Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Trước đây mình có hỏi 1 lần là nếu các chương trình khác copy ACX thì mọi người có đầu tư vào hay không? Mình thì sẽ lấy ACX làm trụ cột :D
Giờ ACX tự tin dự đoán chương trình của họ sẽ bị copy trong tương lai:

Code:
Already the ACX Power 300 Pay System is clearly superior to all other pay plans, but by adding the Variable DSC Rates Program last Spring, it is very likely that
ACX will become the model all organizations begin to copy, including financial systems worldwide.

Nếu sau này các site khác copy lại và cũng hoạt động thành công, thì ACX sẽ nâng tầm đẳng cấp huyền thoại của họ khi mở ra 1 trào lưu mới, lưu danh sử sách. Còn không thì chỉ 1 mình ACX thành công thôi cũng được :cool:

Mơ tạm như thế, trước mắt hóng tiền ngày hôm nay :eek:

Mô hình này mà đc copy và nhân rộng thì sẽ có những bước tiến lớn.

Chơi thì cần có tầm nhìn 1 chút

Lệnh rút đầu tiên từ ACX vẫn chưa về, vào muộn quá không biết có kịp hồi vốn không đây :(

Các bạn than acx paid chậm chắc vừa vào chơi acx tầm vài tháng nay, chứ hồi đó nhiêu đây thời gian thì nhằm nhò gì. Đừng lo, từ từ rồi sẽ về hết cả thôi.

trong đây chả có ai muốn acx scam nhưng nó paid chậm thì kêu chút cũng chả sao thế mà có những người không cho người khác được kêu mới sợ

kêu nhiều thì kich có vấn đề gì không?

1 vừa 2 phải thôi nhé ai cũng chậm ai cũng phải đợi, kêu nhiều thì tôi có quyền kick ok?

Thế nào là kêu nhiều, bác quản lý thăm dò tui nhiều lần lắm rồi à , trong khi tôi nhớ hình như chỉ reply comment của 1 người comment trong cái stt là pendding với người đó, bác làm lớn mà ăn nói chẳng có thuyết phục gì cả, ở đây cứ thằng nào tiền nhiều tay to là cả đám bu theo nghe. Group như vậy trước sau không Out hơi phí !

có ông mmo ông ý bảo paid hết rồi mà làm éo gì có ai nhận được đâu

ăn nói có văn hoá đi , có lòng tốt thông báo mà ông nói gì thế? vô học nó vừa phải thôi

Có tí đồng tiền bạn cũng làm bố người ta chửi người ta vô học *éo đáng cầm đồng tiền ra đánh giá 1 con người đâu bạn ạ, người ta goik bạn lễ phép là ông, bị chửi vô học , mình xin phép gọi bạn là "thằng" . Bạn sắp làm cha thiên hạ rồi đấy

Trước đây mình có hỏi 1 lần là nếu các chương trình khác copy ACX thì mọi người có đầu tư vào hay không? Mình thì sẽ lấy ACX làm trụ cột :D
Giờ ACX tự tin dự đoán chương trình của họ sẽ bị copy trong tương lai:

Code:
Already the ACX Power 300 Pay System is clearly superior to all other pay plans, but by adding the Variable DSC Rates Program last Spring, it is very likely that
ACX will become the model all organizations begin to copy, including financial systems worldwide.

Nếu sau này các site khác copy lại và cũng hoạt động thành công, thì ACX sẽ nâng tầm đẳng cấp huyền thoại của họ khi mở ra 1 trào lưu mới, lưu danh sử sách. Còn không thì chỉ 1 mình ACX thành công thôi cũng được :cool:

Mơ tạm như thế, trước mắt hóng tiền ngày hôm nay :eek:
quan trọng là mình có paste cho mấy cũng k ra dc 1 thèn ad của acx đâu bác :D

Có tí đồng tiền bạn cũng làm bố người ta chửi người ta vô học *éo đáng cầm đồng tiền ra đánh giá 1 con người đâu bạn ạ, người ta goik bạn lễ phép là ông, bị chửi vô học , mình xin phép gọi bạn là "thằng" . Bạn sắp làm cha thiên hạ rồi đấy
Bác ý chửi vô học là chửi từ "éo" chứ không phải cách xưng ông tôi...:D

