Bác nào muốn theo em chiến CPM không ? Em hỗ trợ

Status
Not open for further replies.
Mình ko có thành kiến gì vs thớt nhưng khuyên ae là ko có gì tốt đẹp đâu.. Múc đích chính của cậu thớt là PR + Seo cho cái forum của cậu ta .. vps thì nhiều nhưng create ra nhiều user rùi share cho ae, ko tài nào dùng dc... chút kinh nghiệm của mình cmt để ae khỏi trông đợi gì nhiều, ở thế giới này ko ai cho ko ai cái gì đâu..ở MMO càng như zậy..
Xin lỗi bạn vì cái thời bạn xin VPS là cái thời khỉ ho cò gáy. Lúc đó em chưa lường trước được những điều xay ra. VD như 50 VPS share có người chạy Hitleap, Jingling..vv rồi scan VPS die hàng loạt. Cũng có quá nhiều người contact nên không muốn contact thêm. Có quá nhiều việc phải làm. Kiếm $ và tất cả một mình em làm từ A - Z. Và có 1 điều những ai từng contact em đều nhận được một ít gì đó thông tin hưu ích. Có bạn nào bất bình thì lên tiếng. Có một việc đơn gian thôi. Làm website - kiếm SSH - bot traffic. Có vài bạn làm web ko biết lấy gì chiến.

Thread đóng tại đây. Nhờ bác Mod @Trung_Peter close hộ topic.

Xin lỗi bạn vì cái thời bạn xin VPS là cái thời khỉ ho cò gáy. Lúc đó em chưa lường trước được những điều xay ra. VD như 50 VPS share có người chạy Hitleap, Jingling..vv rồi scan VPS die hàng loạt. Cũng có quá nhiều người contact nên không muốn contact thêm. Có quá nhiều việc phải làm. Kiếm $ và tất cả một mình em làm từ A - Z. Và có 1 điều những ai từng contact em đều nhận được một ít gì đó thông tin hưu ích. Có bạn nào bất bình thì lên tiếng. Có một việc đơn gian thôi. Làm website - kiếm SSH - bot traffic. Có vài bạn làm web ko biết lấy gì chiến.

Thread đóng tại đây. Nhờ bác Mod @Trung_Peter close hộ topic.

Done !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week