ai bị quangdx scam thì vào đây

Status
Not open for further replies.
nó dám vác cái mặt vào đây mà không post comment tiếng nào à ??? chắc đăng kí nick khác rồi

Sao ad phải trả tiền để thua trung gian vậy bạn. Trung gian trong 4rum rất nhiều và bạn phải mất tiền để được sử dụng dịch vụ. AD không có lí do gì phải trả tiền cho trung gian cả.
Và cũng không có chuyện member vào 4rum mà đóng phí. Xin lỗi chuyện trên trời

minh noi o day la tao 1 doi ngu trung gian chinh thuc cua web , de trung gian cac giao dich ko lay phi trung gian, member thi moi thang dong 1 it phi thanh vien web hoac nguoi moi dky dong phi thanh vien web cho admin de admin tra tien cho nhom trung gian nay , ko cho giao dich ko trung gian neu giao dich ko trung gian ma bi scam thi ko kien cao gi het ai bieu lam sai qui dinh

minh noi o day la tao 1 doi ngu trung gian chinh thuc cua web , de trung gian cac giao dich ko lay phi trung gian, member thi moi thang dong 1 it phi thanh vien web hoac nguoi moi dky dong phi thanh vien web cho admin de admin tra tien cho nhom trung gian nay , ko cho giao dich ko trung gian neu giao dich ko trung gian ma bi scam thi ko kien cao gi het ai bieu lam sai qui dinh
Cái mà bạn nhắc tới thì các trung gian trong forum đang làm rất tốt đấy.

Tối rảnh chẳng có việc làm - Ngồi đọc topic scam chơi :) thấy anh em nói nhiều nhưng chẳng giải quyết được bao nhiêu, nên có vài ghóp ý nho nhỏ cho anh em newbie sau này.
1. Trong MMO không nên nói không tin ai :) không tin thì chẳng ai chỉ mình :)) vậy thì khỏi mong kiếm tiền --> cứ tin đi. Vài lần bị lừa sẽ trưởng thành. Nhưng đừng để bài học lớn quá. VD: tớ tham gia mmo 3-4 năm gì đấy, ăn 2 quả lừa:
- Bị ông cũng nhiều post, uy tín lắm :)) scam cho quả Payza 14$ :)) có post topic - ae vào chửi vài câu --> cũng vào quên lãng
- Cho thằng em newbie nói chuyện yahoo thấy cũng dân cùng nghề, quê tỉnh lẻ nghèo nghèo, cần tiền mua socks chiến :)) cho mượn 13 wmz, cho cả phone --> cũng scam luôn :)) thà nói 1 tiếng cho em mượn, bao h có tiền trả :)) cũng bớt buồn.

==> Newbie hay Uy tín, khi họ khó khăn thì sẽ scam :))

2. Hiện nay hệ thống forum phòng chống scammer cũng khá hiệu quả, vì có bảo hiểm và hệ thống trung gian :) nên xài khi thật cần thiết với số tiền lớn. Chứ có vài $, xài thêm trung gian mất công lắm. Vì họ đâu online 100%.
==> Nhưng tệ hại nhất cũng ghóp ý với BQT, khi có người bị xử scam thì nên Public thông tin họ lên :)) cho picture lên trang chủ - treo 1 khoảng banner rộng rộng vào.
Vì sao, đa phần scam quả tầm vài triệu, nói thật sự: CHỈ CÓ NGƯỜI BỊ SCAM MỚI TỨC, ANH EM KHÁC VÀO CHỬI AN ỦI LÀ CÙNG. Nhưng họ thì ở xa chỗ bọn scam. Mà tiền đi đòi lại thì quá cha tiền bị scam --> thôi thì coi như mình ngu ---> bỏ qua --> chẳng thằng SCAM nào sợ.
Điều 1 thằng Scam sợ nhất là public hình ảnh nó lên --> ae phát tán Google, Facebook, báo mạng,... thử xem có ai vào cuộc không.

