• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Ai chưa nhận tiền Refback Adailycash của Exchanger_rich thì vào báo danh nhé

Thuê nick của Profession để PR và mua bán
Em lạy mấy anh em cho thuê nick khi nào nói thẳng ra đi vừa xin trở lại sau khi ban 4ever giờ chắc đi luôn cho thảnh thơi

Em lạy mấy anh em cho thuê nick khi nào nói thẳng ra đi vừa xin trở lại sau khi ban 4ever giờ chắc đi luôn cho thảnh thơi

à thì ko cho thuê mà cho mượn :-" nó lấy nick cậu đi buy mình bị nó lừa nè :| đáng lẽ cậu phải có trách nhiệm =))

à thì ko cho thuê mà cho mượn :-" nó lấy nick cậu đi buy mình bị nó lừa nè :| đáng lẽ cậu phải có trách nhiệm =))

có proof ko ?! có thì post lên Report scam để BQT giải quyết -- không thì thôi

Mệt quá,có cái nick cũng lằng nhằng
Lấy nick đi spam đủ mọi topic từ năm 2k9 cũng moi lên
Rồi mượn nick,mượn CMND..
Rồi mua cả nick ex =))

nó lấy nick cậu đi lừa mấy người chứ ko phải 1 đâu :)
chẳng qua là chẳng ai gà để nó lừa thôi , mọi người cũng biết là nó mượn nick nên cũng ko thèm nói gì

nick của cậu là danh dự, uy tín và trách nhiệm của cậu.... đừng có dại mà nghe mấy câu nịnh rồi đưa người khác

Đến giờ vẫn chưa trả rb, trong khi ngày hôm qua thì bảo đợi tối nay. Nghe câu hẹn này của nó 1 tuần rồi đấy. Hài quá cỡ :binhsua76:

Thằng Rich này chắc là con nít lên ba, 1 câu nói của nó không thể tin được dù chỉ 1% :binhsua72:
đấy.hẹn hò thế này là cứ chuẩn bị tinh thần scam rồi đấy.

Đến giờ vẫn chưa trả rb, trong khi ngày hôm qua thì bảo đợi tối nay. Nghe câu hẹn này của nó 1 tuần rồi đấy. Hài quá cỡ :binhsua76:

Thằng Rich này chắc là con nít lên ba, 1 câu nói của nó không thể tin được dù chỉ 1% :binhsua72:
tiền của anh nó mua IPAD rồi :))
anh yên tâm là tối nay nó sẽ trốn ko liên lạc đc đâu :))

hôm đó nó bảo em là anh đòi RB ngay nó phải send cho anh trước =))

Thế có bác nào đã được Rich trả tiền RB khi đầu tư vào Adaily chưa? Mình đầu tư vào đó có 60$ nhưng chưa được trả RB vì thấy bảo cuối chu kỳ. Mà tính cuối chu kỳ thì bác Rich tận 250% của số tiền RB của mình mà ấy chỉ trả mình 100% số tiền RB như vậy thì ....

Theo sau topic này có lẽ đến topic Bảo Hiểm Xã Hội Khi Bị ăn Cam của bác Lee88dung sập =)) :binhsua83:

chú EX rich nào cũng khôn như lão typhummo ấy , nếu phân tích cái từ refback theo chu kỳ thì là LÃI + VỐN + $ REF rút đc về hết thì mới trả cho mem tiền dep nhận của ref , chứ đời nào có kiểu dep cái lấy tiền bonus của ref luôn , theo mình $ bonus của ref sẽ đầu tư tiếp sinh lãi và theo chu kỳ mới trả => tiền ref sẽ làm giàu tiếp :D

chú EX rich nào cũng khôn như lão typhummo ấy , nếu phân tích cái từ refback theo chu kỳ thì là LÃI + VỐN + $ REF rút đc về hết thì mới trả cho mem tiền dep nhận của ref , chứ đời nào có kiểu dep cái lấy tiền bonus của ref luôn , theo mình $ bonus của ref sẽ đầu tư tiếp sinh lãi và theo chu kỳ mới trả => tiền ref sẽ làm giàu tiếp :D

cái quan trọng là nó ko hề có ý định RB sau khi hết chu kì
vì nó ko hề lập bảng RB sau khi hết chu kì, thì sao nó biết mà trả????
Nói thẳng ra là nó làm kiểu ai đòi thì khất, ai ko đòi thì mất :))
==> SCAM to rồi, anh lumzechai bị nó cầm 500$ ko trả kìa =))

quả này phải gần 100 củ rồi =)) =)) =)) ... vụ này chấn động toàn làng MMO việt nam ...
mấy cháu hay loi nhoi vào bợ đít cháu Rich đâu rồi nhỉ... lúc nào cũng anh Rich tốt anh Rich ko scam đâu rồi =)) =)) =)) ...

Hy vọng là Adailycash sống dài mà nó sống dài thì lo chi chuyện RB! mấy hôm nay anh em bị thót tim nhiều quá rồi!!!! anh em dịu đi chờ tiền về cái đã!

sáng giờ mất điện không vào xem được. quan sát từ tối qua đến giờ thấy:
tối qua có tên beancodon vào nói đã nhận được tiền của rich, cũng tối qua vào topic thấy rich nói sẽ trả tiền ref back cho bác bình (lumechai). mà thấy giờ vẫn chưa nhận được.
Kết luận: tay này không có uy tín, nói mà không làm được, không đáng tin. nói một đằng làm một nẻo,( đâu phải hắn không có tiền, hắn vẫn rao bán ap với giá 17k5 đó thôi.)
Không đỡ được. may mà mình ít tiền chứ không thì ...... :binhsua85:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,541
174,823
Latest member
caophu128

Most viewed of week

Most viewed of week

Back