Suggest Báo cáo tiến độ update wolftraffic và xin ý kiến anh em

Cho e hỏi ngu 1 câu nữa là, khi click vào 1 vị trí thì nó có nhảy ra 1 tab mới ko thế? Tại vì thấy cái demo click của bác chỉ là click trong trang( click vào là chuyển hướng sang trang con) còn khi dùng tool vào click là để click quảng cáo thì nó bắt buộc phải nhảy ra 1 tab mới ạ.
Nếu chơi ads thì tạm thời tool này không hỗ trợ rồi :(. nếu cho thêm time thì mình sẽ làm được đằng này khách thúc quá nên mình tạm thời đến đây thôi

Nếu chơi ads thì tạm thời tool này không hỗ trợ rồi :(. nếu cho thêm time thì mình sẽ làm được đằng này khách thúc quá nên mình tạm thời đến đây thôi

Thôi xong. Mục đích chính của click chính là chơi ads mà bác nói thế này thì anh em coi như tiêu rồi. Bác bổ sung ngay và luôn đi bác.

Thôi xong. Mục đích chính của click chính là chơi ads mà bác nói thế này thì anh em coi như tiêu rồi. Bác bổ sung ngay và luôn đi bác.
mỗi người mỗi ý, @@!, cũng muốn làm full nhưng người nào cũng thúc, @@!

mỗi người mỗi ý, @@!, cũng muốn làm full nhưng người nào cũng thúc, @@!
mình thấy tool khá ok rồi mà, có popup mà đúng ko? với cho thêm set time click khi chưa load xong trang nữa nha bác :mad:
Ví dụ mình set time on site là 40s set time click là 30s thì nó chạy hết 30s chưa load xong trang nó vẩn click đó :D

mình thấy tool khá ok rồi mà, có popup mà đúng ko? với cho thêm set time click khi chưa load xong trang nữa nha bác :mad:
Ví dụ mình set time on site là 40s set time click là 30s thì nó chạy hết 30s chưa load xong trang nó vẩn click đó :D
Okie đã xong vấn đề này :D thức 1 đêm nghiệm ra được nhiều điều :D

Đã nghĩ ra phương án cho thím

Bác thớt cho e hỏi tí sao lúc nó click thì ko có delay à :eek: click thế nhanh quá :eek: mà bác để 2 theards sao hiện có 1 vậy @@

Bác thớt cho e hỏi tí sao lúc nó click thì ko có delay à :eek: click thế nhanh quá :eek: mà bác để 2 theards sao hiện có 1 vậy @@
okie sẽ fix theo ý bạn, còn cái video đó là demo cái click ý xem mọi người cho ý kiến thế nào

Click như vậy dễ ăn banned lắm :D Bác thêm trong phần config cái delay on time click ấy :D Cho mọi người tự tùy chỉnh với cả random click nữa là OK
okie delay giữa 2 lần click ??? :D

Cả delay giữa lần click 1 nữa . Vào để nó đọc đọc 1 lúc rồi click ads :D Thế mới an toàn
thế thì click1 sau ...giây....delay ...s click2 có phải như vậy không :D

Bác này nhiệt tình thật, nói chuyện vui tính nữa. Mai mốt làm xong thể nào cũng đắt hàng. :D
:p:p:p:p:p:p:p:p

Bác cứ fix cho kĩ rồi ra tool cũng được . Chứ mà ra tool mà lỗi dễ mất uy tín lắm bác à . :D

Mong sẽ có tool ngon :D
ý kiến của bạn là hay nhất nè, nhất trí :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week