• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

ai mà riiny còn nợ vào mình trả $

Status
Not open for further replies.

rinny789

Banned
Reactions
35
MR
0.000
Hôm nay lần cuối mình quay lại diễn đàn để trả $ anh em rồi mình cũng ko vào lại MMO nữa. cái đất lắm spamer là giỏi. Lúc thì tung hô như 1 người hùng lúc thì.... các bạn hãy suy nghĩ lại các bạn đi. các bạn chỉ giỏi ăn nói chém gió thôi ư? các bạn đã làm được gì cho diễn đàn? cho BQT làm tốt nhiệm vụ chưa? mà các bạn cứ trách móc? Các bạn thử hỏi vài tháng gần đây có các pro nào share cách kiếm $ mới lên forum không? Chỉ là những coment chém gió lên post của các bạn. Các bạn vào chửi scamer này nọ các bạn có thấy đáng không?

Một vài lời muốn nói vậy thôi. Các bạn nào mình còn nợ thì reply tại đây kèm hình ảnh xác thực trong vòng 1 tuần mình sẽ thanh toán xòng phẳng với các bạn.

near

Banned
Reactions
244
MR
0.000
Chat with me via Skype
trả nợ xong rồi thì đi ra chỗ khác chơi, nơi đây không phải dành cho spammer và scammer vào làm mất trật tự

svalmta

Hero
Verified
Reactions
2,445
MR
0.000
Không phải ai cũng vậy đâu cậu ạ, cậu xem những kẻ trách móc ban quản trị là ai, đếm đi đếm lại chỉ có 1 người. ai thì mọi ngừoi cũng đã biết.

có online yahoo thì pm tớ nhé.

Last edited by a moderator:

logalkent

Senior
Reactions
750
MR
0.011
Dạo này dùng yahoo thía,chả thấy onl gì cả,hôm nào vào huế mời ta cốc cafe 5k nhé.Còn nợ ta 18$LR đó.

10$ tiền tài trợ event+8$ vay nha.U3677438

vovantuong

Banned
Reactions
380
MR
0.000
Rinny đã trở lại, cách kiếm tiền mới đấy à, hình như là ko có

nguyenducgiau

Newbie
Reactions
173
MR
0.000
Bác có nợ em 10LR LR chử ký, bye bác nhá hảy sống cho tốt nhá LR em ở chử ký nhá hehe

ruby.love

Hero
Reactions
2,527
MR
0.000
Chat with me via Skype
Ở đời này là vậy, làm chiện gì không tốt thì những phước đức lúc trước đã làm cũng bị trừ đi hết mà thôi, nên ko đc mọi người nhớ đến công lao nữa.

Up cho người bạn trả nợ cho mọi người

Không phải ai cũng vậy đâu cậu ạ, cậu xem những kẻ trách móc ban quản trị là ai, đếm đi đếm lại chỉ có 1 người. ai thì mọi ngừoi cũng đã biết.

Giờ hình ảnh của mình với forum cũng ko được như trước rồi, Nên các bạn muốn chém gì cứ chém thôi. Các bạn up giùm mình để mấy ng nợ mình biết vào coment. thế thôi tks all.

chimcanhcut

Senior
Reactions
1,637
MR
0.349
Up dùm cho ai có ân oán với Rin nhé, người ngoài đừng chém nhau .....

Các chủ nợ vào nhận hàng nhanh nào :binhsua166:Cách kiếm tiền mới thì có nhìu pro post rùi đó nhưng chưa đc đánh giá uy tín nên nhìu ng chưa theo thui :binhsua57:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week