Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Thôi, Pro nhưng vốn phải lớn, chứ Pro cách gì mà chơi khối lượng Lot lớn, vốn ít thì sớm muộn cũng chết bác ạ ^^

c-7 với crypt đó bác.
thế thì bác chưa biết trên vangsaigon có cao nhân đánh từ 200$ lên 20k r:confused:, ông đấy trade cho quỹ nước ngoài không phải dạng vừa đâu, bác nhìn cặp AUD/NZD trong 3 tháng vừa qua ông ý phang cặp đấy đấy.

cái này khi nào nó thực hiện bác :D

Chính xác là nó đang thực hiện đấy. Lên mmg đọc từ page 3100 trở đi sẽ biết
. Đợt Xshift diễn ra vào 22/2 đc xem là Xshift toàn diện với hệ thống và nó bắt đầu kế hoạch mới này từ thời điểm đó
.

Mong cho tối tiền về. Chưa chậm bao giờ thấy lo lo

Chuyện quá bình thường, như kiểu lâu lâu bác đang khoẻ thì cũng có lúc bị ốm bị mệt thui, làm gì có gì tuyệt đối 100% kể cả máy móc thỉnh thoảng cũng bị lỗi, mà đâu phải tất cả ae bị chậm đâu proof vài trăm còn về đều đều thì bác lo gì ;)

thế thì bác chưa biết trên vangsaigon có cao nhân đánh từ 200$ lên 20k r:confused:, ông đấy trade cho quỹ nước ngoài không phải dạng vừa đâu

hyip bây h vàng với với cam lẫn lộn không dễ phân biệt. AI đo đc lòng tham con người
nó bùng thì xong cmnr ...........

hyip bây h vàng với với cam lẫn lộn không dễ phân biệt. AI đo đc lòng tham con người
nó bùng thì xong cmnr ...........

Ông đấy cà forum VSG ngưỡng mộ mà bác ơi ít khi show lắm nhưng đã show thì khủng cmn khiếp :D
Nói chung ông đấy là dị nhân cmnr =))

Ông đấy cà forum VSG ngưỡng mộ mà bác ơi ít khi show lắm nhưng đã show thì khủng cmn khiếp :D
Nói chung ông đấy là dị nhân cmnr =))
Bác có link topic của ông ấy k. giửu mình tham khảo với ^^

Cao nhân dạng này thì phải nói là trên toàn thế giới đếm trên đầu ngón tay bác ơh
. Mấy cái quỹ đầu tư thế giới em cũng ko rành lắm tuy nhiên em chỉ hâm mộ người quản lý quỹ "nobel hoà bình" thôi. Nhớ có đọc ở đâu là trong quá khứ quỹ này từng đứng trước nguy cơ phá cmn sản
.

Bác có link topic của ông ấy k. giửu mình tham khảo với ^^

Bác lên VSG tìm nick tên là "Chém" nhé, ông ý ít show lắm không có topic đâu tuy nhiên bác có thể mò lại những reply của ông ý để xem hàng=))
Cao nhân dạng này thì phải nói là trên toàn thế giới đếm trên đầu ngón tay bác ơh
. Mấy cái quỹ đầu tư thế giới em cũng ko rành lắm tuy nhiên em chỉ hâm mộ người quản lý quỹ "nobel hoà bình" thôi. Nhớ có đọc ở đâu là trong quá khứ quỹ này từng đứng trước nguy cơ phá cmn sản
.

Bên mảng forex nó là 1 câu chuyện khác mà bác :D

Bác lên VSG tìm nick tên là "Chém" nhé, ông ý ít show lắm

Bên mảng forex nó là 1 câu chuyện khác mà bác :D

Ai biết đc có cao nhân nào bên trong quỹ nobel chơi forex hay ko :D. Vì hiện tại quỹ Nobel có tầm 2 - 30 danh mục đầu tư

Mong cho tối tiền về. Chưa chậm bao giờ thấy lo lo

chán mấy ông này vãi, sợ thì cứ gửi ngân hàng đi, đầu tư MMO thì phải xác định quăng tiền vào là cứ chuẩn bị tâm lý mất trước đi,
chậm 1 chút cứ làm như động đất, để ý thấy mấy ông nào mà vào nói kiểu này là thể nào cũng có biến.

chán mấy ông này vãi, sợ thì cứ gửi ngân hàng đi, đầu tư MMO thì phải xác định quăng tiền vào là cứ chuẩn bị tâm lý mất trước đi,
chậm 1 chút cứ làm như động đất, để ý thấy mấy ông nào mà vào nói kiểu này là thể nào cũng có biến.
Mỗi ng 1 ý. Bác tim khỏe chớ e tim yếu. Vậy là đc chứ j. Hjc

Chuẩn, yếu tim nên gõ captcha đi, làm bao nhiêu ăn bằng đấy, chứ trò invest này còn đau tim dài dài

Ai chơi WTF thì chuẩn bị đón cam ngọt từ Nga về VN ^_^
Cam này không ngọt đâu a siêu đắng đấy:oops::oops:
Em trước cũng bị yếu tim nhưng từ hồi chơi invest thấy tim khoẻ lên 1 cách lạ thường =))

1 là khoẻ, 2 là chết đột tử :D

WTF là cái beep gì? thằng đó ko sớm thì muộn cũng ra đi thôi các bác ợ. Hiện tại chỉ còn tin vào mỗi ACX (Rubin-Capital, Cherry ra đi còn chưa gỡ được vốn). À xin lỗi Hueitclub hồi trưa em ko online, nãy mới thấy. Mà còn có 26PM thôi, em mới bán cho ref lúc sáng.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week