Bác nào muốn theo em chiến CPM không ? Em hỗ trợ

Status
Not open for further replies.

Mới cập nhật. :d

Tình hình là em đang chiến CPM. Và cũng có gắng xây dụng cái gì đó cho riêng mình. Bác nào theo em em hỗ trợ hehehe

Đang chiến site này. Bác nào biết site thì đừng Public kẻo nát nhé! Bác nào muốn chiến thì theo em làm việc

Đây rồi ánh sáng của đời em :(

Contact yahoo em đi
nhìn cái hình là biết bạn đang chơi site nào rồi he he :D
site này lúc trước ngon lắm nhưng nay thì nó fix lại khó chơi hơn trước nhiều.
nói chung chịu khó thì cũng ngon như xưa kia.
PS : Mà site này có trong topic của CPM mà bạn cần gì phải dấu đâu nhỉ :p

đù Mod cũng biết lun cơ à? ghê vậy, em thấy mod toàn sell PP mà nguồn từ đâu đâu ai ngờ cũng biết site này lun. bái phục bái phục. :)
Site này pub tùm lum zùi mà thím.
1-2 năm trước mình la mem CPM ..ôi thời oanh liệt nay còn đâu :((

Site này pub tùm lum zùi mà thím.
1-2 năm trước mình la mem CPM ..ôi thời oanh liệt nay còn đâu :((
thì em biết site này pub ra lâu nhưng mod em thấy làm gì gì ấy chứ có đụng tới trò này đâu mà vẫn biết được site này thì làm em thấy hơi bất ngờ.
site pub ra lâu rồi mà chủ topic còn sợ nát nữa mới ghê chứ hi hi :D
lúc trước em cũng là mem site này 1 thời oanh liệt như mod nay cũng còn đâu :(

1slot nhé thím.

Tình hình là em đang chiến CPM. Và cũng có gắng xây dụng cái gì đó cho riêng mình. Bác nào theo em em hỗ trợ hehehe

Đang chiến site này. Bác nào biết site thì đừng Public kẻo nát nhé! Bác nào muốn chiến thì theo em làm việc

đang PM Y!H thím...

Giờ là thoi
kiếm được như này rồi còn tuyển đệ tử làm gì vậy bác, hay là rảnh quá nên không có gì làm :D

Giờ đang là thời oanh liệt. Tương lai biết có còn oanh liệt thế này không. Tranh thủ cho tương lại. Bởi vì 1 con én không làm nên mùa xuân. Phải vận động để giữ lại thời oanh liệt.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week