Waiting for Answer bán 472z đang chờ nhận vcb norival1992

Status
Not open for further replies.
Nhìn chung thì lần sau bạn norival1992 cũng nên confirm đúng rule, vì rule đặt ra cũng có lý của nó mà. Cẩn tắc vô ưu bạn ạ.

mình thấy 50/50, là hợp lý, ai cũng sai củng chiệu thiệt hại 1 nữa là hợp lý, làm lớn chuyện, ai cũng mệt, anh shin cũng mệt, mình chĩ góp ý kiến của mình vậy thôi, còn bạn norival1992 muốn giải quyết sao cũng được tùy bạn

Scam hay k BQT tự biết chứ. proof cung cấp đầy đũ còn gì.
bác không scam tiền của conglapbt1, nhưng bác confirm topic sai quy định và theo rule của 4rum bác phải chịu 100% hậu quả. nếu bác không chịu trả tiền thì bác sẽ bị gọi là scam :D
chứ không phải bác cứ đi lừa tiền người khác thì mới gọi là scam nhé :D
theo em có thương lượng hòa giải thì bác cũng phải chịu 50% vì confirm ẩu, nếu muốn ko mất gì thì chỉ có cách báo công an thôi :)

Last edited:
Bác ấy nói là báo CA 2 vụ luôn rồi . Còn rule với riết cái gì nữa bạn . giờ là nói đến pháp luật nhá .
thím ấy đang nhầm tưởng là cứ rule. xử như những vụ kia :D nhưng vụ này c @norival muốn làm với CA rồi nên tạm thời k dùng rule đc :eek::eek::eek::eek:

Theo em vụ này sẽ lại giải quyết theo kiểu 50/50 một lần nữa. Mặc dù có rule đấy nhưng mà ép ex quá bằng cách trừ 100% vào bảo hiểm => họ báo công an => ảnh hưởng đến cả 4rum. Admin và các Mod đều không muốn điều này xảy ra, nên sẽ hòa giải để giải quyết 50/50 thui :p

Bác ấy nói là báo CA 2 vụ luôn rồi . Còn rule với riết cái gì nữa bạn . giờ là nói đến pháp luật nhá .
báo thì báo nếu thread k scma thì cũng phải pay cho thread chứ, trừ khi thread này scam thôi .
mà thôi hóng nào a-e 7 ngày có KQ thôi có số bank mà :p

Lôi thôi dài dòng, cứ áp dụng Rule 4rum mà xử, thương lượng đc thì 50/50, còn dài dòng thì lấy BH 100% mà đền. Rủ nhau ra CA để nuôi béo cán bộ à? Nhớ ngày xưa mất con xe 40 củ đến khi nhờ CA tìm lại thì mất mịa hơn 20 củ rồi.

Bạn nói vậy cũng ko đúng.Đã tham gia forum thì phải tuân thủ rule, báo công an lại liên quan đến pháp luật là 2 chuyện hoàn toàn khác nhau. Chứ nếu nói nhập nhằng như bạn thì tốt nhất dẹp hẳn cái rule đi vì có giá trị gì đâu.

Lôi thôi dài dòng, cứ áp dụng Rule 4rum mà xử, thương lượng đc thì 50/50, còn dài dòng thì lấy BH 100% mà đền. Rủ nhau ra CA để nuôi béo cán bộ à? Nhớ ngày xưa mất con xe 40 củ đến khi nhờ CA tìm lại thì mất mịa hơn 20 củ rồi.
Còn lại bộ máy hả bạn?! :) Anh mình cũng từng mất chiếc xe (chiếc đó có hơn 20tr thôi) tưởng quen biết thì nó làm ăn đàng hoàng ai dè nó vác về cái xe bị rã nát bét rồi nói chịu bỏ ra vài triệu thì không tới nỗi. :D Tiên sư nhà nó, vậy từ đầu nó chẳng huỵch toẹt ra luôn đi, nhận lời làm người ta yên tâm xong làm ăn như vậy. Thèm oánh nó dễ sợ luôn.

có điều kiện đưa được ra công an là cái tốt, ra ngô ra khoai luôn

cứ nhập nhằng rồi 50/50 hoài scammer nó nhờn mặt

đúng rồi 50/50 hoài sao được . Kiếm được tí tiền , giống như phải cò scam mãi thế sao được . Giờ scam nó càng ngày càng liều lĩnh . có cả info , bank mà nó còn dám scam thì nó cũng xác định cmnr

Ép theo rule thì để cho scam nó lộng hành à. Mình đã góp ý với Shin. đóng forum lại. Tắt chức năng registraion lại. Vì cộng đồng lành mạnh thì cách đó là hợp lý nhất. Vị thế đó, mình sẽ rõ hơn ai địch ai ta ngay.