Toàn mấy ông con zai mà thêm 1 con vịt nữa là thành cái chợ được rồi đấy =)) tiền về thì show prof ầm ầm chả ai war ai câu nào =)) tiền về muộn xíu là y như rằng chả ai nhường ai câu nào :cool:

Bác ý chửi vô học là chửi từ "éo" chứ không phải cách xưng ông tôi...:D

Ở đây mình nói ít nhất cũng phải nể nang người ta tý vì người ta gọi lễ phép là ông, và không có tý đụng chạm nào cả , éo ở đây là cách nói lóng nói nhẹ lại dụng ý không chửi bới ai cả và bác ấy nhận lại một từ 1 vô học , không hiểu ai vô học ở đây , bạn để ý ở trên mình viết " *éo" có dấu * thì mới có ý muốn che và chửi người đấy nhé

Toàn mấy ông con zai mà thêm 1 con vịt nữa là thành cái chợ được rồi đấy =)) tiền về thì show prof ầm ầm chả ai war ai câu nào =)) tiền về muộn xíu là y như rằng chả ai nhường ai câu nào :cool:

thành cái chợ lâu rồi em mà con vịt kia cũng đc quay xong rầu
.Cơ mà ở đây ko còn là chợ nữa gọi là Đông Xưởng mới đúng :D

Ở đây mình nói ít nhất cũng phải nể nang người ta tý vì người ta gọi lễ phép là ông, và không có tý đụng chạm nào cả , éo ở đây là cách nói lóng nói nhẹ lại dụng ý không chửi bới ai cả và bác ấy nhận lại một từ 1 vô học , không hiểu ai vô học ở đây , bạn để ý ở trên mình viết " *éo" có dấu * thì mới có ý muốn che và chửi người đấy nhé
Thái độ khi nói từ đấy là ntn ? Ông đấy Không phải chỉ 1 lần mà 2 lần comment như vậy nhé, lần 1 đã bỏ qua không nói gì r còn cố mà vào thể hiện thái độ là kiểu gì ?
Tự xem lại mình đã tôn trọng ng khác chưa nhé. Vô post cái thông báo đã có đợt pay tối cho ae biết thì vào comment éo ai được pay đâu xong lúc sau lại tiếp tục ông mmo nói nhưng éo thấy ai được, không tôn trọng ng khác thì cũng đừng mong ng khác tôn trọng lại

Mà chia sẻ quan điểm cá nhân với các thím rằng cái thời buổi này nam hay nữ thì cũng bình đẳng rồi, là con người thì ai cũng có các tính xấu: nhiều chuyện, tò mò, tham lam,... tùy mỗi người sẽ có nhiều hay ít các tính đó. Mình nghĩ tốt nhất khi tranh luận thì đừng đem phụ nữ ra làm ví dụ minh họa cho các thói xấu: chém gió, nhiều chuyện, cãi bướng...
Mình thì chẳng phải loại cổ động tôn trọng nữ quyền quái quỷ gì cả, nhưng thấy đã là người thì ai cũng có mấy cái tính bô lô ba loa. Thà chửi cục shit, chim lợn; nghe phê hơn :D

Chém gió thế thôi chứ phụ nữ mà nết na, ko quá cứng đanh đá thì cũng dễ yêu thật.

Thế nào là kêu nhiều, bác quản lý thăm dò tui nhiều lần lắm rồi à , trong khi tôi nhớ hình như chỉ reply comment của 1 người comment trong cái stt là pendding với người đó, bác làm lớn mà ăn nói chẳng có thuyết phục gì cả, ở đây cứ thằng nào tiền nhiều tay to là cả đám bu theo nghe. Group như vậy trước sau không Out hơi phí !
Post rõ ràng bảo ai có thì proof về thì show còn cố mà vào kêu bay là đúng r k oan ức gì đâu

ăn nói có văn hoá đi , có lòng tốt thông báo mà ông nói gì thế? vô học nó vừa phải thôi

Sao lại trích dẫn cái trên thế , cái trên trả lời cho người khác, còn cái group mà trả lời kiểu đó không out hơi phí, có rule reply comment pendding của comment trog stt là bị kích =)) buồn cười

Sao lại trích dẫn cái trên thế , cái trên trả lời cho người khác, còn cái group mà trả lời kiểu đó không out hơi phí, có rule reply comment của comment trog stt là bị kích =)) buồn cười
My group my rule ok?
Vậy bạn nghĩ gì khi post commnet như vậy?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week