Matrix bampaid.com. Hình thức mua Pos như JSS đầu tư AP rút LR

Status
Not open for further replies.
Tối giờ có ai nhận đc xèng của thằng này ko, cả ngày hôm nay chưa thấy ai nhận đc xèng của thằng này rồi :-s ..! Ace có gì vào update để mình dispute thêm acc nữa nào :-s

Tối giờ có ai nhận đc xèng của thằng này ko, cả ngày hôm nay chưa thấy ai nhận đc xèng của thằng này rồi :-s ..! Ace có gì vào update để mình dispute thêm acc nữa nào :-s

thằng này pay bình thường mà bà con.

Bonus cái ảnh

Mình để ý thấy cái thằng Bampaid này khi bắt đầu pay thì nó hay cancel request của mình. nếu mà lúc đó mình withdraw lại liền thì nó sẽ pay. Vì vậy anh em khi nào thấy nó pay thì thông báo 1 tiếng để mọi người cùng vào withdraw với nhé.thanks

ôi đệch dis rồi mà ko đc. pay thì nó cance nhục thật

You've got cash!
Bam Paid ([email protected]) just sent you money through Payza.
Payment Details
Date: September 20, 2012 6:36:08 AM
Amount Sent: $10.00 USD
Sender Name: Bam Paid
Sender Email: [email protected]
Reference Number:
View the details of this transaction by logging into your Payza account.

Mình để ý thấy cái thằng Bampaid này khi bắt đầu pay thì nó hay cancel request của mình. nếu mà lúc đó mình withdraw lại liền thì nó sẽ pay. Vì vậy anh em khi nào thấy nó pay thì thông báo 1 tiếng để mọi người cùng vào withdraw với nhé.thanks

chính xác! khi thấy nó cancle thì nhảy vào with liên tục là nó pay! mà tớ cứ đợi vài phút nó pay xong là with lần 2! Còn bạn with một lần hết hay chờ nó pay xong rồi with tiếp?

- - - Updated - - -

nó đang pay rồi đó! nó đang cancel anh em nhảy vào with liền đi!

oh thế là mem mới mem cũ bù trừ cho nhau, chắc đợt này phải lỗ tầm trên 30% với thằng này nếu mở dispute với thằng này không thành công.
tỷ lễ lỗ trung bình có đến 30% không mọi người ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week