Matrix Bế Quan Tỏa Cảng Với Zeek

Status
Not open for further replies.
Cho mình hỏi chút, thấy mấy pro nói khó hỉu nhìu kái vì mình newbie :(
Nếu kiên trì 2 tháng,upgrade đổi thành VIP,rồi rút $ dần về AP lun,ko tái đầu tư,hay bid j j đó cả,có sao ko?

:m082: ngồi không nói nhảm --- 35 acc zeek "trùm" đã bị band (ko cc ) << ko đâm cũng mất tiền

35 acc cùng một chủ thì band là đúng rồi :))

Nếu kiên trì 2 tháng,upgrade đổi thành VIP,rồi rút $ dần về AP lun,ko tái đầu tư,hay bid j j đó cả,có sao ko?
cái đấy tùy cậu mà .

không sao cả mọi người vẫn chiến vậy mà

cái đó mình nói rùi mà,tùy theo chiến lược của mỗi người mà.

lại cái này vấn đề muôn thủa

Theo mình nghĩ các pro mới hạn chế tuyển ref thôi, chứ đâm cc chùa thì đâm newbie làm gì :)

Ngày xưa mấy thằng Mỹ nó chiếm nước mình . Bao nhiêu người VN chết vì nạn đói 1945 . Bao nhiêu người chết và còn di chứng đến giờ vì chất độc màu da cam , Lên thằng goolge map gõ Paracel Island xem nó là của mình hay của bọn Tàu. :)) Các bác cứ hô hào lên làm gì cho mệt . Cày cuốc trong sạch hay bẩn thỉu các bác cũng bị đối xử chung như nhau mà thôi.

Ngày xưa mấy thằng Mỹ nó chiếm nước mình . Bao nhiêu người VN chết vì nạn đói 1945 . Bao nhiêu người chết và còn di chứng đến giờ vì chất độc màu da cam , Lên thằng goolge map gõ Paracel Island xem nó là của mình hay của bọn Tàu. :)) Các bác cứ hô hào lên làm gì cho mệt . Cày cuốc trong sạch hay bẩn thỉu các bác cũng bị đối xử chung như nhau mà thôi.
Vì những người như thế này mà khiến 1 đám phải chết dói đây!

Vẫn vào được bình thường bạn ah.:binhsua113:

Không sao cả =>nên rút về :binhsua123:

Rút về thôi, em cũng đang rút về :)) :)) Không rút về chắc lỗ mất :D

Tình hình này nên rút về cho chắc chứ chẳng bít khi nào nó die:binhsua79:

sao những con chó kia cứ lẩn quẩn chỗ mình làm ăn nhĩ . em nghĩ sau này đóng phí khi vào forum hoặc đóng phí khi vào topic tuyển ref site ngon thì bớt được phần nào lũ đó :binhsua57: tiền anh em đóng góp vào sẽ để làm vào mục đích chung của anh em forum

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,507
173,688
Latest member
hohd124

Most viewed of week

Most discussed of week