SCAM Adsurepays Reviews : SCAM or LEGIT ?

mình đang thấy khá nhiều bạn tự ý disput :mad:
các bạn bình tĩnh nhé giờ k disput đc đâu quá 15 ngày mình sẽ lập 1 topic nhận disput cho ref mình ,từ giờ đến lúc đó cứ coi là gửi tiết kiệm đi :D

các bạn bình tĩnh nhé giờ k disput đc đâu quá 15 ngày mình sẽ lập 1 topic nhận disput cho ref mình ,từ giờ đến lúc đó cứ coi là gửi tiết kiệm đi :D
chỉ nhận disput cho ref mình thôi à

Dispute thì mình chưa làm, nhưng đây đã là lần thứ 3 mình kêu thớt RB cho mình rồi đấy:
- Lần 1: https://mmo4me.com/threads/sieu-hot-adsurepays-125-roi-thu-hoi-von-rat-nhanh.231848/page-11
- Lần 2: https://mmo4me.com/threads/sieu-hot-adsurepays-125-roi-thu-hoi-von-rat-nhanh.231848/page-23

Đợi khi nào Dis thành công lấy lại đc $ thớt sẽ RB ;)
Nhảm ! Bạn nên xem lại nhé, mình dep vào site cách nay đã mấy ngày rồi, lúc đó site vẫn ổn, chưa có gì xảy ra cả. Bằng chứng là reply kêu RB nằm ở #11 kia kìa

Nhảm ! Bạn nên xem lại nhé, mình dep vào site cách nay đã mấy ngày rồi, lúc đó site vẫn ổn, chưa có gì xảy ra cả. Bằng chứng là reply kêu RB nằm ở #11 kia kìa
thớt nên RB cho bạn ấy, cũng thấy bạn ấy nhắc thớt nhiều rồi mà

cho mình xem ảnh cổng dep,mình tưởng bạn này dep payza.dep payza mình k rút đc

we are still waiting on Paypal to give us some update. Please be patient.

Members are asking why other processors users are being affected. Everyone knows that the most of our sales were coming from Paypal funds, about 80%. It's why.

We will not update our Facebook group anymore because the only thing people here say is bad things about us, and those people really deserve to be scammed.
Do you think it will help? Guys we are not accepting deposits anymore.. please be a little more intelligent. If we wanted to scam you, we would be still accepting deposits from all processors.

The biggest scam at this moment is Paypal, which froze our account with all YOUR money in it, not giving us the chance to make any payouts.

If the disrespect continue here, we will deactivate this group. Zero tolerance.

nghe thằng thread thì xác định là mất tiền.
Hết!

Cái loại bẩn bựa như thằng thread vì vài đồng ref dù đã hiểu (ko hiểu thì mình cũng đã nhắc cho hiểu) nhưng vẫn dụ ref vào để ref mất tiền thì nên cút khỏi forum cho sạch nước :)

we are still waiting on Paypal to give us some update. Please be patient.

Members are asking why other processors users are being affected. Everyone knows that the most of our sales were coming from Paypal funds, about 80%. It's why.

We will not update our Facebook group anymore because the only thing people here say is bad things about us, and those people really deserve to be scammed.
Do you think it will help? Guys we are not accepting deposits anymore.. please be a little more intelligent. If we wanted to scam you, we would be still accepting deposits from all processors.

The biggest scam at this moment is Paypal, which froze our account with all YOUR money in it, not giving us the chance to make any payouts.

If the disrespect continue here, we will deactivate this group. Zero tolerance.
Site chưa scame đâu.
thời điểm này các bạn đừng nghe thằng admin nói gì cứ đủ ngày là dis thôi kệ nó :D

cho mình xem ảnh cổng dep,mình tưởng bạn này dep payza.dep payza mình k rút đc
Là Upline của tôi, thì ông phải rõ tôi dep bao nhiêu và dep bằng cổng nào chứ? Lol

dạng site này ko có tính % ref theo ref mà tính theo upline nhé :)

VD: Upline đập 40% là pp + 60% là PM (site sẽ chấp nhận cho upline rút bằng PM, còn upline thích rút pp thì cũng đc vì những cổng ko dispute đc thì thường đc admin quản lý chặt hơn)

Nên là dù ref có dep = cổng nào đi chăng nữa thì upline vẫn rút về PM (nếu upline dep = PM nhiều nhất)

Nói chung thằng thread nó chém gió dep cổng nào rút cổng đó (% ref) là để ăn bớt chênh lệch các cổng thanh toán đó mà :)

P/s:
thread ơi mày dụ người ta mất tiền mà vẫn ko chịu nhả tiền ref lại cho họ à?? Mày ăn gì mà dã man thế??
càng ngày thấy thằng thread càng bẩn.... đi tắm đi thread ơi :rolleyes:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,062
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week