SCAM Antadwings.net Reviews : SCAM or LEGIT ?

site này chỉ có ads thôi hay còn gì khác ko thớt, ngày click 4 ads bao h mới đủ tiền cafe :(

Site này mấy ngày rút 1 lần nhỉ thớt ơi ! lại có 1 số tiền khủng chuẩn bị ra lò :D

à mà sao account của thớt lại bị khóa vậy !!

Last edited by a moderator:
site này chỉ có ads thôi hay còn gì khác ko thớt, ngày click 4 ads bao h mới đủ tiền cafe :(

Tạm thời chỉ có click ads thôi bạn ạ, còn bạn muốn có tiền cafe thì chơi 1 lúc nhiều site thì sẽ đủ thôi.

Site này mấy ngày rút 1 lần nhỉ thớt ơi ! lại có 1 số tiền khủng chuẩn bị ra lò :D

à mà sao account của thớt lại bị khóa vậy !!
Hiện tại nó đang pay đều các ngày trong tuần, tương lai nó chỉ pay vào ngày chủ nhật thôi vì bây giờ nó đang cần mem đi quảng cáo cho nó mà.
Acc mình bị suspended có 2 lý do:
1. trong 1 ngày xài 2 máy tính ở 2 IP khác nhau (1 ở cty và 1 ở nhà)
2. Hôm qua mình có viết 1 bài hướng dẫn tạo tài khoản diễn đàn của nó, vì mình lập nick diễn đàn rồi nên phải lập nick khác để chụp ảnh viết hướng dẫn. Trong lúc làm quên không clear cookie và đổi IP nên nó nghi mình chơi multiacc. Mình send tiker trình bày cho nó thì nó unblock sau 4h.
Một bài học cho các bác nhé.

đã ref
ID cactusspines
LR: U0093754
Cảm ơn bạn đã thấy bạn trong danh sách nhưng chưa thấy bạn click ads nào cả.

đã ref
ID: tuandff
LR: U5223456
Mình chưa thấy bạn trong danh sách, bạn có clear cookie trước khi đăng ký không?

Cảm ơn tất cả các bạn! Sau 12h trưa nay mình sẽ tiến hành Refback các bạn chờ nhé!

mình có click ads hết ngày hôm qua rồi mà sao trong bảng lương ko thấy munhf z bạn

Mình tổng kết bảng lương vào 12h trưa mỗi ngày, sau khi Ads reset, bạn chờ thêm nhé!

Mình đã nhận được 2 lần proof của trang này
Vậy là bạn làm ref của người khác rồi, hy vọng được hợp tác với bạn trong những lần sau.

Vẫn còn thời gian để các bạn đăng ký, click hết ads và nhận refback ngày hôm nay. Ai còn quan tâm thì vào nào.

Mình đã tiến hành Refback xong cho tuần này, các bạn xem bảng lương để biết thêm chi tiết.

Riêng bạn thjenxjtrum bạn cung cấp cho mình số tài khoản LR của bạn để mình refback vì mình không xài Paypal.
Để có 1 tài khoản LR bạn có thể tham khảo ở bài viết sau:
Code:
http://mmo4me.com/showthread.php?36701-TOng-quat-liberty-reserve-lr-cach-bAo-mAt
Bạn cactusspines do mình chưa nhận được click nào từ bạn nên tuần sau mình sẽ tiến hành refback cho bạn theo số click mà bạn click.

Tuần đầu trôi qua nhanh quá, các bạn nhớ click đều tay nhé. Lần refback tiếp theo sẽ vào thứ 6 tuần sau 05/10/2012

Cảm ơn tất cả các bạn!

Nhick tiếp thôi ! chủ thớt có site nào nữa thì post lên time ở cơ quan không làm việc khác được chỉ click thôi :D

đã nhận nhưng mà theo proof bên #3 thì 6 ngày trời click ads ko làm sao đc 13$ nhỉ :binhsua146:

đã nhận nhưng mà theo proof bên #3 thì 6 ngày trời click ads ko làm sao đc 13$ nhỉ :binhsua146:
:) bạn phải sở hữu trong tay gần 100 ref bạn nhé , lúc đó thì con số $ không dừng lại ở đó " đến thời điểm này mình mới chỉ có 84 ref thôi :D "

đã ref cho bạn
id: kingleo
LR:U4548714

đã ref cho bạn
ID: nhatchimai
LR:U3722915

Đã reg
ID: mmo1506
PP,LR: chữ ký

em đã ref
ID: y0kun
PP: [email protected]
Đã thấy các bạn, click đều tay nhé!
Riêng bạn hihoheha5230 bạn bổ xung tài khoản LR giúp mình nhé, mình không xài PP nên không refback qua PP được.

Nhick tiếp thôi ! chủ thớt có site nào nữa thì post lên time ở cơ quan không làm việc khác được chỉ click thôi :D
Mình cũng đang có mấy dự án, đang trong quá trình test và cũng đang chờ proof, khi nào có kết quả mình sẽ pub lên cho các bạn chiến cùng.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,427
173,595
Latest member
Idappleaddci

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week