Scam cứ lộng hành là do cà nhay của BQT, k thống nhất đc ý kiến. Thử đóng 4rum lại xem. Ai dám scam.
Đóng lại thử xem, những pro bị nản hoặc gặp trường hợp như mình có back k?

Bạn khỏi phải xoắn, a mình làm bên CA đây. Chả tốn xu nào đâu.
Bữa dính vụ trial mod, thì đã để chờ cậu tmod kia xử lý xem s. Mà dính thêm vụ này nên là báo luôn 1 thể.

Về Scam hay k thì Shin hiểu. Mình chỉ chấp nhận đền bù 30% thôi. Nhưng vấn đề chính sau khi đền bù thì mình vẫn đi báo. Vì ý mình quyết định là vậy r`.

Last edited:
Ép theo rule thì để cho scam nó lộng hành à. Mình đã góp ý với Shin. đóng forum lại. Tắt chức năng registraion lại. Vì cộng đồng lành mạnh thì cách đó là hợp lý nhất. Vị thế đó, mình sẽ rõ hơn ai địch ai ta ngay.

Scam cứ lộng hành là do cà nhay của BQT, k thống nhất đc ý kiến. Thử đóng 4rum lại xem. Ai dám scam.

Bữa dính vụ trial mod, thì đã để chờ cậu tmod kia xử lý xem s. Mà dính thêm vụ này nên là báo luôn 1 thể.

Về Scam hay k thì Shin hiểu. Mình chỉ chấp nhận đền bù 30% thôi. Nhưng vấn đề chính sau khi đền bù thì mình vẫn đi báo. Vì ý mình quyết định là vậy r`.

được đấy ông, cứ làm tới đi, chứ cứ nghe mấy tên kia kêu để yên chỉ làm scam lộng hành thêm thôi, tụi scam chắc nó reg cả trăm nick chờ ngày scam thôi.

LOL, ra CA ko tốn xu nào =)

Bạn phải thấy sự lỏng lẻo của bạn khi confirm trước rồi hã nói tới rule. BQT người ta đã lường trước tất cả các trường hợp mới ra cái rule đó , thử xem nếu bạn làm đúng confirm chuẩn rõ ràng thì làm gì dẫn đến sự việc ngày hôm nay ??. Bây giờ bạn lại quay ra trách rule , BQT cà nhay trong khi 1 phần lỗi là ở bạn thì mình thấy ko hợp lý. Còn về việc đền bù làm gì bạn có quyền quyết định mà cái rule đang hiện hành nó sẽ quyết định.

Còn lại bộ máy hả bạn?! :) Anh mình cũng từng mất chiếc xe (chiếc đó có hơn 20tr thôi) tưởng quen biết thì nó làm ăn đàng hoàng ai dè nó vác về cái xe bị rã nát bét rồi nói chịu bỏ ra vài triệu thì không tới nỗi. :D Tiên sư nhà nó, vậy từ đầu nó chẳng huỵch toẹt ra luôn đi, nhận lời làm người ta yên tâm xong làm ăn như vậy. Thèm oánh nó dễ sợ luôn.

Vụ của mình cán bộ nói thẳng luôn "giờ anh lấy xe về cho em rồi theo thoả thuận bên anh hay làm thì mất 50% giá trị xe". Ko bỏ tiền bôi trơn thì có đến mùa quýt sang năm nó mới bắt thủ phạm cho

Tốt, vote đem ra công an chém vài thằng Scam làm gương.

Vụ của mình cán bộ nói thẳng luôn "giờ anh lấy xe về cho em rồi theo thoả thuận bên anh hay làm thì mất 50% giá trị xe". Ko bỏ tiền bôi trơn thì có đến mùa quýt sang năm nó mới bắt thủ phạm cho

Khỏi nói bạn ơi, xe bạn mất. Thì phải truy từng cái từng cái, r` phải truy lùng từng mặt trái. Còn ở đây. STK ngân hàng có đũ. Việc gì phải xoắn....

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week

Most discussed of week