anh em cho ý kiến giờ nên học võ gì?

:m048: mình đang lớp dự bị Brazil Jujitsu ---- bị cấm ra đường đánh lộn

muốn chơi gái luyện xuất tinh đại pháp
muốn múa võ luyện độc cô cửu kiếm hay lang ba di bộ của đoàn dự
muốn đánh thật và thâm luyện karate lúc đó em đánh 1 thằng có 1 tay nó ra máu miệng luôn,đánh chổ hiểm lơ mơ nó chết luôn mình đi ở tù

lên google coi thằng boxing đấm thằng kia vị wua tay túng bạn gái nó kìa :)) đánh ko khí thế ko làm người

À quên bạn này ở hà nội thì pm thầy Nghĩa dạy hình ý quyền
Là đệ tử của master Thái cực quyền diệp phương
Mà 1 khóa học thầy nghĩa 7 8 triệu đó
Bạn có thể vào đây tham khảo thêm
noigiaquyen.org

:binhsua07:học quỳ hoa bảo điền bạn sẽ là bá chủ võ lâm đứng ngang hàng với đông phương bất bại

em nói không với võ khựa bác ạ

nếu học em chỉ học việt nam,nhật bản và phương tây thôi ,còn võ trung hoa toàn bốc phét thì giỏi chứ ra đường thì chả có vị gì :binhsua146:

bác sai lầm, anh hùng xuất thiếu lâm, mà thiếu lâm thì ở khựa.
bác phải ăn cắp bí kíp của nó ròi sửa tên lai của bác hoặc chế biến vào. de đất nước còn có môn võ

Lời khuyên của mình, muốn có sức mạnh,dẻo dai thì học Boxing Thái , muốn có sự khéo léo,linh hoạt thì luyện Thiếu Lâm, còn muốn có tất cả thì học cả 2. Nghiên về Boxing Thái nhé,tất cả đều có thể sử dụng cho cận chiến rất hiệu quả

em nói không với võ khựa bác ạ

nếu học em chỉ học việt nam,nhật bản và phương tây thôi ,còn võ trung hoa toàn bốc phét thì giỏi chứ ra đường thì chả có vị gì :binhsua146:
Solo ngay và luôn đi nhé
Bạn chưa nghe câu trung hoa là quê hương võ thuật thế giới à :-?
Cần thì vác mạng đến cho thầy nghĩa dạy hình ý quyền đấm thử 1 phát coi còn sống đc ko

:binhsua07:học quỳ hoa bảo điền bạn sẽ là bá chủ võ lâm đứng ngang hàng với đông phương bất bại

vẫn còn thua xa tây phương thất bại :binhsua08:

có học vỏ cở nào củng ko woa nổi nhửng thằng núp trong bóng tối đâm sau lưng đâu

Lời khuyên của mình, muốn có sức mạnh,dẻo dai thì học Boxing Thái , muốn có sự khéo léo,linh hoạt thì luyện Thiếu Lâm, còn muốn có tất cả thì học cả 2. Nghiên về Boxing Thái nhé,tất cả đều có thể sử dụng cho cận chiến rất hiệu quả

Thích bác này mà chưa bấm thank được. Bác nói đúng, mỗi môn võ đều có thế mạnh khuyết điểm riêng mà phải học và tự trải nghiệm mới thấy được. Như Lý Tiểu Long cũng học qua nhiều môn võ rồi mới từ đó chắt lọc ra được tinh tuý cho riêng mình

Solo ngay và luôn đi nhé
Bạn chưa nghe câu trung hoa là quê hương võ thuật thế giới à :-?
Cần thì vác mạng đến cho thầy nghĩa dạy hình ý quyền đấm thử 1 phát coi còn sống đc ko

:m014: Đạt ma là người TQ hồi nào vậy ???? :m077: ngu sao đứng cho đấm

học vỏ chi cho cực thế kiếm tiền làm con hàng nóng. thằng nào lộn xộn chỉ thiên một phát nó dái ra quàn rồi.

PS giờ ra đường toàn hội đồng không thì cũng đá rựa mã tấu liệu võ có đánh được nó không hehe

Last edited by a moderator:
Thích bác này mà chưa bấm thank được. Bác nói đúng, mỗi môn võ đều có thế mạnh khuyết điểm riêng mà phải học và tự trải nghiệm mới thấy được. Như Lý Tiểu Long cũng học qua nhiều môn võ rồi mới từ đó chắt lọc ra được tinh tuý cho riêng mình

Đó là những điều thực tế mình từng trải mà. Nơi mình học hồi đó có cả Boxing Thái và Kungfu Thiếu Lâm, sau khi luyện quyền thiếu lâm cho tay chân linh hoạt, có thể chuyển qua đấm bốc để mà tiếp tục buổi tập luyện. Cái hay nó là như thế, vũ khí thì mình chơi Nunchakus :)

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,633
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week