Matrix AdClickXpress - AdClickXpress.com. Hướng dẫn toàn tập [Update Daily]

Status
Not open for further replies.
get out huhhhum. topic không phải để tranh cải nhá . nếu là ref của em nó thì đá lên tiêng còn không thì gét out

chào nhé , hi vọng ko phải gặp lại cậu trong topic này :byebye:

Buồn cười với cái danh hảo của bạn. Nói thật với bạn, ông anh mình đã từng là đại diện của JSS ngày xưa đây. Có cái tờ giấy lộn nào xác nhận ngoài cái email vô nghĩa từ JSS đâu mà suốt ngày đưa cái chữ "đại diện" ra lòe thiên hạ. Mà có là đại diện của JSS thì giờ cũng vẫn là đại diện của PC không? Hài quá đi mất. Lúc ăn được thì giương bảng "đại diện chính thức" lên. Lúc khó khăn thì sửa chữ ký lại thành "hỗ trợ PC". Giờ có vẻ ổn hơn tí lại giương bảng "đại diện". Mà nói thật với bạn, PC nó không rảnh để vào đây điều tra đâu. Có đi mách lẻo nó cũng chả thèm vào.
Còn vào đây lập topic thảo luận thì cứ phải rule forum mà áp dụng nhé. Không áp dụng được cái rule "đại diện chính thức" hảo của bạn đâu.

trong lúc PC gặp khó khăn ai cũng kêu scam thì chẳng biết các bạn ở đâu thế=)),sao h tình hình khá lên tí thì thay nhau vào hô hào các kiểu=))
tự nhìn lại bản thân đi bạn ah,bạn được cái thêm dầu vào lửa thì đúng là không ai bằng,còn gạch đá gì thì nói nốt hộ cái ;)) hứng nhiều r h hứng thêm cũng vậy thôi.
Hóa ra bao công mình update tin tức,ngay cả khi 100 ông bảo scam thì vẫn cố gắng động viên ae chờ đợi,thậm chí khi request được lệnh rút tiền đầu tiên sau vài tháng chờ đợi đã phải vội vàng post lên đây để mọi người có thêm tia hy vọng mà bây giờ bị bắt lỗi thế này đây=))=))
Thôi việc mình mình làm,không cần giải thích nhiều!

- - - Updated - - -

get out huhhhum. topic không phải để tranh cải nhá . nếu là ref của em nó thì đá lên tiêng còn không thì gét out

ref thì lưu ý check mail thường xuyên nhé a zzz

- - - Updated - - -

Sáng sớm làm được lệnh PM qua wallet
Greetings !

Your request to withdraw $100.00 has been received.
You will receive another e-mail once your withdrawal has been sent to your account.

Your Member ID: 6xxxx
Payment Processor: PerfectMoney
Amount we will send: $92.00
Invoice: 60913-WT15871629

- - - Updated - - -

thêm 1 lệnh LR
Your Withdraw Request of $18.4 (+ $1.6 fee) to Liberty Reserve account 'Uxxxxx' was added to the withdraw bucket successfully!

Withdrawals are processed in the order they were submitted, please expect a delay for previous withdraw requests to be processed before yours.

Last edited by a moderator:
Mới có 1 ngày ko vào mà nhảu lên 8 trang. Bá đạo thật. Tưởng có biến, ai ngờ có bão. :binhsua17:
Thớt có mấy acc mà rút ào ào thế. Hix. Mình có mỗi 1 acc, rút xong 1 lệnh lại phải chờ 24h. ZZzzz

Mới có 1 ngày ko vào mà nhảu lên 8 trang. Bá đạo thật. Tưởng có biến, ai ngờ có bão. :binhsua17:
Thớt có mấy acc mà rút ào ào thế. Hix. Mình có mỗi 1 acc, rút xong 1 lệnh lại phải chờ 24h. ZZzzz

Đại diện được x4 bạn ah,giới hạn 150$/cổng chứ có phải giới hạn 1 ngày là 150$ đâu??

