Bao lâu thời gian tập luyện để có thể gõ được 10 ngón ko cần nhìn bàn phím ?

Status
Not open for further replies.
mà gõ nhanh nhất cũng chỉ đc 1k2/1h thui chắc luyện gõ 1 ngón quá
vậy go~ cap 1 ngón mới pro nhi?

mình định tầm sư học đạo vào chùa go~ mo~ chắc lên cơ:binhsua39:

@satthumang : uhm cũng đang mơ ước 1k5 code/h đây ... mơ ước bé nhỏ của em đó bà con cô bác thân iu ..

@HoThuNguyet : há há ko phãi đâu hồi đó tui chơi au cũng đập máy ầm ầm cho có khí thế chứ có nhanh j đâu, với lại au sử dụng bên số là nhiều, nếu bây h captcha chỉ gõ số ko thì có thể 2000code/h cũng nên roài :))

@nobichi : hú hú nhiều người giống mình quá, toàn chọt 2-3 ngón , thêm vài người nữa hình thành trại cùi dc =))

@lilko0ny : ẹc ẹc seo đang 6 ngón mà mún 1 ngón zị ?? nếu dc thì đưa tui cây dao chặt bớt dùm 5 ngón cho :))

mấy bác này thiệt tình hài ko chịu đc =)) . để tí em tìm trong máy xem còn phần mềm tập 10 ngón ko em share cho mấy bác , bảo đảm . cố gắng tập luyện tích cực khoảng 2 tháng thì có thể vỗ ngực xưng danh lun =))

Tớ lúc trước chỉ gõ 3 ngón nhưng từ khi biết capcap nên kiên trì tập trong 3 ngày là gõ được 10 ngón . Sau khi tập được 10 ngón mới bắt đầu cap , giờ cap tầm 1k/h . Giờ lại chuyển qua PTU , vừa cap vừa PTU ngày kiếm tầm 10$ . Đang cố gắng tăng $ :)

nói quá làm gì 2 tháng ... con người làm như con bò vậy mà lết lết đến 2 tháng ghê qué bác ơi:binhsua72:

mình chơi đc có 6 ngón chả biết sao mà cứ hễ quất 10 ngón là cứng tay chả đưa nổi:(

Tớ lúc trước chỉ gõ 3 ngón nhưng từ khi biết capcap nên kiên trì tập trong 3 ngày là gõ được 10 ngón . Sau khi tập được 10 ngón mới bắt đầu cap , giờ cap tầm 1k/h . Giờ lại chuyển qua PTU , vừa cap vừa PTU ngày kiếm tầm 10$ . Đang cố gắng tăng $ :)
cho mình hỏi 1 chút , nếu muốn chơi PTU thì bắt buộc phải học về công nghệ thông tin đúng ko , còn nếu ko biết gì thì ko thể nào chơi đc hả :|

@lilko0ny : mổ cò dc 1k7code/h thì hú bà con tiếng nghen :))

@HoThuNguyet : share em đi bác, yh em [email protected] , đến lúc gõ dc 10 ngón em mua pháo đốt ăn mừng tiện thễ cho bác 1 cây =))

@toannq : AHHHHHHH đợi nãy h mới có người cho biết khoảng thời gian bao lâu mới gõ dc 10 ngón, 3 ngày !! mong là em nhạy như bác !! thank kiu

@nhoxbaxj : chắc ngta nhớ lại năm lớp 6, lúc nhỏ tập khác lúc lớn đó mà ;;)

@vn_kun1 : uhm .. còn tùy vào thể trạng mỗi người, vào sự thông minh của cơ thể nữa

@HoThuNguyet : ko cần biết CNTT lắm đâu, nhưng ptu cần phải đầu tư nhiều ... DMCA xóa rất khủng hoảng, nản back up lại file lắm

dù sao thì mún chơi PTU thì phải biết mấy cái căn bản chứ , chắc mình phải đi học 1 khóa mới đc , tiền đầu tư thì ko thiếu :binhsua17:

vậy có cái link nào hướng dẫn toàn tập dành cho newbie ( ko biết gì vê CNTT ) share mình với , thank

cho mình hỏi 1 chút , nếu muốn chơi PTU thì bắt buộc phải học về công nghệ thông tin đúng ko , còn nếu ko biết gì thì ko thể nào chơi đc hả :|
chỉ cần thời gian và kiên trì , newbie thì ko cần vốn gì hết . Ban đầu tớ chơi PTU , ko có thời gian gõ cap cả tháng làm chả được bao nhiêu hết .

click vào thì nó hiện ra 1 cái bảng nhỏ bắt điền ID + pass . mà ko thấy chỗ nào để DK :|
user và pass : ptupro.com (ko biết nhớ đúng ko vì mình lưu cookie rồi) . Trong Box PTU cũng có đầy đủ rồi , cần gì phải vào trang đó .

Mình 5 ngón 1k4~1k5/h ლ(¯ロ¯ლ) trái 4 phải 1 để chọt chọt =))

---------- Post added at 01:57 PM ---------- Previous post was at 01:55 PM ----------

click vào thì nó hiện ra 1 cái bảng nhỏ bắt điền ID + pass . mà ko thấy chỗ nào để DK :|
Ba này cứ thấy nhập id pass là xoắn. Đọc kỹ cái khung trên nó ghi gì ლ(¯ロ¯ლ)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week

Most discussed of week