Anh Shin vào đây !

Status
Not open for further replies.

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000
ko biết nói như thế nào với mấy cô cậu MOD thử việc của anh làm ăn trong BOX chát MMO như thế nào mà em bị văng ra khỏi phòng chát

?

phòng chát là nơi chém gió xả Stress của các thành viên MMO

em là 1 người có học ko phải là đứa ko học , em đã đọc nội quy box chat ko 1 lồi lẽ thô tục nào mà sao đang nói năng xả Stress ko có 1 chút vui vẻ trong BOX chát thì 1 chú MOD học việc nào ban em ? bực quá đi mất ko biết anh có hay online hay ko nên xem xét lại 1 chút về các chú mod thử việc đi , nhiều khi lạm dụng quyền quá đấy anh ah

em và ông gugubux đang tán dóc với nhau thì bị ban trong box chat , bực thật đấy

đi ăn đã

Đừng close topic vội, cứ để đó để tranh luận làm rõ vụ việc đã :)

Close lại thì càng chứng tỏ là mình sai! :)

Upvote 0
AnNP lại dính vào xì cen đan ah =))

toàn liên quan đến mấy vụ như thế này :)

Upvote 0
Mình sẽ giải quyết vụ này, vụ này không cần đến Shin đâu. Dạo này Shin bận lắm ko có thời gian giải quyết mấy cái này đâu.

Trước khi giải quyết vấn đề của ZzhoanghungzZ mình giải quyết nhân vật này trước.

kêu ca gì
MOD mmo4vn làm ăn ra sao thì tự hiểu
nản cho cái gọi là BQT, từ admin trở xuống =))

Bạn nêu ra đích danh mod nào mà bạn cảm thấy ko hài lòng trước nhé , Còn nếu như cái dòng in đậm thì có lẽ bạn bức xúc với toàn bộ BQT trừ admin thì phải. Nếu thế thì bạn hãy tham gia forum khác đi vì thực sự cái forum MMO4VN này dc như ngày hôm nay công sức của BQT nhiều hơn bất cứ 1 cá nhân nào trong forum này . Vì thế nếu bạn ko thích cách hành xử của BQT thì hãy tìm 1 forum khác mà ở đó BQT forum đó sẽ làm theo đúng ý của bạn . BQT rất mong nhận dc những lời góp ý mang tính xây dựng chứ ko phải 1 số ng thừa nước đục thả câu gây chia rẻ mất đoàn kết giữa BQTmember .

Trở lại vấn đề của ZzhoanghungzZ việc banned bạn ở chat box theo mình tìm hiểu là do mod AnNp banned . Và theo lời bạn nói là bạn chỉ nói đùa chứ ko có ý thách thức thì câu trả lời của mình cho việc này nếu là mình thì bạn sẽ dc banned forever chứ ko có cái vụ banned sau 2 phút rồi unban đâu . Bạn có bít vì sao ko? Có những thứ bạn đùa ai cũng phải cười nhưng cũng có những thứ bạn đùa khiến cho ng ta dễ nổi nóng . Giờ bạn cứ về nhà với ba mẹ bạn, người có khả năng hiểu bạn nhất rồi bạn nói thế này: " Ông bà có ngon thì đánh tui coi?" sau đó nếu ba mẹ bạn chuẩn bị cho bạn vài bạt tai thì bạn nói là con đùa đó , không phải thật đâu . Về làm thử rồi nói cho mình biết kết quả nha.

Mình nói rõ lại 1 lần nửa dù có thư giãn hay xả stress gì thì chatbox cũng là 1 nơi công cộng không phải ở nhà riêng của bạn nên phát ngôn dù là đùa giỡn hay dù bất cứ lý do gì thì cũng nên chú trọng lời ăn tiếng nói của mình . Việc banned của bạn có 2' là quá nhẹ nhàng nếu bạn nào có proof chụp bạn đang thách thức yêu cầu banned thì mình sẽ giúp bạn dc toại nguyện. Có nhiều việc để đùa nhưng cũng có những việc không nên đùa.

yêu cầu MOD nào ban mình lên tiếng XL mình đi , ko phải là mất lòng nhau hay sao nhưng những gì mọi người tin tưởng cho MOD làm thì nên làm đúng phận sự , còn BOX chát mình nghĩ nên có 1 số người hay online MMO nắm dữ phụ trách BOX chát thì hơn

Ko ai có thể online suốt để canh chatbox cả vì thế ngoài việc " làm đúng phận sự" thì khi mod nào online thì kiêm lun việc quản lý chatbox.

