Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
tối đó tui nhấn 4 lần thì limit, nhấn lần 5 thì hiện ô nhập tiền, nhập xong lại limit, nhấn phát nữa thì suôn sẻ , 5p sau thì mail báo xác nhận,chưa đầy 12 tiếng sau tiền về \m/

hic, mình cũng request từ tối thứ 5, tối qua có mail rồi mà đến giờ tiền vẫn chưa về:(. Bất công rồi :(

oài, bây giờ mới nhận được. ;)). Nhận tiền là vui rồi :))

Date: 6/30/2012 9:12 AM
Batch: 101498125
From Account: U2174876 (JustBeenPaid)
Amount: $460.00
Memo: N/A

Thank you.

chơi JSS , JSS là niềm tin là nồi cơm tiền đẻ ra tiền có những lúc JSS nó điên điên các cậu phải thông cảm chứ

Lúc mới chơi sao không thấy cậu nói những câu này nhỉ? Cậu đếm lại coi cậu lập bao nhiêu topic than vãn rồi :))

chốt lại 1 câu đã không giúp gì được cho họ thì đừng kêu ca,trong khi đội ngũ BQT làm việc hết sức mình để bắt kịp với sự phát triển của site thì 1 cơ số thằng chả giúp được cái đếch gì cứ thích ngồi chim lợn,kêu ca scam này nọ,vãi cái dân VN =))

chốt lại 1 câu đã không giúp gì được cho họ thì đừng kêu ca,trong khi đội ngũ BQT làm việc hết sức mình để bắt kịp với sự phát triển của site thì 1 cơ số thằng chả giúp được cái đếch gì cứ thích ngồi chim lợn,kêu ca scam này nọ,vãi cái dân VN =))
Bạn nói chĩnh xác :binhsua15:

bị dính 110 $ k mua đc pos cũng chẳng rút ra đc. làm thất thoát doanh thu quá :binhsua10:

sống đến nắm 2020 mà yên tâm chiến đi a e

Khi nào nhấn Request được thì a e REPdy len Pic cho mọi người biết với nhé . Mình Trực mấy ngày rồi mà kông Request được . Niềm tin đang mất dần :(

Khi nào nhấn Request được thì a e REPdy len Pic cho mọi người biết với nhé . Mình Trực mấy ngày rồi mà kông Request được . Niềm tin đang mất dần :(

12h - 6h sáng chắc chắn rút đc

Mình thấy do mọi người chuộng LR quá,toàn rút LR nên nó mới bị limit thôi, hiện giờ Payza và Perfect money vẫn cho rút bình thường. Vì vậy JSS không giống ADC đâu nhé!

Mình thấy do mọi người chuộng LR quá,toàn rút LR nên nó mới bị limit thôi, hiện giờ Payza và Perfect money vẫn cho rút bình thường. Vì vậy JSS không giống ADC đâu nhé!

chuẩn,bây h chỉ có 1 cổng rút tiền thì không bao h có chuyện limit,như ngày trước chỉ có AP thì có bao h limit đâu,khi có 4 cổng thanh toán thì phải chia tiền ra và duy trì số dư trên 4 cổng đó nên tất nhiên phải đặt ra giới hạn rút tiền hàng ngày r,có mỗi thế thôi mà mấy bố suốt ngày kêu scam=))
Trong khi toàn bộ dân VN suốt ngày rút về LR thì bảo sao việc rút tiền khó khăn.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week