Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
cứ đợi tiếp đi
Có chương trình mới r nhé ae
View 25 ads 20s trong vòng 1 tuần,như vậy chỉ cần bỏ ra 10 phút là hoàn thành chỉ tiêu cho 1 tuần

Cái này phải bắt buộc ai cũng phải xem quảng cáo à cậu, mà chỗ đấy là ở chỗ nào vậy cậu?

Thế nếu trong 1 tuần e chỉ reinvest , ko rút, thì có phải click ko bác :binhsua16:

hôm trước test thử thì như vậy,đợi admin thông báo coi sao,công việc cũng nhẹ nhàng,mất 10p 1 tuần chứ mấy

hôm trước test thử thì như vậy,đợi admin thông báo coi sao,công việc cũng nhẹ nhàng,mất 10p 1 tuần chứ mấy

Nếu nó ổn định và ko trục trặc như đợt này nữa thì click 10 cái/ngày cũng ok.
Sống thật lâu thì hành hạ thế nào cũng được, miễn là cứ cho anh em rút dều đều là được :D

Nếu nó ổn định và ko trục trặc như đợt này nữa thì click 10 cái/ngày cũng ok.
Sống thật lâu thì hành hạ thế nào cũng được, miễn là cứ cho anh em rút dều đều là được :D

chính xác, kêu nó cho mỗi account 25 ads mỗi ngày nhỉ

Tối qua 23g em rút, vậy nó có bắt mình coi quảng cáo không anh. Đêm qua em không coi quảng cáo ma rút tiền về, vậy có được không anh?

Tối qua 23g em rút, vậy nó có bắt mình coi quảng cáo không anh. Đêm qua em không coi quảng cáo ma rút tiền về, vậy có được không anh?

CT mới vẫn đang trong giai đoạn test,ae vào làm quen dần thôi,chưa launch chính thức

Sao JSS chưa xác nhận cho em vậy? Các bác có bị như vậy không?

heo me !!!

sao mấy ngày rồi mình nhấn request qua LR nó đều bị limit vậy . hình như phải đọc quảng quá j đó . a e nào hướng dẫn cụ thể coi .~~~

Đăng nhập vào JSS bấm vào dòng chữ Traffic Exchange
tiếp tục bấm vào View Ads thì tự động nó hiện ra quảng cáo
có thời gian đếm ngược chờ hết thời gian bấm next......

đúng 1 ngày tiền đã về LR :X
Dear PHAM SON,

You have received a payment to your account U0797393 (mmo1991):

Date: 6/29/2012 7:48 PM
Batch: 101453272
From Account: U8940447 (JustBeenPaid)
Amount: $460.00
Memo: N/A

Thank you.

Có tiền rút sướng chưa ak nà. Hixxx

đã nhận đc tiền, res từ 8g tối thứ năm mà đến 10g sáng thứ 6 là tiền vào LR rồi, làm cứ tưởng phải mất 2-3 ngày nên ko thèm vào LR kiểm tra, đến sáng nay vào LR thì tiền về từ thứ 6 rồi hehehe ....

Nhấn nút : Request a New Withdrawal of fund

vào lúc nào thế mọi người . Mình nhấn toàn bị limit thôi . 400 $ rồi mà không rút ra dc

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,666
Latest member
dangne

Most viewed of week

Most discussed of week