Ngoài ra mình lập lại 1 lần nửa nếu là ý kiến đóng góp giúp phát triển forum thì mình rất oan nghênh nhưng nếu ai vì những lý do riêng để đả kích gây chia rẽ mất đoàn kết thì các trial mod mod cứ thẳng tay. Chúng ta ko oan nghênh những phần tử xấu cố ý phá forum.

P/s: Chatbox ngoài những yêu cầu chung như cấm đồi trụy , phản động , post link này nọ như các bạn đã biết . Những vấn đề khác do các mod tự nhận định mà xử lý vì vậy mình nghĩ các member tốt nhất nên nói năng cẩn thận 1 tí vì mod cũng là người , nếu lỡ họ có thù oán riêng gì với các bạn, các bạn chỉ cần làm hơi quá đáng 1 tí họ cũng vịn vào đó để banned các bạn và người thiệt vẫn là các bạn . Vì thế lời khuyên là nói năng lịch sự , vui đùa có chừng mực thì dù là admin cũng ko có quyền banned các bạn.

BQT MMO4VN
lang_tu_1912
Thân

Upvote 0
ko biết nói như thế nào với mấy cô cậu MOD thử việc của anh làm ăn trong BOX chát MMO như thế nào mà em bị văng ra khỏi phòng chát

?

phòng chát là nơi chém gió xả Stress của các thành viên MMO

em là 1 người có học ko phải là đứa ko học , em đã đọc nội quy box chat ko 1 lồi lẽ thô tục nào mà sao đang nói năng xả Stress ko có 1 chút vui vẻ trong BOX chát thì 1 chú MOD học việc nào ban em ? bực quá đi mất ko biết anh có hay online hay ko nên xem xét lại 1 chút về các chú mod thử việc đi , nhiều khi lạm dụng quyền quá đấy anh ah

em và ông gugubux đang tán dóc với nhau thì bị ban trong box chat , bực thật đấy

đi ăn đã

Để mình nói bạn nghe sb là nơi trém gió đúng bạn mún trém cở nào củng dc đục nước củng dc nhưng đâu phai là nơi để bạn sã street gì rồi còn thách thức người khác mình có nhớ lúc đó có 1 bạn spam spam sb bị Quang gay ban trong vòng 5 phút vì tội spam !! Cái lúc đó bạn có nói câu với ý nghỉ " Ta mà spam chả mod nào dám ban " vs " ban ta đi có tin mấy bạn login vào toàn thấy chữ đen ko " sao nó Chị Phương có nói là thử đi rồi bít sorry trí nhớ kém nếu nhớ sai ! Nội 2 cái câu đó là đủ bít bạn bị treet đến mức nào khi sb lúc đó có hơn 4 mod ko tính mấy người núp lùm :)) ! Thì mình thấy bạn thách thức vậy vì tưởng bạn nghỉ rằng tria mod ko bít ban nên mình ban bạn !!! Nhưng ban bạn 2 phút ko tới chứ mấy đâu phải cần SHIN vào đây :( Với lại hôm nay ko phải ngày cá tháng tư để bạn nói dóc trên sb !! Bạn nghỉ sao nói câu đó trên sb có 3 4 mod đang trên đó và sao khi ban 1 mem mới spam ! Bạn nói cai đó trém gió cho vui sao ! Mình ban cậu có 2 phút mà cậu đã mở cả 1 toppic kêu SHIN vào ! Nếu mà lở lộng quyền thật chắc bạn mở cả 1 toppic .............tui ko nghỉ ra nó lớn cở nào !!! Làm gì có chuyện chức quyền bệnh vực lẩn nhau trong khi ai củng thấy bạn thách thức rành rành bạn đừng có hỏi ban quản lí mà hải hỏi mem coi ai sai bạn mình mình là 1 cai vote cho mem vô bầu coi ai đúng ai sai ko ! Ngay cả chị Phương là nử thấy bạn nói câu đó còn phải phản ứng ! Và sao khi bạn ban xong mình unban sao 2 phút và đi ăn cơm rồi chạy bộ cho no mất tầm 3h nên ko kịp thấy toppic sorry sự trậm trể ! Nếu bạn cứ khăng khăng đó là sax street mà ko phải thách thức thì cho mình xin lổi vì hôm nay là 1 ngày đen đuổi của bạn ! Nhưng chỉ 1 lần , do có thể lần đầu bạn ko bít nhưng cái kiểu nói của bạn ko khác gì thách thức bạn hay cẩn thận lời ăn tiếng nói của bạn nơi đông người trong khi có 4 5 mod đang bu trên đó mà bạn dám nói câu đó thì bạn củng street nặng lắm rồi á , và lần sao mún trém gì trém nhưng trém cái gì ko liên quang đến người khác á và trong 4rom củng co rule ko đặt điều nói sấu người khác bạn nên nhớ ! Bạn thấy có cần thiết khi 1 chuyện nhỏ nhoi 1 người bị ban 2 phút cần lập toppic như vậy ko ! Mình ko cần bít bạn mod 4rom nào khác vì đối với mình vào mmo4vn thì trong lúc reg nick đã chấp nhận đánh giấu check vào điều kiện tham gia 4rom !!!! Còn ko mún bạn có thể tham gia nơi nào đó thix hợp hơn để bạn thoả sức thể hiện tài năng ! MMO 1 nơi kiếm tiền đừng nên phí sức vì nhưng chuyện cỏn con này mục đích chúng ta ngôì đây là kiếm tiền chứ ko phải đôi co mấy chuyện này có thể do hôm nay thứ 7 CN cuối tuần bạn mún sã street với toppic này !!! Chào bạn ! Sorry mình bị vấn đề về chính tả :)

