Tutorial [Anuntiomatic.com] - Hướng dẫn kiếm ít nhất 100$/ tháng(tăng dần sau mỗi tháng)

Status
Not open for further replies.

kid14126892

Newbie
Reactions
2
MR
0.006
mình cũng bị giống bạn , vậy là xong rồi ha? :rolleyes:
E mới được verrifi xong thì nó cho e cái hàng này ko bít phải làm sao pro nào giúp e với
TICKETS DE SOPORTE

Debido al gran volumen de tickets de soporte que tenemos en la actualidad y al hecho de que muchos de ellos ya están solucionados, os pedimos que entréis a laPágina de Soporte (Haz clic aquí) para cerrar los tickets que ya están solucionados

Gracias

Bác khá năng nổ trong top này nhỉ , vậy nếu được ăn cam trước nhớ lên báo ae 1 câu nhé :rolleyes:
Đợi chủ threat vào rồi sẽ biết nhé bạn :D.Hình như chủ threat đang bận chiến hội private =)) nên zạo này ít trả lời những câu hỏi của các bạn VD như là: Where is your proof ? :eek:

ko thấy ông guild lên tiếng gì hết. Yahoo thì vẫn có ổng. Haizz kiểu này hết hôm nay hoặc mai mà ổng ko vào rep lại thì thôi, đứng lên xách bàn phím và đi luôn. Hiểu hàng...

ko thấy ông guild lên tiếng gì hết. Yahoo thì vẫn có ổng. Haizz kiểu này hết hôm nay hoặc mai mà ổng ko vào rep lại thì thôi, đứng lên xách bàn phím và đi luôn. Hiểu hàng...
chủ thớt đang chiến hội private của bác danny Tuấn....:D dc thì bạn sách bàn phím và chuột lên và đi trước...có proof rồi way lại :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,396
Latest member
estes123

Most viewed of week

Most discussed of week