Matrix Bế Quan Tỏa Cảng Với Zeek

Status
Not open for further replies.
bao nhiu topic thế này rồi, vô nghĩa và = 0 thôi :|

Nếu lấy tiêu đề là lấy không với hack & cheat thì chẳng có tác dụng gì _ _! Có ai thèm nghe đâu mà...!
Thà rẳng viết ra cái nguy cơ rồi chỉ cách phòng chống bị đâm lén sau lưng còn hay hơn!
Cũng thế cả mà thôi! Cùng mục đích. Khuyên người ta chê tiền thì hơi bị khó đấy chú ạ.

toàn mấy ông vào tự sướng với nhau chứ cái topic này có ý nghĩ gì.1 thằng nó đang ăn đựoc lại bảo nó đừng ăn nữa nghe có vô lí không
zzz
zzzzzz

Cũng thế cả mà thôi! Cùng mục đích. Khuyên người ta chê tiền thì hơi bị khó đấy chú ạ.

toàn mấy ông vào tự sướng với nhau chứ cái topic này có ý nghĩ gì.1 thằng nó đang ăn đựoc lại bảo nó đừng ăn nữa nghe có vô lí không
zzz
zzzzzz
Chính vì những suy nghĩ như thế mà các bác tự đưa miệng ra nhịn đói đây! Miếng thì mún kiếm tiền từ nó mà khi người ta kêu gào hãy bảo vệ miếng ăn thì lại xua tay nói bằng thừa. vậy đợi khi các trang dạng này đưa VN vào banlist hết thì lúc đó ngóch mỏ ra mà than trách những người đã phá nó!
Đúng là ko giúp ích dc gì mà chỉ toàn là a và du! Nản VN!

:( nói cũng thế cả thôi, mấy bác đói chứ UG có bao h đói đâu mà họ phải dừng chi cho mệt :))

Chính vì những suy nghĩ như thế mà các bác tự đưa miệng ra nhịn đói đây! Miếng thì mún kiếm tiền từ nó mà khi người ta kêu gào hãy bảo vệ miếng ăn thì lại xua tay nói bằng thừa. vậy đợi khi các trang dạng này đưa VN vào banlist hết thì lúc đó ngóch mỏ ra mà than trách những người đã phá nó!
Đúng là ko giúp ích dc gì mà chỉ toàn là a và du! Nản VN!
UG toàn chơi ip us info us lun nên VN có bị blacklist cũng ko ảnh hưởng nhiều đến họ.

UG toàn chơi ip us info us lun nên VN có bị blacklist cũng ko ảnh hưởng nhiều đến họ.
chuẩn luôn, một khi đã máu thì đừng hỏi bố cháu là ai
thực ra lợi ích chung thì ai cũng nghĩ tới nhưng người ta nghĩ tới lợi ích riêng nhiều hơn đó cậu
muốn giải quyết được gốc rẽ của vấn đề là chuyện không đơn giản và làm trong một sớm một chiều được

Tình hình có vẻ căng thẳng nhỉ>>>>>>>>>>>:binhsua119:

Chỉ có chính zeek mới đủ khả năng bảo vệ nó mà thôi. Còn chúng ta chỉ biết tự bảo vê chính mình đi đã, và hy vọng zeek nó fix được :-s

UG đói hay ko là do họ có tài thế nào! Còn nồi cơm của mình có vỡ hay ko là do cách giử gìn và bảo vệ của mình!
Bây giờ mọi người ko chiến 1 cách bừa bãi nữa thì lấy gì mà Zeek đưa VN vào banlist. Bạn ko đâm zeek thì zeek nó chẳng chơi xấu bạn làm gì...! Sống thì phải do mình quyết định và làm chủ. Cứ trong chờ vào kẻ khác thì suốt đời chỉ là kẻ a dua mà thôi _ _!

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,507
173,688
Latest member
hohd124

Most viewed of week