Ai rãnh vào xem xét dùm mình tý !!!1

TÌnh hình là bây h buồn quá !
Tán 1 cô gái nhưng mà gặp phải 1 thằng tình địch . . nó xấu trai hơn nhưng lắm tiền hơn ............. thằng đó thì tán e đó 2 3 năm rùi chưa đổ ... mình thì mới có 1 tuần thui ... e ấy nt với mình có vẻ cũng rất vui ! hihi . .... có lẽ là có cảm tình với mình ( suy đoán thế ) ..
Thằng tình địch nó có vẻ cay cú mình ! ..

Không biết giải quyết thế nào các bác có ai gặp trường hợp này chưa giúp mình với ..... Haizzz mình là mình rất thích cô ấy :(

---------- Post added at 11:04 PM ---------- Previous post was at 10:56 PM ----------

sao ko còn ai à !! haizzzz sao buồn quá vậy ta ..

:m190: tình hình là ra đường ngó trước ngó sau coi chừng bị chém lén

Thì nó ko tán duoc...suy ra nhỏ kia ko thich nó.(nhưng chưa chak nó đã thik cậu,còn phải xem cai cách của nó voi cậu đã).Cái này phải nói rõ thì moi bít dc...:))
Còn việc nó nhiều tiền còn bạn ít tiền,thì chỉ có thể dựa vào kĩ năng của bạn thui.

tớ thì chả lo vụ chém nhau ! ! thích chơi tới cùng .... còn quan trọng nó có đủ bản lĩnh để cạnh tranh công bằng với tớ ko :))

zeee câu nói cửa miệng mình trêu bạn trên facebook đã có bác áp dụng =))

không ngờ mình chém đùa lại có thật - giống trường hợp của bác nhỉ :binhsua112::binhsua112:

Mới 1 tuần thui mà cậu đã nói có cảm tình thì chắc là đang tdtt, để 1 người con gái thích mình thì cũng phải 2 tháng trở lên vì phụ nữ chỉ yêu người nào đem lại nhiều ấn tượng và cảm xúc tích cực lại cho họ, quá trình này phải tích luỹ qua thời gian mới có dc.Còn nếu mới quen mà thích cậu liền thì khả năng cậu làm osin là khá cao.
Hiện tại thì cậu cứ đổi xử 1 cách bình thường, ko nên sốt sắn, càng sốt sắn con gái càng đánh giá thấp mình,kinh nghiệm bản thân tớ.Đã đánh chiếm dc đồn có nhiều vệ tinh bao quanh :)

Bác nói làm e buồn quá :( mà ko sao : " Quyết chiến tới cùng " =))

---------- Post added at 11:17 PM ---------- Previous post was at 11:17 PM ----------

Mới 1 tuần thui mà cậu đã nói có cảm tình thì chắc là đang tdtt, để 1 người con gái thích mình thì cũng phải 2 tháng trở lên vì phụ nữ chỉ yêu người nào đem lại nhiều ấn tượng và cảm xúc tích cực lại cho họ, quá trình này phải tích luỹ qua thời gian mới có dc.Còn nếu mới quen mà thích cậu liền thì khả năng cậu làm osin là khá cao.
Hiện tại thì cậu cứ đổi xử 1 cách bình thường, ko nên sốt sắn, càng sốt sắn con gái càng đánh giá thấp mình,kinh nghiệm bản thân tớ.Đã đánh chiếm dc đồn có nhiều vệ tinh bao quanh :)
hay quá kinh nghiệm đáng quý :D

hay quá kinh nghiệm đáng quý :D cảm ơn bác kkaa

tuyển nhân viên trong mmo -- lưong tháng "âm mấy lít máu sau khi có việc để làm " -- để làm tổ bảo kê người mmo trong tất cả lĩnh vực --- yêu cầu " cao to . đẹp zai . đen hôi . chuyên lấy thịt đè người .... " để làm việc :binhsua72::binhsua72:

tuyển nhân viên trong mmo -- lưong tháng "âm mấy lít máu sau khi có việc để làm " -- để làm tổ bảo kê người mmo trong tất cả lĩnh vực --- yêu cầu " cao to . đẹp zai . đen hôi . chuyên lấy thịt đè người .... " để làm việc :binhsua72::binhsua72:
cao to đẹp zai đây bác ....... lương tháng nhiu z :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week