Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Một thằng nhóc sinh năm 1998 mà bác với e gì? cậu sinh năm 1999 chăng?:eek:
Mà con nít mới dậy thì chấp nhất làm gì bác, ngày xưa ai cũng vậy thôi mà:D
Em sinh năm 2k nhé:rolleyes:

Nói ai thì quote người đó đi bác.
Người ta nói mất nhiều hơn lãi, đúng là họ ko chứng minh được
Nhưng bác nói lãi nhiều hơn mất mà vs cách chứng minh của bác thì cũng như ko.
Nói như vậy để hiểu là ai có suy nghĩ và quan điểm cua ng đó. Ai được ai mất chả ai biết được. Ai cảm thấy chơi tiếp đc thì chơi, ko chơi đc sợ mất thì nghỉ thế thôi.
Thế ko chứng minh kiểu đó, chẳng lẽ giờ bảo t đi inbox mấy người có lãi kêu họ chụp proof rồi send cho bác kia xem à ;) , thì như trên tôi đã nói ai mất ai lãi khắc rõ, xong bác quote lại gây vào thì t cũng tiện thể cmt thêm thôi

Thôi ngủ vậy, e ko gây war với ai nữa :D , các bác ngủ ngon, em xin phép out, khi nào nó mở cổng em lại nhảy vào :D

Thế bên nào mà chả áp đặt suy nghĩ của mình lên người khác, bạn cũng đang vậy thôi, ok bạn gửi chi tiết cái link stt group facebook người ta than mất vốn ở acx cho t xem, t sẽ lục, còn ko có thì đừng nhảy vào hùa chứng tỏ ta đây ;)
Hay ghê nhỉ. Trong cái cmn của mình có cái câu nào dạng như là phải như thế này hay như thế kia ko. Hay mình có khẳng định là lãi nhiều hay lỗ nhiều ko?
Bạn phải hiểu là mình đưa ra cái ví dụ đó để bạn thấy đc là cái cách chứng minh đó của bạn nó ko hợp lý chút nào. Chứ mình có rảnh hơi *** đâu mà đi nhặt link cho bạn.
Mà giả sử như bạn là thiên tài có thể nhặt hết được số người lãi vs lỗ qua các cmt ở đây và trên face đi nữa thì bạn có j để đảm nảo là số người chơi chỉ có chừng đó? Hay là có biết bao nhiêu ng ng ta cũng chơi nhưng ko nên tiếng.
Chóng người ta chơi mất vô than vãn câu thì nhẩy bổ vào mồm người ta rồi bảo có chơi có chịu bla...bla...
Ko liên quan cơ mà nếu bác cần link để thống lê thì cứ thống kê trong gần 1 ngàn rưỡi trang ở cái topic này đi. Xong e gửi tiếp trên face nhé. Có cần em đưa link topic này ko

Hay ghê nhỉ. Trong cái cmn của mình có cái câu nào dạng như là phải như thế này hay như thế kia ko. Hay mình có khẳng định là lãi nhiều hay lỗ nhiều ko?
Bạn phải hiểu là mình đưa ra cái ví dụ đó để bạn thấy đc là cái cách chứng minh đó của bạn nó ko hợp lý chút nào. Chứ mình có rảnh hơi *** đâu mà đi nhặt link cho bạn.
Mà giả sử như bạn là thiên tài có thể nhặt hết được số người lãi vs lỗ qua các cmt ở đây và trên face đi nữa thì bạn có j để đảm nảo là số người chơi chỉ có chừng đó? Hay là có biết bao nhiêu ng ng ta cũng chơi nhưng ko nên tiếng.
Chóng người ta chơi mất vô than vãn câu thì nhẩy bổ vào mồm người ta rồi bảo có chơi có chịu bla...bla...
Ko liên quan cơ mà nếu bác cần link để thống lê thì cứ thống kê trong gần 1 ngàn rưỡi trang ở cái topic này đi. Xong e gửi tiếp trên face nhé. Có cần em đưa link topic này ko
Cái này thì cậu cũnh đang áp đặt suy nghĩ cậu lên tôi thôi :) , xin lỗi bạn, từ tháng 7 tới giờ tôi đọc đều các trang ở đây nên tôi dám chắc rất ít người than mất vốn đó nhé :) , bạn gửi tôi link group facebook đi, còn ko thì bạn đừng chứng tỏ ra vẻ ta đây với tôi, ok ;)