===> cái trên là do mình thôi, còn forum nói thật ra là của admin, thích làm gì thì làm thôi :))

Ý kiến trên là của người có Bảo Hiểm như mình ghóp ý thôi nhé :)) 2 triệu với em chẳng là gì :)) sợ nhất bị public thông tin thôi

CHÚC ANH EM THÀNH CÔNG - VẤP NGÃ CHỈ LÀM BẠN MẠNH MẼ HƠN THÔI

6. Chi nhánh tại Sơn La : ( K58 )
Địa chỉ: Phường chiềng Sinh – TP. Sơn La - Tỉnh Sơn La
ĐT: 022.3220229 / Fax: 022.3774369
PT: Lê Mạnh Quang / Mobile: 091.3355958
Email: [email protected]

==> Nhưng tệ hại nhất cũng ghóp ý với BQT, khi có người bị xử scam thì nên Public thông tin họ lên :)) cho picture lên trang chủ - treo 1 khoảng banner rộng rộng vào.
Vì sao, đa phần scam quả tầm vài triệu, nói thật sự: CHỈ CÓ NGƯỜI BỊ SCAM MỚI TỨC, ANH EM KHÁC VÀO CHỬI AN ỦI LÀ CÙNG. Nhưng họ thì ở xa chỗ bọn scam. Mà tiền đi đòi lại thì quá cha tiền bị scam --> thôi thì coi như mình ngu ---> bỏ qua --> chẳng thằng SCAM nào sợ.
Điều 1 thằng Scam sợ nhất là public hình ảnh nó lên --> ae phát tán Google, Facebook, báo mạng,... thử xem có ai vào cuộc không.

Like mạnh cho cậu câu này, hy vọng Admin sẽ để ý! :rolleyes:

Mà để xem có được không, làm vầy sẽ phải chỉnh lại 4rum => sợ Admin không làm :oops:

chẳng có gì là không được :) quan trọng có muốn làm không thôi. Thử xem treo cho 1 tháng :) có dám cũng đố bố thằng nào dám scam.
Mình tình nguyện post 10 forum VN và facebook - gửi mail cho toàn bộ những người trong list email.

VÌ QUYỂN LỢI ANH EM. HY VỌNG BAN QUẢN TRỊ ĐỂ Ý :))

khi có người bị xử scam thì nên Public thông tin họ lên :)) cho picture lên trang chủ - treo 1 khoảng banner rộng rộng vào.

===> cái trên là do mình thôi, còn forum nói thật ra là của admin, thích làm gì thì làm thôi :))

Ý kiến trên là của người có Bảo Hiểm như mình ghóp ý thôi nhé :)) 2 triệu với em chẳng là gì :)) sợ nhất bị public thông tin thôi

CHÚC ANH EM THÀNH CÔNG - VẤP NGÃ CHỈ LÀM BẠN MẠNH MẼ HƠN THÔI
Like mạnh ý kiến của ông này

Cái mình tìm suốt trong toppic này là số tài khoản ngân hàng, và tên chủ tài khoản ngân hàng của thằng scammer thì không thấy đâu hết, toàn là quangdx này kia. Cậu CÔNG LẬP pót cái số tài khoản nó ra cho anh em lưu ý . Sau này nó có thay yahoo hay nick 4rum giao dịch , thì anh em cũng có thể check số tài khoản nó ra và tránh không giao dịch với nó.

Đây là lý do vì sao mình hỏi vậy:
http://mmo4me.com/members/quangdx.7401/
đường link đã die rồi , anh em muốn tìm kiếm cũng không ra.

Last edited:
Cái mình tìm suốt trong toppic này là số tài khoản ngân hàng, và tên chủ tài khoản ngân hàng thì không thấy đâu hết, toàn là quangdx này kia. Cậu CÔNG LẬP pót cái số tài khoản nó ra cho anh em lưu ý . Sau này nó có thay yahoo hay nick 4rum giao dịch , thì anh em cũng có thể check số tài khoản nó ra và tránh không giao dịch với nó.

Đây là lý do vì sao mình hỏi vậy:
http://mmo4me.com/members/quangdx.7401/
đường link đã die rồi , anh em muốn tìm kiếm cũng không ra.
WMZ:Z317028740474
Perfect money:U5318458
ACB: 97059719 PHAM THI HUONG GIANG
VCB:0491000006085 Đoàn Xuân Quảng
Bảo Kim :[email protected]
Ngân Lượng : [email protected]

kaka ! chỉ biết cười.....không biết nói gì thêm......
vâng ! hên cho mấy bác là tui k làm MOD hoặc Trial MOD<>

nếu tui có được nv đó tui khóa chức năng comment chờ thằng scam trả lời...sau 24h ra đảo và refund tiền Baohiem cho thớt.

bạn có vẻ ngu nhỉ!??mình nói thật, giọng điệu bạn mình biết đống bã đậu trong đầu cậu nó nói cái gì...đại khái "không liên quan tao, có cơm ăn là đc...bị scam thì kệ CMCM!!"??mình ít post nhưng post này chắc cũng đc vài cái like!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week