Đây là bản dịch sang tiếng Campuchia tặng em girlkute9xtn hi vọng em đọc hiểu :-*
ให้ฉันได้ยินคุณพูดที่ SB ก็คือลม trem trem ขนาดการกระจายตัวทางด้านขวาคุณจะปรับปรุงความขุ่นน้ำ DC DC, แต่ที่เป็นสถานที่สำหรับคุณที่จะวางสิ่งที่ถนนที่เป็นความท้าทายที่ฉันได้จำได้ว่าคุณมี SB สแปมกับขยะอื่น Quang บ้านเกย์ใน 5 นาทีสำหรับเป็นสแปม! สิ่งที่คุณพูดแล้วคิดว่า"ฉันรักลูกที่กล้าที่จะห้ามสแปม"เทียบกับ"หนึ่งเพียงเล็กน้อยที่จะเชื่อว่าทั้งหมดที่คุณเข้าสู่ระบบในตัวอักษรสีดำไม่ได้"Phuong กล่าวว่าเหตุผลที่มันเป็นพยายามที่จะดำรงตำแหน่งเป็นบิตขออภัย หน่วยความจำไม่ดีถ้ามีข้อผิดพลาดของหน่วยความจำ! ภายใน 2 บิตเต็มรูปแบบเพื่อให้คำถามของคุณเป็นวิธีการ treet ที่มากกว่า 4 SB เกาะ mod ซ่อนพุ่มคนน้อย :))! ฉันคิดว่ามันท้าทายมากเพราะคุณคิดว่าคุณออกจากที่ mod Tria บิต​​ดังนั้นผมจึงไม่ห้ามคุณ! แต่ 2 นาทีคุณไม่จำเป็นต้องไป แต่ไม่กี่ที่ SHIN ที่นี่ : (มีในวันนี้ไม่ตกปลาวันในเดือนเมษายนที่จะพูดคุยข้าม SB ของคุณคุณคิดว่าคำเหล่านั้นเมื่อ SB 3 4 mod ในนั้นคือ และดังนั้นเมื่อแรกสแปม mem ใหม่! คุณบอกว่ามันติดตั้ง trem ลมสำหรับดาวสนุก! ฉันบ้านคุณมีสองนาทีเขาเปิดเป็นครั้งแรกร้องไห้ SHIN เมื่อ toppic! ถ้าหลอดที่เพื่อให้แน่ใจว่าคุณเปิดขวาหนึ่ง toppic .. ........... TUI ไม่ว่าใหญ่ off! ฉันจะมีสิ่งที่ถูกต้องเพื่อปกป้องอีกคนหนึ่งในขณะที่ทุกคนมีความท้าทายที่คุณเห็นได้ชัดจะได้ไม่ต้องถามผู้จัดการที่ ศุลกากรถาม mem ถือว่าตัวเองผิดของเขาเป็นกฎที่คุณลงคะแนนสำหรับการเลือกตั้ง mem ถือว่าผิดมากไม่ได้ผู้ที่มีสิทธิ์! แม้ Phuong หญิงที่คุณกล่าวว่ามันจะต้องตอบสนอง! และดังนั้นเมื่อคุณเสร็จสิ้นการบ้านของเขายกเลิกการห้ามดาว 2 นาทีและไปรับประทานอาหารและแล้วเขย่าเบา ๆ เป็นเวลา 3 ชั่วโมงไม่มีการสูญเสียช่วงที่ไม่ควรเก็บ toppic ซบเซา Sorry! หากคุณยืนยันว่ามันไม่ท้าทายถนนแซ็กโซโฟนสำหรับคุณ [color ="# FF0000"] ขออภัย [/ color] เพราะวันนี้เป็นวันที่สีดำไล่คุณ! แต่เพียงครั้งเดียวเพื่อให้สามารถ bit แรก แต่ชนิดที่คุณไม่ได้บอกคนอื่น ๆ สิ่งที่คุณทำไม่ได้ท้าทายให้คุณหรือจะระมัดระวังคำพูดของคุณในการรับประทานอาหาร แออัดในช่วงสี่ห้า mod บุเป็นในนั้นที่คุณกล้าที่จะบอกว่าคุณจะหนักมากแล้วถนนและได้กลับมาเป็นสิวสิ่งที่ trem trem trem แต่สิ่งที่ไม่เกี่ยวข้องกับอื่น ๆ แสง 4rom เอเชียและในการเสริมสร้าง หนังสือเกาะกฎว่าคุณควรจำไว้จระเข้ที่อื่นคุณต้องดูเพียงเล็กน้อยเกี่ยวกับบุคคลที่สองนาทีที่จะตั้งค่าดังกล่าว toppic Ko! ฉันไม่จำเป็นต้องบิตอื่น ๆ ที่คุณ 4rom mod เพราะของเขาใน mmo4vn reg กรงขังมันในขณะที่ไฮไลท์ตรวจสอบได้รับการยอมรับใน 4rom มีสิทธิ์! สิวที่คุณอาจไม่เข้าร่วม thix บางที่ดีสำหรับคุณในการปล่อยแสดงความสามารถที่! MMO สถานที่แรกที่ไม่ให้เงิน ค่าใช้จ่ายพลังงาน แต่ควรย้ายเด็กเพราะจุดประสงค์ที่เรานั่งอยู่ที่นี่ที่จะทำให้เงินไม่ได้โดยคู่นี้อาจจะมีวันนี้บางส่วนโดยที่วันหยุดสุดสัปดาห์อาทิตย์ 7 คุณกัญชาถนนสิวด้วย toppic นี้ Hi! ขออภัย ฉันมีปัญหากับการสะกดคำ :)

