Bannersbroker Scam hay không Scam ?

Cũng hơn 1 tháng rồi kể từ ngày nó thanh toán = STP, nhưng cũng chưa đến 20 ngày kể từ ngày thanh toán gần đây là ngay 16/10 nên cũng không có gì bạn phải lo lắng cả , chỉ tại bạn chuyển tùe PZ sang STP nên nó lâu hơn người khác chưa nếu bạn để yên PZ chắc đã đc thanh toán vào ngày 16/10 rồi
Không hẳn là vấn đề reverse lại thanh toán từ PZ để chuyển sang STP, mà vấn đề nằm ở chỗ BB bị thất hứa thanh toán. Theo nguyên tắc thì STP thanh toán 2 lần mỗi tháng, BB card 4 lần mỗi tháng. Tuy nhiên đã hơn 1 tháng rồi mà chưa có lấy 1 lần STP thanh toán. Cứ mỗi tuần ở webminar, BB lại thông báo sẽ thanh toán vào tuần tới, rồi lại thất hứa. Cái này mình thấy không ổn lắm, vì STP là pay bằng tay chứ không pay tự động. Thế mà cả tháng rồi chả có lệnh nào được thanh toán????

- - - Updated - - -

vậy các lệnh pz cũ theo mọi ngừ nên để yên đó hay là hủy đi để thanh toán lại stp.Xin ý kiến
Cái này cũng hên xui, BB bảo đang giải quyết nên cứ để chờ thôi. Trường hợp cậu cần phát triển acc thì hủy để tái đầu tư hoặc nếu balance cậu bị âm thì BB sẽ tính đến phương án tự reverse để bù vào số tiền âm.

Cái này cũng hên xui, BB bảo đang giải quyết nên cứ để chờ thôi. Trường hợp cậu cần phát triển acc thì hủy để tái đầu tư hoặc nếu balance cậu bị âm thì BB sẽ tính đến phương án tự reverse để bù vào số tiền âm.
nghe thoáng thoáng là BB fix lại không còn âm ở tài khoản nữa mà không biết thông tin này chính xác không nhỉ?

Không hẳn là vấn đề reverse lại thanh toán từ PZ để chuyển sang STP, mà vấn đề nằm ở chỗ BB bị thất hứa thanh toán. Theo nguyên tắc thì STP thanh toán 2 lần mỗi tháng, BB card 4 lần mỗi tháng. Tuy nhiên đã hơn 1 tháng rồi mà chưa có lấy 1 lần STP thanh toán. Cứ mỗi tuần ở webminar, BB lại thông báo sẽ thanh toán vào tuần tới, rồi lại thất hứa. Cái này mình thấy không ổn lắm, vì STP là pay bằng tay chứ không pay tự động. Thế mà cả tháng rồi chả có lệnh nào được thanh toán????

Bạn cũng phải thông cảm nhìn cho nó, thời gian qua biết bao nhiêu việc , update lên v2.6, pz bẩn, BB card, auto purchase TP, verify acc... thì chậm trễ trong việc thanh toán là điều khó tránh , quan trọng là nó vẫn thanh toán cách hôm nay chưa đầy 20 ngày thì không việc gì bạn phải lo lắng cả, nếu trên 1 tháng thì lo lắng cũng chưa muộn :) mà lo lắng cũng chẳng đc gì bạn ơi :)

Bạn cũng phải thông cảm nhìn cho nó, thời gian qua biết bao nhiêu việc , update lên v2.6, pz bẩn, BB card, auto purchase TP, verify acc... thì chậm trễ trong việc thanh toán là điều khó tránh , quan trọng là nó vẫn thanh toán cách hôm nay chưa đầy 20 ngày thì không việc gì bạn phải lo lắng cả, nếu trên 1 tháng thì lo lắng cũng chưa muộn :) mà lo lắng cũng chẳng đc gì bạn ơi :)
Cái mình lo lắng chính là payza bẩn và đâm cc vào BB, chứ không có 2 cái đó thì chả có gì lo lắng. Nếu chỉ là sự cố kỹ thuật thì mình sẵn sáng chờ. Còn về việc chờ trên 1 tháng thì cậu đọc lại comment của mình phía trên, lệnh rút trễ nhất của mình là 1/10, đến nay đã hơn 1 tháng rồi.

nghe thoáng thoáng là BB fix lại không còn âm ở tài khoản nữa mà không biết thông tin này chính xác không nhỉ?
BB đã thông báo nhiều lần là nếu âm tài khoản sẽ không thanh toán, thậm chí nếu có lệnh rút đang pending. Cách không âm tài khoản thì có nhiều cách: fund thêm tiền vào (tất nhiên là tiền sạch), chờ cho panel chạy hết sinh ra tiền để bị cấn trừ, nếu có lệnh rút đang pending thì sẽ tự reverse để cấn trừ.

- - - Updated - - -

mấy pro cho hỏi làm sao để reverse thanh toán PZ cũ thể rút ra bằng STP vậy ??
thank !
Chat live support, cung cấp số ID của lệnh rút và xin reverse. Reverse xong rồi thì sẽ có tiền trong ewallet, lúc đó thì lại đặt lại lệnh rút qua STP, tất nhiên lệnh mới thì phải xếp hàng lại từ đầu.

BB sẽ ko scam và thanh toán đầy dủ cho anh em, anh e cứ an tâm nhé, thanh toán gần đây nhất của BB là 18/10 qua PZ. Và qua STP là ngày 3/10. Anh e nào chưa dc paid thì sup nó, chứ nó nhiu việc lắm, dưa vợ con rồi bồ nhí đi shop và đi xem phim từa lưa, trả tiền cho nhân viên nữa.Mình có lệnh thanh toán PZ từ hom 31/8 chưa paid, nhưng sup cho vợ nó xong là 2 ngày sau có tiền. địa chỉ sup của lệnh bà là cái gì payment@bb gì đó trên site ấy. Chú ý có khi mail ko tới, nên fake IP Canada de gưi. Chỉ cần mail dến tay dc phu nhân hoàng hậu BB thì cứ rung cu dợi tiền.

- - - Updated - - -

BB đã thông báo nhiều lần là nếu âm tài khoản sẽ không thanh toán, thậm chí nếu có lệnh rút đang pending. Cách không âm tài khoản thì có nhiều cách: fund thêm tiền vào (tất nhiên là tiền sạch), chờ cho panel chạy hết sinh ra tiền để bị cấn trừ, nếu có lệnh rút đang pending thì sẽ tự reverse để cấn trừ.

- - - Updated - - -

Chat live support, cung cấp số ID của lệnh rút và xin reverse. Reverse xong rồi thì sẽ có tiền trong ewallet, lúc đó thì lại đặt lại lệnh rút qua STP, tất nhiên lệnh mới thì phải xếp hàng lại từ đầu.

STP luôn luôn dc ưu tiên, tháng trc mình đặt lệnh ngày 29. thế mà dến 30 đợt paid là nó paid ngay lập tức, nên anh e cứ xai STP là ok con dê, chứ ko phải xếp hàng gì cả.

cho mình hỏi cái lệnh paid của mình bằng PZ từ 31/8 đến giờ vẫn chưa được paid . liệu có tạch ko ????

Thanks pro. Để test thử xem sao, vêu mỏ đợi tiền về STP của nó hơn tháng rồi.

- - - Updated - - -

cho mình hỏi cái lệnh paid của mình bằng PZ từ 31/8 đến giờ vẫn chưa được paid . liệu có tạch ko ????
Nếu ewallet không bị âm thì sẽ được thanh toán, còn khi nào thanh toán thì không biết.

Thanks pro. Để test thử xem sao, vêu mỏ đợi tiền về STP của nó hơn tháng rồi.

- - - Updated - - -

Nếu ewallet không bị âm thì sẽ được thanh toán, còn khi nào thanh toán thì không biết.
âm thì ko âm rùi . bạn chỉ mình chỗ sup với

Có dống ADC ngày xưa của thằng cày tiền cưới vợ PR kiếp lắm ko nhỉ ?

ADC làm sao sánh được với thằng BB. Nếu chưa chơi BB thì khó mà so sánh được với các chương trình khác. Chơi BB mà không có chiến thuật với không hiểu luật thì dễ bị lỗ lắm, không giống những chương trình khác chỉ cần dep vào là rút tiền ăn dần dần.

âm thì ko âm rùi . bạn chỉ mình chỗ sup với

Canh chat với live support thôi. Chỉ có người của BB mới có thể reverse được những lệnh đã mất chữ "reverse request".

scam rồi hóng làm giề :binhsua117:

Hên xui ;))

Cái nút Reverse Request mất gần tuần mà vẫn chưa thấy tiền huhuhu :(

cía này hôm trc định chơi may mà chưa chơi k thì die rồi
Uhm, nếu không chơi thì đứng ngoài đi. Vài hôm nữa thấy show proof nhận tiền khủng thì đừng có tiếc =))
Với BB thì đã ăn thì rất khủng, còn không ăn thì thôi.

- - - Updated - - -

Cái nút Reverse Request mất gần tuần mà vẫn chưa thấy tiền huhuhu :(
Nút đó đã mất hơn 1 tháng mà chưa nhận được tiền nè.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week