All1Tool - Giao diện mới

Bạn ơi, mình muốn update vượt captcha buxhost trên tool cũ thì phải làm thế nào, mỗi lần fix lỗi thế này bạn có thể update cho cả bản cũ không.

Mình update sau bạn, tối nay sẽ update.

Update:
- Fix lỗi cheat words.
- Fix lỗi tự động tắt tool.

máy mình xài win7, mà vẫn sd bình thường mà.

bản mới này ko cap nhật minpay hay sao đó thớt ơi.
trang web clicksia, va incentria là custom phải ko thớt? sao mà 2 trang này nó chạy hoài vậy???

bác nào teamview em cái này dc k ạ

[h=2][/h]
bác nào có lòng tốt teamview em sử dụng cái all1tool này em xin hậu tạ cái thẻ dt 20k . nó hởi it nhưng là lòng thành của em mong các bác giúp đỡ em kiếm it cháo tk trc ạ . ai giúp em inpox vs ạ​

thớt xem lại dùm với mới update xong tool không chạy được nữa, mình chạy trên win7

pm nick mình All1ToolOwner để mình xem nhá, có thể lỗi của bạn cũng là lỗi của mọi người.

bác nào có lòng tốt teamview em sử dụng cái all1tool này em xin hậu tạ cái thẻ dt 20k . nó hởi it nhưng là lòng thành của em mong các bác giúp đỡ em kiếm it cháo tk trc ạ . ai giúp em inpox vs ạ​

down về xem 1 tí là chạy được mà bạn, đâu có khó xài lắm đâu.

sao mấy site nga mình không chạy được , toàn báo lổi login failed , bác nà́o biết giúp mình với , thanks

phiên bản mới, mình sài win8, thi login xong -> rùi tịt ngòi luôn. Còn máy ảo winxp ,thì mình dùng bình thường.

Mình mới update bản mới trên trang 1, bạn giúp mình down về chạy xem trên win8 được ko?
Bản cập nhật fix lỗi tool tự tắt.

ui
Giờ mình mới biết là có phiên bản mới
Phải thử xem sao
Mình đang dùng phiên bản cũ
Mà mới gia hạn tool qua PP 4.8$=2thang+10d
Sao tool này có 1.5$ ma bác ko giảm cho phiên bản cũ vậy bác
Code: 49F7D475487D2C0D0A18CC5427E49FE1
Thanks

Bác ơi cho em hỏi cheat word có tác dụng gì đó. Em mới chơi PTC nên cũng chưa rành ạ.
Hoặc bác nào cho em links hướng dẫn toàn tập về sử dụng auto em cảm ơn ạ.

vì giờ tool k vào được nữa nên muốn export site k được, thớt chỉ cho minh file nào lưu site trong thư mục của tool k vậy, để copy đè sang bản khác

cuối cùng cũng tìm được file lưu data site, hjx, phải mở file data ra mới bik trong đó có gì

Tool mới này giao dien đẹp, dễ thao tác hơn. Mình có ý kiến là nên giữ lại chức năng "fill colour" đối với những site đủ min pay.
Thanks

download bản mới xuống, vẫn bị lỗi
ko biết các version sau này thế nào mà ko còn xài được nữa :binhsua87:

Ai ko chạy được tool cứ pm để mình teamviewer nhá.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,136
Latest member
ab77monster

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back