Upvote 0
Vải GG tránlte ra y chang :))

---------- Post added at 11:23 PM ---------- Previous post was at 11:18 PM ----------

tieng thái mà keu camphuchia, vải anh An :))

Upvote 0
Mod cũng có thằng "hâm" thằng 'lành" mà.Chủ theart xui nên gặp thằng hâm nó muốn chứng tỏ cái oai của nó thôi.thôi bỏ qua cho nó đi. chữi nó chấp nó hóa ra mình kém bằng nó đấy. thời buổi độc quyền chữi nó nhiều nó lại ban cả ip luôn ý chứ. cứ như tôi đây này cả tháng hay nữa tháng vào 1 lần thôi.mấy cha mod giờ to lắm. Không biết mình viết comment này xong có bi ban luôn không?
Fpt University Computer of Knowledge

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Mọi chuyện đả giải quyết xong, mod An cũng confim là lão ấy ban rồi. Các mod để topic này sống thêm 1 ngày nửa cho chủ topic vào đọc nhé :))

Upvote 0
ให้ฉันได้ยินคุณพูดที่ SB ก็คือลม trem trem ขนาดการกระจายตัวทางด้านขวาคุณจะปรับปรุงความขุ ่นน้ำ DC DC, แต่ที่เป็นสถานที่สำหรับคุณที่จะวางสิ่งที่ถนนที่เป็ นความท้าทายที่ฉันได้จำได้ว่าคุณมี SB สแปมกับขยะอื่น Quang บ้านเกย์ใน 5 นาทีสำหรับเป็นสแปม! สิ่งที่คุณพูดแล้วคิดว่า"ฉันรักลูกที่กล้าที่จะห้ามส แปม"เทียบกับ"หนึ่งเพียงเล็กน้อยที่จะเชื่อว่าทั้งหม ดที่คุณเข้าสู่ระบบในตัวอักษรสีดำไม่ได้"Phuong กล่าวว่าเหตุผลที่มันเป็นพยายามที่จะดำรงตำแหน่งเป็น บิตขออภัย หน่วยความจำไม่ดีถ้ามีข้อผิดพลาดของหน่วยความจำ ! ภายใน 2 บิตเต็มรูปแบบเพื่อให้คำถามของคุณเป็นวิธีการ treet ที่มากกว่า 4 SB เกาะ mod ซ่อนพุ่มคนน้อย ! ฉันคิดว่ามันท้าทายมากเพราะคุณคิดว่าคุณออกจากท ี่ mod Tria บิต​​ดังนั้นผมจึงไม่ห้ามคุณ! แต่ 2 นาทีคุณไม่จำเป็นต้องไป แต่ไม่กี่ที่ SHIN ที่นี่ : (มีในวันนี้ไม่ตกปลาวันในเดือนเมษายนที่จะพูดคุย ข้าม SB ของคุณคุณคิดว่าคำเหล่านั้นเมื่อ SB 3 4 mod ในนั้นคือ และดังนั้นเมื่อแรกสแปม