Announce Bảo mật More Info khi bị Hack Account

Status
Not open for further replies.
bác thêm vài thông tin nữa đi bác
như là acc STP, EGO, PM chẳng hạn :D

vẫn bị cái vụ veri code :))
lần nào update cũng ko thấy veri code ở đâu hết
admin xem lại hệ thống tự gửi mail xem @@

vẫn bị cái vụ veri code :))
lần nào update cũng ko thấy veri code ở đâu hết
admin xem lại hệ thống tự gửi mail xem @@

Chào bạn,

Mình kiểm tra thì vẫn thấy nó gửi đúng mà. Bạn thử kiểm tra lại trong SPAM nha.

Thân

Hè mấy hôm nay vào thấy mọi người có more info. Mình cũng đú cái. Được liền roài :). Nhưng bác shin nên thêm hộ 1 số ngân hàng khác như STP EGO cho thuận tiện hơn

Mình đề xuất Admin thêm verified CODE đối với trường hợp chỉnh sửa chữ ký luôn để giảm thiểu SCAM do hiện tại đa số người dùng nhìn vào chữ kí để giao dịch.

Mình đề xuất Admin thêm verified CODE đối với trường hợp chỉnh sửa chữ ký luôn để giảm thiểu SCAM do hiện tại đa số người dùng nhìn vào chữ kí để giao dịch.
Làm thế chi cho thêm phiền phức với Admin. Đưa thêm rule cấm để Yaoo, phone ở chữ ký là xong. Member nào để thì chỉ việc banner nick là hết scam hay hack.

Làm thế chi cho thêm phiền phức với Admin. Đưa thêm rule cấm để Yaoo, phone ở chữ ký là xong. Member nào để thì chỉ việc banner nick là hết scam hay hack.
:hihi::hihi::hihi::hihi::hihi::hihi::hihi::hihi::hihi::hihi::hihi::hihi::hihi::hihi::hihi:

Cái này chỉ giải quyết được vấn đề là chống 1 phần nào đó khi bị hack user 4rum thôi! Còn về thủ thuật scam thì coi bộ không ổn!
Ví dụ A đi scam B. Ban đầu để Info như thế để bên B giao dịch
Xong rồi thì scam và change info để bên B ko biết report như thế nào :m014:

nên khóa more info lại k cho mem tự chỉnh sửa nữa.muốn sửa pm mod như vậy thì đỡ hack nick hơn

nên khóa more info lại k cho mem tự chỉnh sửa nữa.muốn sửa pm mod như vậy thì đỡ hack nick hơn
More Info muốn sửa phải log in Gmail lấy Code. Mà Gmail bị hack thì chỉ có chủ có nó bảo hack nó chứ ai mà hack dược Gmail hả ?!

Lần 2 đổi MORE INFO báo lỗi

This is an error message, inside a form

Xem lại đi Shin

- - - Updated - - -

Lần 2 đổi MORE INFO báo lỗi

This is an error message, inside a form

Xem lại đi Shin

Chào các bạn,

Mình đã cập nhật thêm 3 Fields mới vào More Info. Các bạn kiểm tra và cập nhật phù hợp với thông tin của bạn để tránh những chuyện không hay xảy ra nha: PM, CTG, STB

Chúc các bạn vui vẻ
BQT MMO4ME

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,655
Latest member
sn121097