho 1 tuần

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week