Bannersbroker Scam hay không Scam ?

Thực ra nếu mà chơi cái này cũng thấy hên xui quá
Vì nó cũng tồn tại gần 2 năm rồi
zeek ra đi mà nó cũng vẫn còn ngáp ngáp đến giờ là cũng may mắn rồi
Nhưng cũng hy vọng nó sẽ không scam sớm
Hy vọng anh em MMO còn có site tốt để mà chơi không thì chán lắm

Chuẩn quá, bây giờ mà mới bắt đầu thì cũng hơi phiêu ko muốn nói là có lẽ đã muộn, nếu nó sống thêm đc 6 tháng thì tốt quá :)

Chuẩn quá, bây giờ mà mới bắt đầu thì cũng hơi phiêu ko muốn nói là có lẽ đã muộn, nếu nó sống thêm đc 6 tháng thì tốt quá :)

Heheh nó mà sống dc đến tết cũng đã là mừng vì bao anh em mới chỉ đầu tư mà chưa thu được đồng nào

E tưởng các lệnh pz nó reserver hết r chứ.lệnh pz của e gần 1 tháng chưa paid,đến hôm 20/10 nó tự reserver lại về tk làm e phải request lại bằng STP,mãi vẫn chưa paid

Chỉ cần các bác UG, đâm thọt nghĩ đến miếng cơm manh áo của anh em thì nó sẽ sống được thôi ý mà :binhsua21:

Heheh nó mà sống dc đến tết cũng đã là mừng vì bao anh em mới chỉ đầu tư mà chưa thu được đồng nào

Hic hic, đến tết thì em chưa thu hồi đủ vốn đâu, cho nó đc 6 tháng đi để em còn kiếm chút cháo.

Chính xác, nó đã sống được 2 năm. Theo tiêu chuẩn của invest matrix thì sống quá dai. Thanh toán của nó tệ hơn zeek nhiều, quy mô của nó cũng gần bằng zeek rồi. Chắc không thọ được lâu. Tình hình đâm chọt nặng nề thì sớm đi thôi. Các anh em chơi BB rồi thì hãy cùng nắm tay cầu nguyện cho BB, ai chưa chơi thì nên đứng ngoài, đừng lớ ngớ mua tiền bẩn vì dù mất 10% hay 5% thì cũng không kịp rút tiền ra được đâu. Mất cả chì lẫn chài thôi.

làm gì làm trả tiền cho ta đợt này đã rồi tính sau :) trả xong rồi có chết cũng kệ cha nó :))

làm gì làm trả tiền cho ta đợt này đã rồi tính sau :) trả xong rồi có chết cũng kệ cha nó :))

Bậy nữa chết rồi còn nhiều người chưa đc trả mà
Thôi thì cứ cầu nguyện cho nó live thêm 6 tháng nữa

:m187: anh già có cái STP veri nào dư ko bán cho em 1 acc

Nói vậy thôi chứ nó sống dai chừng nào thì em mừng chừng đó chứ anh ? nhưng trước mắt là đợt Pay sắp đến rất quan trọng, nếu paid hết thì em đã có lãi từ BB rồi :)

:m187: anh già có cái STP veri nào dư ko bán cho em 1 acc
Còn Rẹc
Mềnh đang bán 25LR 1 cái
full mail và info
gồm có Úc Canada và US

E tưởng các lệnh pz nó reserver hết r chứ.lệnh pz của e gần 1 tháng chưa paid,đến hôm 20/10 nó tự reserver lại về tk làm e phải request lại bằng STP,mãi vẫn chưa paid
mình cũng có nhiều lệnh pz hơn 1 tháng mà BB đâu có tự đong reversed lại đâu nhỉ? reversed pải do mình chat live nó mới làm mà đúng không mấy pro?

Cái nút Reverse Request mất gần tuần mà vẫn chưa thấy tiền huhuhuLạ nhỉ, thường thì nó mất rất nhanh. Chắc acc của cậu bị gì rồi nên nó chưa xếp lệnh rút vào danh sách chờ thanh toán.
mình đặt lệnh rút qua STP ngày 16/10 mà vẫn chưa mất nút Reverse Request. Có ai bị giống mình hok nhỉ? lúc trước thấy mất nhanh lắm mà ta.

mình đặt lệnh rút qua STP ngày 16/10 mà vẫn chưa mất nút Reverse Request. Có ai bị giống mình hok nhỉ? lúc trước thấy mất nhanh lắm mà ta.

mê tu . Chưa mất nút đó . mới bem thêm 1 lệnh, cho nó chết luôn :binhsua06:

thâu rầu lượm ơi, xác định là vừa :( dù sự thật phủ phàng :(

Mới check tren : http://www.realscam.com/activity.php?
site scam rồi, văn phòng và địa chỉ công ty ko có thực, thế mà thằng nào tuyển ref ghi nó hànng năm mở thêm các chi nhanh tren 200 nước.
Giờ thì chả biết phải làm sao đây. :binhsua46: giấc mơ Vua Mì tôm đã thành mây khói.

Mới check tren : http://www.realscam.com/activity.php?
site scam rồi, văn phòng và địa chỉ công ty ko có thực, thế mà thằng nào tuyển ref ghi nó hànng năm mở thêm các chi nhanh tren 200 nước.
Giờ thì chả biết phải làm sao đây. :binhsua46: giấc mơ Vua Mì tôm đã thành mây khói.
OMG . oát ờ hép :binhsua04::binhsua04::binhsua04:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week