Ai chưa nhận tiền Refback Adailycash của Exchanger_rich thì vào báo danh nhé

ngày càng hót :)) :)) :)) ...
ZzhoanghungzZ ở chỗ nào TB đấy tớ cũng ở thái bình này... rảnh đi uống cafe chơi. :binhsua83:

Nhàm quá mấy bác ạ :|

nhàm gì bạn? nó lừa mình giao dịch scam 0.24$ mà :)) mình report thấy mọi người đá ác quá quay lại xin. Nhưng cuối cùng cũng không giữ đúng lời. Tốt nhất là nó đừng bao giờ làm EX nữa

uy tín chứ ko lên đc trả hay nói gì cũng nên gọi hay dùng đt nói cho mọi người biết chứ
Thích mấy cây đao quá tui cũng có một bộ có 8 cây trong Phong Vân :))

theo m thì bác Rich chưa scam mà các pro nói bác ấy scam
nghĩa là trong tư tưởng của các bác nghĩ là ăn cam rồi
nên khi bác ấy không trả tiền thì các bác cũng chả thể làm gì được
chỉ là rb thôi.
các cậu bỏ tiền vào các cậu cũng ăn
đến khi ko nhận đc là đổ tội người rb scam
tếu không ????
thử đặt m vào trường hợp đó xem :)

chỉ là rb thôi.
tếu không ????

:)) làm gì có chiện ko làm gì nếu scam :)
info có đủ, nếu hôm nay Rich ko RB cho anh Bình và anh Bình muốn tố cáo thì sẽ có 1 nhóm người lên trường tên rich này ngay :)

chỉ là rb thôi.
tếu không ????

chưa scam nhưng nói ko giữ lời .

chỉ là rb thôi.
tếu không ????

Đống tiền rb cũng to hơn mấy vụ scam trong box rồi đấy bác ạ :)

mà chú EX Rich này chán quá , bận gì thì bận cũng ngó qua cái toppic này nói vài câu cho anh em chứ , $ chứ là cái gì đâu ? mới mua Ipad mới có Yahoo online hoặc nhờ ai chuyển lời dúp , đã dính mấy vụ mà ko biết gì rồi sao ?

mà chú EX Rich này chán quá , bận gì thì bận cũng ngó qua cái toppic này nói vài câu cho anh em chứ , $ chứ là cái gì đâu ? mới mua Ipad mới có Yahoo online hoặc nhờ ai chuyển lời dúp , đã dính mấy vụ mà ko biết gì rồi sao ?

Đợi có topic report thì lại vào với câu : Có gì mà ae cứ làm quá lên :) Mình bị..abc...xyz...gì đấy..=))
Rồi lại có thêm 1 topic than vãn : Mai e sẽ bỏ nghề ex....khổ....tủi....lòng người khó đoán...ae xem thường...cảm ơn ae đã tin tưởng rich thời gian qua... (ih chóc topic đá A.Tân ver2) =))

Đợi có topic report thì lại vào với câu : Có gì mà ae cứ làm quá lên :) Mình bị..abc...xyz...gì đấy..=))
Rồi lại có thêm 1 topic than vãn : Mai e sẽ bỏ nghề ex....khổ....tủi....lòng người khó đoán...ae xem thường...cảm ơn ae đã tin tưởng rich thời gian qua... (ih chóc topic đá A.Tân ver2) =))
cứ như đi bốt trong bụng rich vậy .

cứ như đi bốt trong bụng rich vậy .

Từ vụ trc đã quá quen rồi mà =)))))))
Từ cái màn lấy nick đi spam đào mộ cả topic 2k9 lên mà up để mau có uy tín,rồi vụ gây vốn JSS với 1000$,rồi bị banned mua lun nick ex đặt cái tên kêu vào =)) Cả vụ cố tình tạo scandal với topic than vãn mình là người lương thiện để mn ném đá vào bác Tân nữa =))
Rồi h thì vụ này :))

Từ cái màn lấy nick đi spam đào mộ cả topic 2k9 lên mà up để mau có uy tín,rồi vụ gây vốn JSS với 1000$,rồi bị banned mua lun nick ex đặt cái tên kêu vào =)) Cả vụ cố tình tạo scandal với topic than vãn mình là người lương thiện để mn ném đá vào bác Tân nữa =))
công nhận rất là bài bản.đợi mai xem thế nào .

quên vụ nó scam 0.24$ của tớ nữa à =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,490
173,667
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week