Thế ko chứng minh kiểu đó, chẳng lẽ giờ bảo t đi inbox mấy người có lãi kêu họ chụp proof rồi send cho bác kia xem à ;) , thì như trên tôi đã nói ai mất ai lãi khắc rõ, xong bác quote lại gây vào thì t cũng tiện thể cmt thêm thôi
Có vẻ căng thẳng nhỉ. :eek:
Chứng minh bằng cách ko thể chứng minh đc:D
Chỉ là tranh luận thôi, thấy bác cmt hùng hậu quá nên quote lại hỏi thăm chơi tí mà:p

Đêm nay nó đang fix lỗi hay sao ấy, dự là tối đêm nay rạng sáng ngày mai có biến á :p

Cãi nhau làm gì mất hòa khí anh em
Mất hay được thì cũng ko chứng tỏ được gì cả
Với mình thì nó như là 1 cuộc chơi
Với ACX thì người mất cũng nhiều, người được cũng nhiều, cũng chả ai dám khẳng định là bên được nhiều hơn bên mất, hay bên mất nhiều hơn bên được đâu

Cái này thì cậu cũnh đang áp đặt suy nghĩ cậu lên tôi thôi :) , xin lỗi bạn, từ tháng 7 tới giờ tôi đọc đều các trang ở đây nên tôi dám chắc rất ít người than mất vốn đó nhé :) , bạn gửi tôi link group facebook đi, còn ko thì bạn đừng chứng tỏ ra vẻ ta đây với tôi, ok ;)
Thôi cmt nốt câu cuối nè. Chứ nói mãi vs cậu mệt ghê.
Đó là mọi chứng minh phải được thể hiện bằng những con số và cách làm cụ thể khách quan chứ éo thể nào cứ nói "tôi cảm thấy" được. Ok
98 có phải lớp 12 ko nhỉ, nhớ là có nhiều bài toán chứng minh lắm cơ mà:eek:

Cãi nhau làm gì mất hòa khí anh em
Mất hay được thì cũng ko chứng tỏ được gì cả
Với mình thì nó như là 1 cuộc chơi
Với ACX thì người mất cũng nhiều, người được cũng nhiều, cũng chả ai dám khẳng định là bên được nhiều hơn bên mất, hay bên mất nhiều hơn bên được đâu
Bảo anh em đừng cãi nhau nữa mà chả được :D

Thôi cmt nốt câu cuối nè. Chứ nói mãi vs cậu mệt ghê.
Đó là mọi chứng minh phải được thể hiện bằng những con số và cách làm cụ thể khách quan chứ éo thể nào cứ nói "tôi cảm thấy" được. Ok
98 có phải lớp 12 ko nhỉ, nhớ là có nhiều bài toán chứng minh lắm cơ mà:eek:
Hazz, t đã nói cậu cần chứng minh thì inbox facebook cho t quăng cho cậu cái link xem proof to ok :), và tiện thể tôi nói ở đây rằng, tôi đã đáp ứng yêu cầu của cậu là xem các trang ở đây, (từ đầu tháng 7 trở lại đây,) và tôi chắc 100% thì thì tỉ lệ 100 người cmt ở đây chưa quá 2 cmt than mất vốn, và bây giờ t mạn phép xin link tiếp group faceboom nào mem than mất vốn để t kiểm tra rằng lời nói của cậu là chính xác, ngoài ra cậu chắc đã học qua lớp 12 nên cách chứng minh của cậu chắc phải cao tay hơn t vì t chưa đủ kiến thức, còn cậu thì dư kiến thức rồi ;)
Còn nếu không có link thì cậu hãy ngừng quote mà đi ngủ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,565
173,752
Latest member
xnote12

Most discussed of week

Most discussed of week