Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Trước khi pay tiền thì những lệnh rút sẽ qua giai đoạn security check của hệ thống, đừng mơ cheat được và những ai có ý định cheat thì nên học lại sách đạo đức đi cố gắng làm người tử tế còn không xong cứ nghĩ ra ba cái trò mèo này làm gì?

Cheat làm gì nhỉ, chơi đàng hoàng cho nó lâu dài chứ, thôi thì cũng chia buồn với bác kia vậy ;)

Trước khi pay tiền thì những lệnh rút sẽ qua giai đoạn security check của hệ thống, đừng mơ cheat được và những ai có ý định cheat thì nên học lại sách đạo đức đi cố gắng làm người tử tế còn không xong cứ nghĩ ra ba cái trò mèo này làm gì?
Test vui thoy, còn ai muốn cheat thì bị banned là hết cheat à. Mấy tụi này khôn lắm, đâu để lọt ra xu nào của chúng.
Anh em ham free nên chơi dạng PTC, PTU, Captcha + App Android iOs là một ngày kiếm cũ kha khá rồi
Ngày $5, 1 tháng có ngay $150 rồi đi đầu tư.
Thích an toàn thì chơi Revshare của Chek (tái đầu tư fee = 0%)
Muốn lướt sóng thì cứ dep vào ACX :p
Mình là newbie chỉ biết sơ sơ thế à:oops:

Chú ấy bị ám ảnh rồi, mỗi lần pay chậm đều kêu anh em lấy rổ hứng cam vs quýt. Sau đó, tiền về :D

cam = $$$. cam về tức là $$$ về

Chú ấy bị ám ảnh rồi, mỗi lần pay chậm đều kêu anh em lấy rổ hứng cam vs quýt. Sau đó, tiền về :D
E nghĩ bác bị ám ảnh mới đúng. :))

Đề nghị mấy thím mới chơi đừng có tiền về chậm cái là cam này quýt nọ nhá, kêu như thế có được cái gì đâu, đã đưa ra quyết định đầu tư vào thì phải tin vào nó chứ đã ko tin thì ban đầu đừng chơi. Hết bên boss đến bên này cứ pay chậm cái là cam cam. Mà tiền về cái này im luôn sướng lắm:mad:

Đề nghị mấy thím mới chơi đừng có tiền về chậm cái là cam này quýt nọ nhá, kêu như thế có được cái gì đâu, đã đưa ra quyết định đầu tư vào thì phải tin vào nó chứ đã ko tin thì ban đầu đừng chơi. Hết bên boss đến bên này cứ pay chậm cái là cam cam. Mà tiền về cái này im luôn sướng lắm:mad:
đây là hóng xong phán mà ko bít chuyện gì xảy ra đó ạ =))

Cam là đây chứ đâu.

bác ấy quy định cam ,quýt =$ tiền nên mới hóng

:D, nhiều bác yếu tim thế nhỉ. Sắp đủ 150% cam r :)

Mình mới hỏi họ thì được biết là những ai đẹp trai sẽ được pay trước nhé
Bạn nào ko được pay hoặc pay sau thì hãy tự trách mình vì ko đẹp trai
Vậy mới biết, đẹp trai bao giờ cũng có lợi

Mình mới hỏi họ thì được biết là những ai đẹp trai sẽ được pay trước nhé
Bạn nào ko được pay hoặc pay sau thì hãy tự trách mình vì ko đẹp trai
Vậy mới biết, đẹp trai bao giờ cũng có lợi
Bác hỏi thằng nào thế, đẹp trai xếp sau khoai to, ass khít nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics