Bác nào muốn theo em chiến CPM không ? Em hỗ trợ

Status
Not open for further replies.

Account đã xuống rate: 1.5$ / 150k view..
Bác nó kéo được traffic thật thì contact em cùng em kéo lại cái account 2 nhé!

Account đã xuống rate: 1.5$ / 150k view..
Bác nó kéo được traffic thật thì contact em cùng em kéo lại cái account 2 nhé!
150 k view mới được 1,5$ hả bạn:rolleyes:.
ôi vậy thì e chiến adf sướng hơn.
Mình 100k view được 200$ ngon lành

Bác rep yh e với
quá khủng , triệu hồi các thánh cpm quay lại
Chào các ae. ko biết mấy bác trên đây treo tool thế nào. e thì đang dùng tool như người thật. vào google > vào site > hiện thì e đang chiến site gởi bởi youtube > vào link click, xong cleaner và lặp lại quá trình, không khác gì người thật. radom user agen các trình duyệt.
đã được paid nhìu lần nhưng khan hiếm nguồn ssh. ae nào quan tâm pm trao đỗi cùng nghiêng cứu. e chỉ là newbi, chỉ mong mấy ae newbi cùng nhao thảo luận và hợp tác thôi, mấy pro đừng chém

Chào các ae. ko biết mấy bác trên đây treo tool thế nào. e thì đang dùng tool như người thật. vào google > vào site > hiện thì e đang chiến site gởi bởi youtube > vào link click, xong cleaner và lặp lại quá trình, không khác gì người thật. radom user agen các trình duyệt.
đã được paid nhìu lần nhưng khan hiếm nguồn ssh. ae nào quan tâm pm trao đỗi cùng nghiêng cứu. e chỉ là newbi, chỉ mong mấy ae newbi cùng nhao thảo luận và hợp tác thôi, mấy pro đừng chém
cái tôol có vẻ ngon , bán tôol ko :D

tools gì thế bác...e newbie không biết chơi ntn

mặt mũi tools này ra sao vậy bạn :)
Củng là tool click như bình thường bạn ah. nhưng ko có chạy ẩn, nó có cái là vào google, đặt link ví dụ rút gọn trên yotube thì nó vào google seach từ khóa youtube, hoặc vào trực tiếp youtube, seach channel , tìm video, tìm link và click vào. xong cleaner , change useragen và làm lại từ đầu.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,056
173,136
Latest member
ab77monster

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week