Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
Thế từ 7% lên 10% tiền đâu mà pay kể cả delay tăng dần nhưng hôm nào cũng đủ 2 lượt, bác lộc get paid 1 ngày 5k thì hỏi nó gánh bằng niềm tin chưa kể còn những bác khác
4 người get 5k thì mỗi ngày thanh toán 20k 3 ngày 60k chưa kể số mem còn lại, nếu không có dòng tiền vào cực mạnh thì gánh sao nổi
:oops:

46 giờ Pending...:D
Thằng ACX này nó kém ở chỗ...nó cũng chỉ là Ponzi huyền thoại...nếu nó chịu thuê người về quẩy Forex hay CK thì em nghĩ dòng tiền của nó sẽ ổn ổn hơn chút.
p/s: Chút chém gió của bản thân, đừng phang gạch em :p

Muốn nhiều lãi, an toàn thì phải nhiều vốn.
Muốn nhiều lãi, ít vốn thì sẽ không có an toàn.
Em số 2 :oops:
Không có gì an toàn đâu bác như bọn quỹ vàng cũng lỗ sặc máu mấy năm trc vàng gần 2000$ / ounce mua giá đấy h vàng có 11xx thì thử hỏi bao h mới lên dc giá kia để hoà vốn, mấy đại gia ck năm vừa rồi cũng mất vài ngàn tỷ đấy như bầu đức là ví dụ

Không có gì an toàn đâu bác như bọn quỹ vàng cũng lỗ sặc máu mấy năm trc vàng gần 2000$ / ounce mua giá đấy h vàng có 11xx thì thử hỏi bao h mới lên dc giá kia để hoà vốn, mấy đại gia ck năm vừa rồi cũng mất vài ngàn tỷ đấy như bầu đức là ví dụ
Vâng bác.
Em chỉ nói trong vòng này của ACX thôi ạ :D

Quan trọng là dòng tiền nạp vào và số tiền nó payout thôi. Getpaid bao nhiêu 1 ngày ACX nó ko quan tâm, nó là tiền ảo, ACX nó sinh ra bao nhiêu chẳng dc.

mình pending 49h rồi, vừa đập vào bên webtransfer thì webtransfer cũng có biến, năm nay năm tuổi hay sao làm ăn gì cũng thấy thua lỗ

Tại sao adx ko chơi chiến thuật khác chứ , đẹc , chơi kiểu này thì bà con chết sặc tiết rồi , giảm dòng tiền rút ra , rút thấp đi , hoặc nó có kế hoạch cho anh em ăn hành lần 2 , chúng ta nên nhìn thẳng vào sự việc ko nên chọc ngoáy + chửi nhau làm gì cho mệt , gần tết rồi , khổ cho ace viet nam quá

Lần này lại bị nó thiến là chắc rồi. Giờ Nó mà paid thì khác nào bảo nó thả gà ra đuổi.

nó vẫn pay nhưng ko biết pay đc bi nhiêu turn :oops:

sao lúc đăng ký đến đoạn I Agree tích vào đó rồi ấn SUBMIT thì bị :

Your Email has been confirmed successfully!
  • You have to agree to the terms to be able to continue

acx nó mà dùng tiền chơi forex hay ck thì hay

có thể giảm lãi xuống 2% .

yên tâm cáigiaai đoạn 2% sẽ đến và biết đâu 2% round tới sẽ là mốc thịnh vượng :rolleyes:

Round này e lãi ít hơn round trước tới 1/3..:oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week