Ai chưa nhận tiền Refback Adailycash của Exchanger_rich thì vào báo danh nhé

sáng giờ mất điện không vào xem được. quan sát từ tối qua đến giờ thấy:
tối qua có tên beancodon vào nói đã nhận được tiền của rich, cũng tối qua vào topic thấy rich nói sẽ trả tiền ref back cho bác bình (lumechai). mà thấy giờ vẫn chưa nhận được.
Kết luận: tay này không có uy tín, nói mà không làm được, không đáng tin. nói một đằng làm một nẻo,( đâu phải hắn không có tiền, hắn vẫn rao bán ap với giá 17k5 đó thôi.)
Không đỡ được. may mà mình ít tiền chứ không thì ...... :binhsua85:

up cho anh em thấy :((

bonus cho mỗi bác 1 con này , cầm đi mà chuẩn bị nhá =)) , cứ từ từ xem nào , chắc Rich ko dám xù đâu , đang đi học mà còn máu làm mác EX nữa thì chịu rồi

bonus cho mỗi bác 1 con này , cầm đi mà chuẩn bị nhá =)) , cứ từ từ xem nào , chắc Rich ko dám xù đâu , đang đi học mà còn máu làm mác EX nữa thì chịu rồi

Xã hội đen kìa, e cho bác cái này dễ tìm hơn :

Đã bảo là vụ này sẽ to hơn cả vuamoney rồi mà :))
Mấy bác cứ thix bợ nó cho lắm vào,nịnh nọt rồi h có cháo mà ăn chứ nhỉ :))
Từ chuyện nó lập cái topic cố tình than vãn để mọi người thương xót và chuyển sang ném đá a.Tân là mình đã chắc chắn đến 99% rồi :))
Định làm 1 vố gom 1000$ của ae dep JSS mà ko đc thế là chuyến ngón sang Daily :))

sáng giờ mất điện không vào xem được. quan sát từ tối qua đến giờ thấy:
tối qua có tên beancodon vào nói đã nhận được tiền của rich, cũng tối qua vào topic thấy rich nói sẽ trả tiền ref back cho bác bình (lumechai). mà thấy giờ vẫn chưa nhận được.
Kết luận: tay này không có uy tín, nói mà không làm được, không đáng tin. nói một đằng làm một nẻo,( đâu phải hắn không có tiền, hắn vẫn rao bán ap với giá 17k5 đó thôi.)
Không đỡ được. may mà mình ít tiền chứ không thì ...... :binhsua85:
không nhớ cái topic rp của mình à cậu :"> 0.24$ nó còn tham thì nói gì đến mấy k$ =)) cảnh báo nguy hiểm rồi mà nhiều người vẫn lao đầu vào :binhsua79::binhsua79:

Từ chuyện nó lập cái topic cố tình than vãn để mọi người thương xót và chuyển sang ném đá a.Tân là mình đã chắc chắn đến 99% rồi :))
Định làm 1 vố gom 1000$ của ae dep JSS mà ko đc thế là chuyến ngón sang Daily :))

beg ơi tớ ko bợ đít nhớ .

cao tay thật :))
RB cho 1 tên 50$(BN thêm thành 70$) để lên 4rum nói hộ =))
Anh rich uy tín, anh rich tốt bụng, anh rich pro .... =))

trong khi 500$ của anh bình nó im thin thít lặn mất tăm :))

Nó ẩn nick đấy, cách đây nữa tiếng nó send cho tớ cái link gì mà ko dám vào :D

Bán rich giàu mà các bạn cứ lo :))

cao tay thật :))
RB cho 1 tên 50$(BN thêm thành 70$) để lên 4rum nói hộ =))
Anh rich uy tín, anh rich tốt bụng, anh rich pro .... =))

trong khi 500$ của anh bình nó im thin thít lặn mất tăm :))

Nó ẩn nick đấy, cách đây nữa tiếng nó send cho tớ cái link gì mà ko dám vào :D
chắc lại đi công tác rầu .:binhsua90:

---------- Post added at 05:32 PM ---------- Previous post was at 05:31 PM ----------

Bán rich giàu mà các bạn cứ lo :))

càng giàu càng ko muốn nôn ra.nghe tên đã biết giàu mà.

chắc lại đi công tác rầu .:binhsua90:

---------- Post added at 05:32 PM ---------- Previous post was at 05:31 PM ----------

càng giàu càng ko muốn nôn ra.nghe tên đã biết giàu mà.

mình nghĩ bác rick ko scam đâu, chừng nào mà mấy site adaily hay jss gì mà scam thì mới có khả năng này :).

:)) Rich mới mua IPAD mà đi đâu chả online đc =))
Toàn online mà ẩn nick, tạo 1 nick clone vào 4rum đọc tin tức đấy =))

mình nghĩ bác rick ko scam đâu, chừng nào mà mấy site adaily hay jss gì mà scam thì mới có khả năng này :).

ừ cứ nghĩ đi :)) , đưa tiền cho nó, nó ko thèm trả lãi lại rồi nó biến mất
ở đó mà tin với ko tin :))

---------- Post added at 05:36 PM ---------- Previous post was at 05:35 PM ----------

nó hẹn anh Bình lumzechai tối nay sẽ thanh toán 500 AP :)
nếu mai mà anh Bình vẫn chưa nhận đc thì lại phải report rồi :))

không nhớ cái topic rp của mình à cậu :"> 0.24$ nó còn tham thì nói gì đến mấy k$ =)) cảnh báo nguy hiểm rồi mà nhiều người vẫn lao đầu vào :binhsua79::binhsua79:

Nhàm quá mấy bác ạ :|

Cứ đợi đúng 10h tối nay đi, ko rb thì đồng loạt report topic scam mới lun :))
Rồi chắc thế nào sáng mai cũng mò vào với lí do : Mình đi côg tác (đi chơi vs bạn,đi chơi vs bồ,đi về quê...) mà các bạn cứ làm quá lên :)
Đấy :))

Cứ đợi đúng 10h tối nay đi, ko rb thì đồng loạt report topic scam mới lun :))
Rồi chắc thế nào sáng mai cũng mò vào với lí do : Mình đi côg tác (đi chơi vs bạn,đi chơi vs bồ,đi về quê...) mà các bạn cứ làm quá lên :)
Đấy :))

kiểu này IPAD mua về để lót mông ngồi hóng chứ ko có tác dụng gì khác rồi =))
chắc là tay lun trực trên (.)(.) của bồ lên ko mở máy đc =))

uy tín chứ ko lên đc trả hay nói gì cũng nên gọi hay dùng đt nói cho mọi người biết chứ

Cái hình ở trên và câu ở dưới chả ăn nhập gì nhau :|
BTW, chắc mai onl lại thấy topic report mới rồi.... :|

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week