ai bị quangdx scam thì vào đây

Status
Not open for further replies.
Đề nghị mod lập một đội đi đòi nợ cho những trường hợp này...ai buôn bán phải cung cấp info đầy đủ...nó mà scam là làm vài e tới nhà nó liền thì đố thằng nào dám scam

Đề nghị mod lập một đội đi đòi nợ cho những trường hợp này...ai buôn bán phải cung cấp info đầy đủ...nó mà scam là làm vài e tới nhà nó liền thì đố thằng nào dám scam
forum để kiếm tiền chứ có phải xã hội đen chém giết nhau đâu cậu

lập đội đòi tiền đi ???? có công an làm chứng luôn có vậy scam khó mà lộng hành

nên có 1 vài vụ xử bọn scam, chứ lần nào cũng lập topic chửi tùm lum chán rồi thôi, scammer nó khinh :cool:

nên có 1 vài vụ xử bọn scam, chứ lần nào cũng lập topic chửi tùm lum chán rồi thôi, scammer nó khinh :cool:

nó càng mừng, vì nó chỉ bị chửi thôi, nghe chửi mà dc tiền thì mình cũng thích dc nghe :oops:

Gần chục củ ngon quá, scam thế mới đã chứ nhăm nhe thay vài cái link ref thì được bao nhiêu.

không thể nói là adm không có trách nhiệm được. Nếu nói 1 câu là ad không có trách nhiệm trong vụ này, men phải tìm hiểu kĩ trước khi giao dịch. Vậy thì ad cũng không có quyền cung cấp cái chữ veryfi cho người khác :) .

Mình ở xa quá nên không thể xử ai được hết. Những người ở gần còn k xử thì mình chịu thua :D

cứ lập đội đòi tiền có công an làm chứng có giấy tờ chứng minh là mình đi đòi tiền giùm thằng bạn này nọ nó ở xa là xong ??? và trả tiền về cho nó thôi

toi nghi de tranh trinh trang scam , admin web nen thanh lap 1 doi ngu trung gian, gom nhung nguoi noi bo uy tin lam trung gian 24/24 cho tat ca giao dich ko lay phi nhe, khong cho giao dich ko trung gian ai giao dich ko trung gian ma bi scam thi rang chiu ko kien cao, roi anh em moi thang dong phi 1 it tien phi admin hoac ai moi dang ky vao mmo dong 1 it phi trung gian giao dich do cho admin , admin se tra luong cho nhom trung gian do , toi nghi thi se ko con scam nua , nhu vay ko can veri hay dong bao hiem gi cho met

mình nghĩ forum nên thêm rule là những account của scammer nếu bán cam sẽ public info vào 1 topic danh sách info của các scammer. :D

toi nghi de tranh trinh trang scam , admin web nen thanh lap 1 doi ngu trung gian, gom nhung nguoi noi bo uy tin lam trung gian 24/24 cho tat ca giao dich ko lay phi nhe, khong cho giao dich ko trung gian ai giao dich ko trung gian ma bi scam thi rang chiu ko kien cao, roi anh em moi thang dong phi 1 it tien phi admin hoac ai moi dang ky vao mmo dong 1 it phi trung gian giao dich do cho admin , admin se tra luong cho nhom trung gian do , toi nghi thi se ko con scam nua , nhu vay ko can veri hay dong bao hiem gi cho met
mình nghĩ forum nên thêm rule là những account của scammer nếu bán cam sẽ public info vào 1 topic danh sách info của các scammer. :D

OK chờ admin Shin và OnlyC vào giải quyết

Sao ad phải trả tiền để thua trung gian vậy bạn. Trung gian trong 4rum rất nhiều và bạn phải mất tiền để được sử dụng dịch vụ. AD không có lí do gì phải trả tiền cho trung gian cả.
Và cũng không có chuyện member vào 4rum mà đóng phí. Xin lỗi chuyện trên trời

Mình ở xa quá nên không thể xử ai được hết. Những người ở gần còn k xử thì mình chịu thua :D

cả nhà chờ bác legialoc về , xử lý thằng kia ngoài đời

Cơ mà ông @quangdx này ở đâu nhỉ, nhớ hok lầm thì ở Hà Nội phải hok ta :oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam