Ăn gì nhanh béo ?

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000
Tình hình xem là có cô bác nào có cách nào ăn cái gì làm sao cho nhanh béo đc ko 25t rồi , em gầy quá , cao 1m72 nặng có 56kg , chụp ảnh nhìn mình gầy quá hu hu , rất tự ti khi đi đâu mặc gì

lưu ý là đã chia tay với bạn gái từ tháng 2 năm ngoái , ít quay công nông , hic hic chán quá , có cách nào xin chỉ giáo với :binhsua129:

Cứ nuôi như em được ny nuôi ấy, ăn xong ngủ, ngủ xong dậy ăn, chuyên ăn khuya và ăn đồ vặt ngoài bữa chính, luyện dần thói đang nằm xem phim bật dạy chạy đi mua chân gà nướng về lại vừa gặm vừa nằm xem phim... chả mấy mà béo :binhsua136:

Cứ nuôi như em được ny nuôi ấy, ăn xong ngủ, ngủ xong dậy ăn, chuyên ăn khuya và ăn đồ vặt ngoài bữa chính, luyện dần thói đang nằm xem phim bật dạy chạy đi mua chân gà nướng về lại vừa gặm vừa nằm xem phim... chả mấy mà béo :binhsua136:

ẹc ẹc bó tay với em rồi hi hi a ở quê chứ ko phải ở TP em ah

vấn đề là cơ thể có chịu hấp thu hay không thôi, k hấp thu thì muốn béo lên khó lắm, còn nếu mà hấp thu tốt thì cứ :

-Sáng ngủ tới tầm 8h dậy cà phê , xôi chè bún cháo đầy đủ .....về nhà bật phim lên nằm như cục thịt trên thớt ấy xem tới trưa

-Trưa cơm nước xong quất 1 giấc tới tầm 3h , tắm rửa ....ra đường kiếm món gì bỏ vào mồm được...càng nhiều đường càng tốt (nếu thích ngọt) còn không đồ có nhiều dầu mỡ chút (nếu thích mặn).

-Tối cứ thế mà xem phim tiếp......., tới tầm 10h lầm 1 gói mì tôm là đủ, tiện sẵn cưỡi thêm 1 chú bạch mã nữa nếu biết cưỡi =)) , thế là ngủ thôi ....

=> Bảo đảm 2 tuần sau xuất chuồng được roài =))

(Lưu ý cực kì quan trọng : Hạn chế Quay Tay ....Cơ thể sẽ béo tốt :m066::m066::m066: )

Ngày 3 bữa gà rán KFC nhá. Thêm khoai tây chiên nữa:binhsua144:

ko khả dụng cho vấn đề này

chịu khó ăn nhìu bữa
ngày 5-6 bữa ấy
có 1 quãng thời gian 3tháng mình lên 20kg @@

PC nó đang cầm 40 củ của tớ nên hổng có nhiều tiền :D

Tập thể hình, kết hợp ăn uống, ngủ nghê điều độ, đều đặn 3- 6 tháng thì với phom người dựa theo chiều cao cân nặng của bác bây giờ, thì cứ phải gọi là......:binhsua115:

vấn đề là cơ thể có chịu hấp thu hay không thôi, k hấp thu thì muốn béo lên khó lắm, còn nếu mà hấp thu tốt thì cứ :

-Sáng ngủ tới tầm 8h dậy cà phê , xôi chè bún cháo đầy đủ .....về nhà bật phim lên nằm như cục thịt trên thớt ấy xem tới trưa

-Trưa cơm nước xong quất 1 giấc tới tầm 3h , tắm rửa ....ra đường kiếm món gì bỏ vào mồm được...càng nhiều đường càng tốt (nếu thích ngọt) còn không đồ có nhiều dầu mỡ chút (nếu thích mặn).

-Tối cứ thế mà xem phim tiếp......., tới tầm 10h lầm 1 gói mì tôm là đủ, tiện sẵn cưỡi thêm 1 chú bạch mã nữa nếu biết cưỡi =)) , thế là ngủ thôi ....

=> Bảo đảm 2 tuần sau xuất chuồng được roài =))

(Lưu ý cực kì quan trọng : Hạn chế Quay Tay ....Cơ thể sẽ béo tốt :m066::m066::m066: )

cậu nói đúng đấy , sau 1 đợt ốm mà tớ ko lên đc hic hic chán quá

Tập thể hình, kết hợp ăn uống, ngủ nghê điều độ, đều đặn 3- 6 tháng thì với phom người dựa theo chiều cao cân nặng của bác bây giờ, thì cứ phải gọi là......:binhsua115:

gọi là làm sao hi hi cơ to nhiều em mê mới khoái

uống sữa đậu nành...............

cái này chỉ là 1 phần

cậu nói đúng đấy , sau 1 đợt ốm mà tớ ko lên đc hic hic chán quá

gọi là làm sao hi hi cơ to nhiều em mê mới khoái

cái này chỉ là 1 phần

thế ráng mà ăn vặt vào nhiều 1 chút, mua đồ về ở nhà cất để giành cho tiện khỏi mất công lui tới, mấy cái hộp bánh ngọt ở mấy tiệm đó, ăn vào tầm 1 tuần là tăng kg thôi rồi luôn :binhsua117:

thế ráng mà ăn vặt vào nhiều 1 chút, mua đồ về ở nhà cất để giành cho tiện khỏi mất công lui tới, mấy cái hộp bánh ngọt ở mấy tiệm đó, ăn vào tầm 1 tuần là tăng kg thôi rồi luôn :binhsua117:

ẹc tôi mà ăn đường * chất ngọt * nhiều mà ko lên đc tính sao hả , còn kèm nhiều yếu tố lắm đấy hic hic

Bác ăn sáng vào, ăn trứng vịt lộn mỗi sáng 2 quả, đảm bảo sau 1 tháng ko béo được thì...ăn tiếp 2 tháng nữa

:m000: ngày xưa tau cũng như mi,éo cao = mi,chỉ 1m70 thôi mà nặng có 45 ký :m077: lên ĐH lên dc 5ky , 50 ký cũng thấy vẫn ốm nhom :m020: , thế là quyết tâm đi tập tạ 5 tháng trời,ăn uống đầy đủ,sữa siếc bú thoải mái,đặc biệt ăn nhiều chuối vào :m131:( cấm tuyệt đối ko chơi gái + quay tay) ,năm sau gặp lại đứa nào cũng éo nhận ra, lên dc 63 ký :m077: vậy là cũng tạm ổn rồi

Bác ăn sáng vào, ăn trứng vịt lộn mỗi sáng 2 quả, đảm bảo sau 1 tháng ko béo được thì...ăn tiếp 2 tháng nữa

ko khả dụng lắm , cái này là 1 ý thank U

chỉ số của bác hệt của em.khoai cũng thế :binhsua46:

chán nhỉ , gầy khoai cứ to mới chết :))

ban di kiem ban trai di, dung dau an beo nhanh lam, hoi truoc nguoi ta luon lon vo beo cung phai hoan day, nguoi thi ko can hoan

Vãi ông này , GAY thì lượn đi nhá , chắc thông nhiều bằng nép tuyn nên biết hả

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week