=== Ai ở Đà Nẵng thì vào ủng hộ nhé ===

Reactions
291
MR
0.000
Đà nẵng đây.
Đi hoài qua đó mà ko để ý quán Lai Rai
^^
:binhsua16:Bữa nào rủ bạn vào nhậu ủng hộ.
Ah. Mà cho cái phiếu giảm giá 10% cho mình đi nào. Lỡ bữa đó vào chủ quán đi vắng. Tính tiền gặp nhân viên hỏi 10% gì thì chít. :binhsua15:

mrquyen

Hero
Reactions
226
MR
0.000
ở Đà Nẽng Mà xa quá không tới được... Có bao tử trộn không bạn ....thèm quá mà đang bị Tai Xanh :U

Đà nẵng đây.
Đi hoài qua đó mà ko để ý quán Lai Rai
^^
:binhsua16:Bữa nào rủ bạn vào nhậu ủng hộ.
Ah. Mà cho cái phiếu giảm giá 10% cho mình đi nào. Lỡ bữa đó vào chủ quán đi vắng. Tính tiền gặp nhân viên hỏi 10% gì thì chít. :binhsua15:
CỨ báo danh ae mmo là đc giảm giá 10% thức ăn yên tâm :binhsua14:

Reactions
717
MR
1.616
ĐN có j hot cậu? Để tớ làm chuyến du lịch đến chơi.
Đà Nẵng có nhiều cái hay lắm bác à, như: Bà Nà hill nề, biển đẹp nề, không khí trong lành nề, chi phí sinh hoạt rẻ nề...gái xinh nữa nề..v..v, túm lại là yên tĩnh, ít ồn ào hơn ở TP HCM hay Hà Nội, sắp tới vào 29/3 có cầu Rồng phun lửa vs hội thi pháo hoa sông Hàn nữa, bác nên đi cùng gia đình một chuyến cho vui, đừng bỏ lỡ...hehe, PR cho TP tí@_@

à quên mất cái quán của chủ thread, quán này mới mở à, mồi, thức ún(bia ken chai,lon, larue) gíá cả sao nhỉ, có khuyến mãi khuyến mã gì ko thế, phục vụ ra sao,sao chẳng thấy ai comment đánh giá nhỉ..hehe. mấy đứa bạn rủ tuần sau thứ 6 đi nhậu, nếu được chắc rủ tới quán mới này.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,967
176,443
Latest member
ww88sevents

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week