Admin Shin refund phí sticky topic giúp mình

Status
Not open for further replies.

lexus4464

Kindness
Verified
Reactions
555
MR
0.491
$1,000.00
Service Details
1||VPS|https://mmo4me.com/threads/vps-azure-nhiet-tinh-chu-dao.115913/|0||0|5
1||Chorme profile|https://mmo4me.com/threads/quan-ly-da-luong-profile-chorme-che-do-auto-nhieu-thu-2500-d-1-ngay.422655/
Cũng biết viết bài này sẽ bị ném đá nhiều . Sáng nay lúc Shin online mình đã gửi PM inbox là nhờ refund giúp fee sticky topic rồi. Nên mình mạn phép lập topic này nhờ Shin refund giúp mình . Cũng nhờ sức mạnh của truyền thông số . Vì mình đợi từ chủ nhật rồi .

Proof :

Mình có một ít góp ý nhỏ về dịch vụ của mmo4me. Mình thấy dịch vụ sử dụng bank của bạn thì bạn nên public số tiền trong tài khoản ngân hàng . Bởi vì sao , vì mỗi người chúng tôi góp bảo hiểm lại dù nhiều hay ít ko nhận được tiền lãi hay tiền gì cũng muốn đồng tiền của chúng tôi được đảm bảo . Với số tiền bảo hiểm của 4room rơi vào hơn 300 triệu . Thì mình nghĩ việc public thông tin số tiền trong tài khoản ngân hàng là điều cần thiết để những người tham gia đóng bảo hiểm được yên tâm . Bởi nói thật , cũng ko có một văn bản nào có hóa đơn nhận tiền ngoài sự tin tưởng online trên 4room thôi . :)

Attachments

39.4 KB · Views: 86
    23 KB · Views: 50
hé hé hé dân mmo mà chỉ để tiền trong tài khoản thía lầu được!!! nóa mất giá hết thì sao!!! phí lắm các bác nhể!!!

Upvote 0
Mình thấy 4rum nên thay đổi rule

Các mem muốn mua bán, mở dịch vụ tại 4rum phải đóng phí hàng tháng để mở và duy trì dịch vụ, bỏ luôn cái mác bảo hiểm đi cộp luôn cái nhãn ông này đóng bao nhiều 1

tháng, ông kia đóng bao nhiêu 1 tháng, tiền đóng rồi miễn refund, hết tháng ko đóng thì bỏ mác khỏi làm ăn ngày nào chưa nộp tiền luôn. Rồi cứ đúng luật mà làm, đỡ kêu ca

phàn nàn. Sẽ chả có topic nào như thế này nữa, 4rum yên bình, công bằng. Chấm hết

bạn vẫn chưa hiểu vấn đề lắm thì phải. Tiền dịch vụ hàng tháng vẫn mất bạn nhé.

Upvote 0
Mình có một ít góp ý nhỏ về dịch vụ của mmo4me. Mình thấy dịch vụ sử dụng bank của bạn thì bạn nên public số tiền trong tài khoản ngân hàng . Bởi vì sao , vì mỗi người chúng tôi góp bảo hiểm lại dù nhiều hay ít ko nhận được tiền lãi hay tiền gì cũng muốn đồng tiền của chúng tôi được đảm bảo . Với số tiền bảo hiểm của 4room rơi vào hơn 300 triệu . Thì mình nghĩ việc public thông tin số tiền trong tài khoản ngân hàng là điều cần thiết để những người tham gia đóng bảo hiểm được yên tâm . Bởi nói thật , cũng ko có một văn bản nào có hóa đơn nhận tiền ngoài sự tin tưởng online trên 4room thôi .

Mình cũng có một số ý kiến cá nhân:

1. Khi đóng bảo hiểm bạn có nghĩ đến tiền lãi nữa sao?
2. Khi bạn đóng bảo hiểm cho forum, đồng nghĩa với việc bạn tin tưởng vào forum, vào việc đảm bảo an toàn cho số tiền của bạn.
3. Câu cuối bạn cũng nói: bạn và các thành viên khác tin tưởng forum nên mới đóng bảo hiểm.

4. Việc public số dư tài khoản ngân hàng là không cần thiết và không liên quan đến sự đảm bảo. Sự đảm bảo ở đây là website, rank, và 50000 thành viên (update: forum UG không có cái này)

:)

Upvote 0
em chỉ là newbie thôi, admin có pub hay ko thì cũng ko ảnh hưởng gì đến em hết.
Em có 1 ý kiến nhỏ thế này:
Forum ta có dịch vụ exchanger LR-> bank, vì vậy em thiết nghĩ nên pub số dư các bank này vì em thấy tất cả các site ex đều làm vậy cả. Còn lý do vì sao các site này làm vậy thì ai cũng biết rồi.

Upvote 0
sao lại cãi nhau về vấn đề này * *
1 . việc thu tiền đóng bảo hiểm không phải là một dịch vụ vì nó tạo điều kiện kinh doanh cho các trader+ an toàn cho các member , bạn có quyền không đóng nhưng như vậy sẽ không được member tin tưởng.
2. Số tiền nằm trong các tài khoản bank : miễn sao khi các bạn xin refund người ta đưa lại cho bạn đầy đủ là được, soi mói vào bank người khác làm gì, họ còn những giao dịch cá nhân, những vụ làm ăn riêng , miễn sao admin cập nhật số tiền bảo hiểm tổng cũng là đc rồi
3. Với diễn đàn có lượng truy cập như mmo4me, và là 1 admin của forum kiếm tiền hàng đầu vietnam , các bạn nghĩ tỉ suất để admin scam hơn 300 tr rồi mất các thu nhập sau này cùng uy tín là bao nhiêu %
4. dù là có 1 số ít lãi, nếu có kỳ hạn thì 6-7% còn ko kỳ hạn chỉ 2% thôi nhé,các chi phí phát sinh và các đợt event, offline cũng đã ngốn ko ít $ rồi

tốt nhất là ít nhất nên đặt mình vào vị trí của người ta để suy nghĩ qua 1 lựot rồi phát biểu * *

Upvote 0
chủ thớt đóng bảo hiểm để mọi người có thể an tâm khi giao dịch, nhìn vào cái bảo hiểm đó để quyết định giao dịch hay không. Tức là dùng bảo hiểm để mua niềm tin, trong khi đó chính chủ thớt lại không tin vào cái đóng BH? :binhsua119:

Upvote 0
Mình đã nhận được refund . Nhờ close topic hộ

Upvote 0
Tốt nhất chủ thớt sang mẹ 4you.net mà chơi . Mình thấy có lẽ với bạn bên đấy nó hợp hơn :binhsua119:
Admin bên đấy Public đóng hẳn 1 tỷ bảo hiểm nhé ... Đủ tiêu chuẩn chưa :binhsua146: Sang bên đấy chơi vui vẻ nhé :binhsua141:

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,479
173,656
Latest member
guongsoitoanthan

Most viewed of week