Matrix AdsprofitRewards- Site in prelaunch, bonus 2 USD khi đăng ký

Status
Not open for further replies.
Bạn nào chơi thì mình RB thoi, nhưng tiền giờ này tăng cũng hơi chậm, site invest mà, mình đăng ký là lúc mới có 50 thành viên, giờ tăng len trên 1000 roi. Tuy nhien, cũng nhieu người chưa Dep tiền lắm, ban đem thì thấy tăng nhanh hơn.

@rainnyday92: PM tài khoản mình RB cho, có 0.5 đô thì khỏi chờ cũng duoc. Mình đã có lãi 50% với site này rồi :D

Đã PM cho bác :)

"
The message you have entered is too short. Please lengthen your message to at least 20 characters.
"

Haha tự nhiên vớ được 1 site phải nói quá đã, đâu có mấy ref ở level dưới đập mạnh quá mà k đòi RB, thích thế. Ráng đến tối admin pay tiền là ngon =P~

Admin bắt đầu lên trả tiền, ban đêm cũng là lúc nhiều người hoạt động nhất, hi vọng kiếm thêm ít.
Admin nó trả tiền bằng tay, withdraw 12 USD mà nó trả có 9 USD

trang nay bảo mật hơi kém nhỉ, mk của thành viên không được mã hóa, thằng nào nó mà hack thì thôi rồi lượm ơi :(:(

K mã hòa mk của thành vien là sao bạn? tưởng nó tốt lắm chứ? Mà k hiểu nó đang có ý định gì, tiền và thành viên cứ tăng đều đều

- - - Updated - - -

Đồng chí nào có Payza mà muốn rửa thì k nên đăng ký ref trực tiep của mình, vì tiền ref được đến 5 level, nen tot nhat tao 4 nick trước, nick cuối cùng mới chơi mạnh. Như vậy là lấy duoc 20% vốn rồi. Tuy nhien, bây giờ chỉ rút về PM, EgoPay và STP thoi, cổng LR đã rút roi

K mã hòa mk của thành vien là sao bạn? tưởng nó tốt lắm chứ? Mà k hiểu nó đang có ý định gì, tiền và thành viên cứ tăng đều đều

- - - Updated - - -

Đồng chí nào có Payza mà muốn rửa thì k nên đăng ký ref trực tiep của mình, vì tiền ref được đến 5 level, nen tot nhat tao 4 nick trước, nick cuối cùng mới chơi mạnh. Như vậy là lấy duoc 20% vốn rồi. Tuy nhien, bây giờ chỉ rút về PM, EgoPay và STP thoi, cổng LR đã rút roi
ko mã hóa tức nghĩa là thằng hacker nào(nghiệp dư như em) nó mà nhảy vào trang này thì hack thông tin tk của bác thì nó lấy sạch, mã hóa là mk của bác vd là 123456 thì khi mã hóa lên nó trở thành "2345jlkgvs9w34vwkre945twvrlsr", phải là pro lập trình thì mới đọc và hiểu được.

ko mã hóa tức nghĩa là thằng hacker nào(nghiệp dư như em) nó mà nhảy vào trang này thì hack thông tin tk của bác thì nó lấy sạch, mã hóa là mk của bác vd là 123456 thì khi mã hóa lên nó trở thành "2345jlkgvs9w34vwkre945twvrlsr", phải là pro lập trình thì mới đọc và hiểu được.

hỏi thật mấy site này có dữ liệu gì quan trọng vậy :binhsua53:

Sáng dậy đã nhận được tiền, RB cho đại gia. Mới có đại gia nào múc thêm 2000 USD :-O

To STPay member: zzzzz

Transaction Number: 273181260
Amount: 60
Details (if provided): Transfer: RCB

Last edited by a moderator:
Mình giờ mới vô, đặt lệnh rút thử được mà. Hi vọng tối nay tiền về :D
19SolidTrustPay:makemoeycuoivo$58.002012-11-09 22:16:33Pending

xiền về, tiếc khi đầu tư có 10$, rút được 20$ rồi :(

Payment Received: 10.02 USD from account U1069682 to account U3589819. Batch: 13399897.

hì, có lời là tốt rồi bạn ơi. Mấy site mà đang prelaunch như thế chơi cũng sợ, thường mọi người chờ có proof mới dám chiến, may mà liều liều sao lại hên :D. K biết đang prelaunch mà nó thế này, lúc chạy nó sao nữa

hì, có lời là tốt rồi bạn ơi. Mấy site mà đang prelaunch như thế chơi cũng sợ, thường mọi người chờ có proof mới dám chiến, may mà liều liều sao lại hên :D. K biết đang prelaunch mà nó thế này, lúc chạy nó sao nữa

Cái này nó chưa cho rút = LR hả pro :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week