LR premium lại trả chậm rồi . trước trả trong 12-24h , giờ bắt đầu delay lên 48h rồi .

trong lúc PC gặp khó khăn ai cũng kêu scam thì chẳng biết các bạn ở đâu thế=)),sao h tình hình khá lên tí thì thay nhau vào hô hào các kiểu=))
tự nhìn lại bản thân đi bạn ah,bạn được cái thêm dầu vào lửa thì đúng là không ai bằng,còn gạch đá gì thì nói nốt hộ cái ;)) hứng nhiều r h hứng thêm cũng vậy thôi.
Hóa ra bao công mình update tin tức,ngay cả khi 100 ông bảo scam thì vẫn cố gắng động viên ae chờ đợi,thậm chí khi request được lệnh rút tiền đầu tiên sau vài tháng chờ đợi đã phải vội vàng post lên đây để mọi người có thêm tia hy vọng mà bây giờ bị bắt lỗi thế này đây=))=))
Thôi việc mình mình làm,không cần giải thích nhiều!

Nói để bạn biết mà nhìn trước ngó sau. Không phải bạn lập ra topic này thì có quyền nói gì thì nói, phán gì thì phán. Trong 4rum này có rất nhiều kỳ cựu, và nhiều kinh nghiệm hơn bạn rất nhiều. Chẳng qua họ không lên tiếng và không thích spam điên cuồng như bạn mà thôi. Đừng có comment cái kiểu không coi ai ra gì như vậy. Bạn hiểu lý do bạn bị ăn gạch chứ? Trước khi muốn người ta tôn trọng mình, thì hãy tôn trọng người ta trước đã. Mong là bạn có thể thấm những gì mình đã nói.

Nói để bạn biết mà nhìn trước ngó sau. Không phải bạn lập ra topic này thì có quyền nói gì thì nói, phán gì thì phán. Trong 4rum này có rất nhiều kỳ cựu, và nhiều kinh nghiệm hơn bạn rất nhiều. Chẳng qua họ không lên tiếng và không thích spam điên cuồng như bạn mà thôi. Đừng có comment cái kiểu không coi ai ra gì như vậy. Bạn hiểu lý do bạn bị ăn gạch chứ? Trước khi muốn người ta tôn trọng mình, thì hãy tôn trọng người ta trước đã. Mong là bạn có thể thấm những gì mình đã nói.

uh nói tiếp đi=))ghi nhận ý kiến của bạn=))
chán không muốn giải thích luôn,thôi để mọi người tự đánh giá
từ đầu đến h chỉ có duy nhất 1 yêu cầu là mọi vấn đề về auto thì lập topic khác dùm, ấy thế mà có ai tôn trọng lời nói của mình đâu ngoài bác tieuphong ra

Last edited by a moderator:
Các giờ nó hay mở đèn xanh là gì vậy, để mình canh với.

Mở lung tung thì phải, Bác Su cho hỏi, rut tiển bên Premium có phải canh vật vã như basic không?

Mở lung tung thì phải, Bác Su cho hỏi, rut tiển bên Premium có phải canh vật vã như basic không?

ko phải canh nhá , mỗi ngày sẽ đc tính toán để cho rút tiền ở các cổng , dễ hơn nhiều với PC rồi , cái hay của hệ thống mới là chỉ có 50 ngày thôi ( 1 Post 3% trong 50 ngày )

ko phải canh nhá , mỗi ngày sẽ đc tính toán để cho rút tiền ở các cổng , dễ hơn nhiều với PC rồi , cái hay của hệ thống mới là chỉ có 50 ngày thôi ( 1 Post 3% trong 50 ngày )
Thanks bạn, dep thử 1 ít chưa đủ min rút nên hỏi cho biết.

thời gian chính xác là 24-48h

thế lúc nó trả trước trong 24h , bây giờ nó delay lên 48h .

thông báo thế thôi còn tớ chưa kết luận gì cả . có gì sai à

thế lúc nó trả trước trong 24h , bây giờ nó delay lên 48h .

thông báo thế thôi còn tớ chưa kết luận gì cả . có gì sai à

nó trả nhanh thì trong vòng 24h thôi,còn chậm thì lên đến 48h

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00