Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Haha, nghĩ tới sự quyết định của mình khác với người ta, cuối cùng quyết định của mình là chính xác. Cám giác ấy thật tuyệt :D!

Haha, nghĩ tới sự quyết định của mình khác với người ta, cuối cùng quyết định của mình là chính xác. Cám giác ấy thật tuyệt :D!
có gì hót nói luôn cho mọi ng ngâm cứu đi ạ :oops: úp mở lzy ạ

Hiện tại nếu về 2% thì get paid now của mình ở 2% cũng gấp 3 lúc mình đầu tư vào 6% mà mình đang muốn nâng lên gấp 4 or 5 lần luôn nên chả có gì phải sợ mà ko tái hết :cool: ko tái về sau tái = $ từ PM tiếc hơn (ko tái sau này đừng hối hận)
tái full sau này sẽ hối hận :D

tái 5k thôi bác

Chết thì chôn chung mà sống thì làm tỷ phú , bây giờ ko tái mà ôm khư khư số tiền đó sau VD 1 ngày đẹp zời nó gửi mail thông báo số tiền từ thời 8% sẽ được nạp 50% vào và tái đầu tư 50% thì nhục , vì vậy liều 1 phen cùng em thuhanguyen

Chết thì chôn chung mà sống thì làm tỷ phú , bây giờ ko tái mà ôm khư khư số tiền đó sau VD 1 ngày đẹp zời nó gửi mail thông báo số tiền từ thời 8% sẽ được nạp 50% vào và tái đầu tư 50% thì nhục , vì vậy liều 1 phen cùng em thuhanguyen
Ko bao giờ có đâu cậu, chắc chắn :D ,

Đêm qua hình như ko có đợt pay nào

Và nó pay kiểu sida như thế này xác định về kỷ băng hà zura :D
Nếu về 2% mà paid còn sida thì ko ai dẹp vào , site đi sớm, nên bắt buộc phải paid nhanh vì lúc này lượng $ tồn đã mua pack mới, lãi chuyển về 2% 1 ngày, nên sẽ paid nhanh hơn

1 ngày ko vào topic thấy a e đang bàn chuyện tái đầu tư thế nào ...
mình thì tới đê tại vốn ít mất cũng ko tiếc :v

Hãy đặt một câu hỏi, tại sao ACX lại PAID chậm --> muốn giảm dòng tiền ra --> giảm dòng tiền ra thì $ bị tồn ----> $ bị tồn trước đây ăn lãi chỉ 1%, tại sao ACX lại cho lên 9% trong khi nó có thể giam $ tồn tới kho reset để khỏi phải có cảnh lãi mẹ đẻ lại con, cháu, chít (Nói thêm ở đây, ở mọi hoàn cảnh ai cũng tính con đương có lợi cho mình đi, chả ai tính con đường thiệt hại để đi cả :D ) ---> tại vì nó muốn ta mua pack bằng $ tồn ---> để làm chi, để ta ăn lãi 2% kéo dài nợ xấu ra để trả dần dần ---> chiến thuật lúc này là gì, tái 50% - giữ $ tồn 50 :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week