Suggest Báo cáo tiến độ update wolftraffic và xin ý kiến anh em

Theo mình bác nên cho thuê theo tháng. Lợi cả 2 bên. Tháng 500k cũng được. Để khi nào tool có vấn đề còn dễ nói chuyện. Trọn đời thì bác chịu thiệt là trước nhất. Tầm 20 người chung tiền mua. Xong bác bán cho ai .khi mà mmo4me toàn mua xong rồi bán lại
sẽ suy nghĩ về cái này :)

em không quan tâm là tính theo tháng hay full time , nếu theo tháng thì cũng nên tạo tài khoảng với số tiền mà mấy người mua full time đã mua cho họ sài đến khi nào hết tiền là hợp tình hợp lý , nói chung là em hóng cái tool của thớp cũng khá lâu rồi nhỉ kaka, vẫn đang chạy em bản cũ , nhanh nhanh anh , kaka , may là mình ủng hộ trức nên giờ đc lên free kaka

em không quan tâm là tính theo tháng hay full time , nếu theo tháng thì cũng nên tạo tài khoảng với số tiền mà mấy người mua full time đã mua cho họ sài đến khi nào hết tiền là hợp tình hợp lý , nói chung là em hóng cái tool của thớp cũng khá lâu rồi nhỉ kaka, vẫn đang chạy em bản cũ , nhanh nhanh anh , kaka , may là mình ủng hộ trức nên giờ đc lên free kaka
bản cũ của a này hả cậu? share cho mình với đc k? chạy thử xem sao?

mà quản lý theo tài khoản dể quản lý với up hơn , giờ anh update bản mới mà em mua với 4 người khác giờ bằng chứng đâu để anh upadte cho em

ra nhanh thớt ơi, rãnh rỗi quá ae report bác thành rồi kìa :oops:
cho time ng ta sửa chứ làm j report ghê z trời :eek::eek::eek::eek::eek::eek:

nhớ làm cả có click đàng hoàng cho ae CPM kiếm ăn với nka
còn mỗi click trên fash mà sao nó cứ lỗi woài :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho