Suggest Báo cáo tiến độ update wolftraffic và xin ý kiến anh em

Cứ từ từ mà code hóng tool mới của bác, ra hàng phải chắc chứ không chắc lại mất khách bác à
chắc chắn rồi bác lần này em làm kỹ luôn, để rãnh mà ăn tết :D

Mới phát hiện ra 1 vấn đề đó là có nhiều IP không cho chèn refer links làm mình test cả buổi tưởng tool lỗi :D

Không biết fake IP vậy thì có cần fake luôn cái MAC Address không ? Nhiều IP một Mac address qua mặt được nổi youtube không ?
nguyên lý pass 301 youtube không phải vậy đâu bạn :D

đã cho test chưa thớt ơi. mà dự định của thớt là nhiêu $/tháng vậy
không thuê tháng bạn ơi, quất full time luôn :D

Tool sao rồi thím ơi, đêm nay lên sàn được chưa?
bạn cứ để mình làm cho kỹ, chứ ra mất công chạy lỗi, mn lại thất vọng, có là mình pub ngay :(

theo tháng đi bác ơi chứ full time k đảm bảo lắm, mà có phải ý bạn là chỉ trả 1 lần support trọn đời k?

theo tháng đi bác ơi chứ full time k đảm bảo lắm, mà có phải ý bạn là chỉ trả 1 lần support trọn đời k?
trọn đời giá cũng không cao mà, mình suport đến đây là lần thứ 4 update của em tool này :D

trọn đời giá cũng không cao mà, mình suport đến đây là lần thứ 4 update của em tool này :D
Theo mình bác nên cho thuê theo tháng. Lợi cả 2 bên. Tháng 500k cũng được. Để khi nào tool có vấn đề còn dễ nói chuyện. Trọn đời thì bác chịu thiệt là trước nhất. Tầm 20 người chung tiền mua. Xong bác bán cho ai .khi mà mmo4me toàn mua xong rồi bán lại

mình nghĩ full tỉme bà con sharre vs nhau thì bác tốn chất xám đấy :)
cái đó là ý thức của người dùng thôi, mình không quan trọng, ý tưởng thì nhiều mà :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week