mem ใหม่! คุณบอกว่ามันติดตั้ง trem ลมสำหรับดาวสนุก! ฉันบ้านคุณมีสองนาทีเขาเปิดเป็นครั้งแรกร้องไห้ SHIN เมื่อ toppic! ถ้าหลอดที่เพื่อให้แน่ใจว่าคุณเปิดขวาหนึ่ง toppic .. ........... TUI ไม่ว่าใหญ่ off! ฉันจะมีสิ่งที่ถูกต้องเพื่อปกป้องอีกคนหนึ่งในขณะที่ ทุกคนมีความท้าทายที่คุณเห็นได้ชัดจะได้ไม่ต้องถามผู ้จัดการที่ ศุลกากรถาม mem ถือว่าตัวเองผิดของเขาเป็นกฎที่คุณลงคะแนนสำหรับการเ ลือกตั้ง mem ถือว่าผิดมากไม่ได้ผู้ที่มีสิทธิ์! แม้ Phuong หญิงที่คุณกล่าวว่ามันจะต้องตอบสนอง! และดังนั้นเมื่อคุณเสร็จสิ้นการบ้านของเขายกเลิกการห ้ามดาว 2 นาทีและไปรับประทานอาหารและแล้วเขย่าเบา ๆ เป็นเวลา 3 ชั่วโมงไม่มีการสูญเสียช่วงที่ไม่ควรเก็บ toppic ซบเซา Sorry! หากคุณยืนยันว่ามันไม่ท้าทายถนนแซ็กโซโฟนสำหรับ คุณ [color ="# FF0000"] ขออภัย [/ color] เพราะวันนี้เป็นวันที่สีดำไล่คุณ! แต่เพียงครั้งเดียวเพื่อให้สามารถ bit แรก แต่ชนิดที่คุณไม่ได้บอกคนอื่น ๆ สิ่งที่คุณทำไม่ได้ท้าทายให้คุณหรือจะระมัดระวังคำพู ดของคุณในการรับประทานอาหาร แออัดในช่วงสี่ห้า mod บุเป็นในนั้นที่คุณกล้าที่จะบอกว่าคุณจะหนักมากแล้วถ นนและได้กลับมาเป็นสิวสิ่งที่ trem trem trem แต่สิ่งที่ไม่เกี่ยวข้องกับอื่น ๆ แสง 4rom เอเชียและในการเสริมสร้าง หนังสือเกาะกฎว่าคุณควรจำไว้จระเข้ที่อื่นคุณต้องดูเ พียงเล็กน้อยเกี่ยวกับบุคคลที่สองนาทีที่จะตั้งค่าดั งกล่าว toppic Ko! ฉันไม่จำเป็นต้องบิตอื่น ๆ ที่คุณ 4rom mod เพราะของเขาใน mmo4vn reg กรงขังมันในขณะที่ไฮไลท์ตรวจสอบได้รับการยอมรับ ใน 4rom มีสิทธิ์! สิวที่คุณอาจไม่เข้าร่วม thix บางที่ดีสำหรับคุณในการปล่อยแสดงความสามารถที่! MMO สถานที่แรกที่ไม่ให้เงิน ค่าใช้จ่ายพลังงาน แต่ควรย้ายเด็กเพราะจุดประสงค์ที่เรานั่งอยู่ที่นี่ท ี่จะทำให้เงินไม่ได้โดยคู่นี้อาจจะมีวันนี้บางส่วนโด ยที่วันหยุดสุดสัปดาห์อาทิตย์ 7 คุณกัญชาถนนสิวด้วย toppic นี้ Hi! ขออภัย ฉันมีปัญหากับการสะกดคำ
Kết quả này ^^

