• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Waiting for Answer anhkhoviai giải thích hộ mình về anything-e.com

Status
Not open for further replies.

henrypeter

Junior
Reactions
43
MR
0.000
chiêu này hạ bệ mọi người nhưng bỉ ổi quá. Hắn tung tin nhầm làm mọi người mất bình tĩnh mà thạo chạy khỏi sàn. kẻ bán tháo kẻ rút qua acc phụ mà ko để ý hoặc để ý nhửng fee thây kệ tẩu tán được là mừng . và hắn hưởng lợi lớn. nhổ nước bọt vào mặt hắn

SellStr

Junior
Reactions
39
MR
0.000
Vừa được support lấy được 25kZC :D

Attachments

225.9 KB · Views: 48
Ai sợ thì rút hết tiền ra khỏi sàn đi nhé. Chuẩn bị mình rút bảo hiểm rồi cấm không cho Việt Nam xài nữa. Dân Việt Nam! Mất dạy vãi linh hồn.

Ai sợ thì rút hết tiền ra khỏi sàn đi nhé. Chuẩn bị mình rút bảo hiểm rồi cấm không cho Việt Nam xài nữa. Dân Việt Nam! Mất dạy vãi linh hồn.
chúc bác làm việc với tây vui vẻ . mà nếu đã rút bão hiểm tự khắc người việt nam éo cần dùng sàn bác nữa . bởi bạn chơi trò Mất dạy trên người Dân Việt nam mất dạy bạn đang nói . cám ơn

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000
Người việt nam quý hiếm còn sót lại :))

tôi nói thật với ông chứ làm ăn kiểu này ko bẩn bựa thì là vô trách nhiệm , đừng nói đến cấm viet nam chứ cấm cả thế giới cũng ok

Có nick trên sàn không cho xin làm phát đỡ buồn.
=)) . Đối với sàn này éo cần thì cần gì nick , thích chơi với BTC-E CEX, hay các bác site auto ở diễn đàn này hơn. còn sàn của bạn xin lỗi mình không dám đụng tới " Con người việt nam quý hiếm " như bác

monkey247

Banned
Reactions
1,477
MR
0.000
Chat with me via Skype
dm ng ta dính rối pm sup cả ngày ko tl còn vào nói cái giọng L này M tưởng chỉ mình M đưa nó lên site để trung gian qua lại là mày làm bố người ta ah .
Mày nên nhớ mày cũng là người VN đấy, trước khi nói dân VN này dân VN nọ thì mày nên nhìn lại PH của mày là người ở đâu nc nào cẩn thận mở mồm ra lại tự mình chửi chính mình nhé

dm ng ta dính rối pm sup cả ngày ko tl còn vào nói cái giọng L này M tưởng chỉ mình M đưa nó lên site để trung gian qua lại là mày làm bố người ta ah .
Mày nên nhớ mày cũng là người VN đấy, trước khi nói dân VN này dân VN nọ thì mày nên nhìn lại PH của mày là người ở đâu nc nào cẩn thận mở mồm ra lại tự mình chửi chính mình nhé
bác ấy có bão bác ấy là dân việt nam đâu . bác ấy là người việt nam quý hiếm mà :rolleyes:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,815
176,260
Latest member
yo88cab

Most viewed of week

Most discussed of week