Upvote 0
Mod cũng có thằng "hâm" thằng 'lành" mà.Chủ theart xui nên gặp thằng hâm nó muốn chứng tỏ cái oai của nó thôi.thôi bỏ qua cho nó đi. chữi nó chấp nó hóa ra mình kém bằng nó đấy. thời buổi độc quyền chữi nó nhiều nó lại ban cả ip luôn ý chứ. cứ như tôi đây này cả tháng hay nữa tháng vào 1 lần thôi.mấy cha mod giờ to lắm. Không biết mình viết comment này xong có bi ban luôn không?

đồng ý với ý kiến của bác này , b.giờ cái gì cái đấy phải làm cho rõ và chính xác , ko thể mập mờ đc , bài mình đã nêu rõ có người thích móc cống , thíck chọc ngoáy nhiều , MOD hay trial MOD ko có cái kiểu vừa đấm vừa xoa đc , nếu sai thì phải biết XL , ko thì cho hết làm thử việc luôn , đây là 1 diễn đàn cần có sự công bằng

---------- Post added at 11:45 PM ---------- Previous post was at 11:42 PM ----------

Mọi chuyện đả giải quyết xong, mod An cũng confim là lão ấy ban rồi. Các mod để topic này sống thêm 1 ngày nửa cho chủ topic vào đọc nhé :))

chẳng phải là sống hay ko sống cả , dù bài này có vào thùng rác thì hôm nay cũng là 1 bài học cho nhiều kiểu KIÊU NGẠO + TINH TƯỚNG = về vườn , hãy làm đúng phận sự của mình !

Upvote 0
vẫn cãi :| , cha An xác nhận ban rầu mà chứ có phải trial mod nào đâu nhỉ :)) , giằng co nhau 1 lời xin lỗi @@

Upvote 0
vẫn cãi :| , cha An xác nhận ban rầu mà chứ có phải trial mod nào đâu nhỉ :)) , giằng co nhau 1 lời xin lỗi @@

ờ nhưng mà có nhiều kẻ muốn thêm mắn thêm muối vào cho nó ngọt và thíck đổ dầu vào lửa cho nó ko cháy nữa mà

Upvote 0
đồng ý với ý kiến của bác này , b.giờ cái gì cái đấy phải làm cho rõ và chính xác , ko thể mập mờ đc , bài mình đã nêu rõ có người thích móc cống , thíck chọc ngoáy nhiều , MOD hay trial MOD ko có cái kiểu vừa đấm vừa xoa đc , nếu sai thì phải biết XL , ko thì cho hết làm thử việc luôn , đây là 1 diễn đàn cần có sự công bằng

Bạn có vẻ muốn đả kích trial mod nhỉ? Thử hỏi ở đây ai sai? Ban bạn là mod An mà bạn vô đây mở topic nói trial mod lạm quyền :m146:,khi bạn lập topic này thì bạn đã sai rồi nhé. Bạn nói mình móc cống? Lời của bạn nói ra thì bạn phải có trách nhiệm chứ, làm gì có chuyện lúc đầu nhận là có thách thức, lúc sau lại nói không nói :m146:. Chẳng qua bạn đuối lý, không cãi được nữa nên nói móc cống này nọ, bạn quote lại câu nói của mình mình có nói bạn móc cống không?
Mình nói edit topic thì lại nói mod An phải vào confim, đến lúc mod vào confim thì lại nói cho móc cống,chọc ngoáy này nọ. Bạn thử đặt bạn vào vị trí của 1 trial mod xem, chẳng làm gì tự nhiên có 1 topic đả kích mình, tất nhiên trial mod ai cũng phải vào nói rồi :))
Rõ ràng là bạn sai mà cứ cãi cùn.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,540
174,822
Latest member
Demon1