Matrix Bế Quan Tỏa Cảng Với Zeek

Status
Not open for further replies.
:m082: có chết là chết Ap reg từ VN thôi ~~ đang nghĩ cách report zeek cấm rút tiền từ zeekler về Ap Mĩ mà ko veri

có quái rỳ đâu. UG đâm zeek toàn dùng ip us thì nó cho vn blacklist kỉu rỳ?:D ko có links mấy ông vn nó kiếm links mấy thằng nước ngoài thôi mà :D mà zeek giờ block các acc đâm cc rồi. Cứ đâm kiểu rỳ cũng bị block thôi :D ===> mất tiền oan

---------- Post added at 02:11 AM ---------- Previous post was at 02:10 AM ----------

:m082: có chết là chết Ap reg từ VN thôi ~~ đang nghĩ cách report zeek cấm rút tiền từ zeekler về Ap Mĩ mà ko veri

cậu nghĩ chơi zeek thì ap cứ phải us à? apvn vẫn bình thường mà

có quái rỳ đâu. UG đâm zeek toàn dùng ip us thì nó cho vn blacklist kỉu rỳ?:D ko có links mấy ông vn nó kiếm links mấy thằng nước ngoài thôi mà :D mà zeek giờ block các acc đâm cc rồi. Cứ đâm kiểu rỳ cũng bị block thôi :D ===> mất tiền oan

:m082: ngồi không nói nhảm --- 35 acc zeek "trùm" đã bị band (ko cc ) << ko đâm cũng mất tiền

Bạn ko hiểu nguồn cội lại gì hỉ _ _! Việc đâm CC và cheat acc hầu như là Việt Nam mình đang dẫn tóp đó và cũng gần là nơi khởi nguồn đó!
----------------
Chưa kể bạn hỏi recar coi! Mình bị ban acc cũng chính do ref của recar đó (ref cấp 2). trong khi recar là ref cấp . Vậy hệ lụy thế nào chắc bạn cũng hiểu. Việc mình mong các bạn bên minh ko pub link ref + đâm CC chủ yếu để bảo đảm an toàn cho chính acc của mình khỏi bị ban lãng vì những kẻ phá bỉnh mà thôi!

:m082: ngồi không nói nhảm --- 35 acc zeek "trùm" đã bị band (ko cc ) << ko đâm cũng mất tiền

tuyển ref thì phải chịu thôi bị đâm diamond bị banned là đúng :)

---------- Post added at 02:17 AM ---------- Previous post was at 02:17 AM ----------

đây là cách report chặn rút $ từ zeekler ra ~~ cậu bik đếch j mà nói

cậu có tin tôi dùng AP việt tôi cũng rút đc tiền từ zeekler ko? cần gì phải AP US làm khỉ gì?

---------- Post added at 02:19 AM ---------- Previous post was at 02:17 AM ----------

Bạn ko hiểu nguồn cội lại gì hỉ _ _! Việc đâm CC và cheat acc hầu như là Việt Nam mình đang dẫn tóp đó và cũng gần là nơi khởi nguồn đó!
----------------
Chưa kể bạn hỏi recar coi! Mình bị ban acc cũng chính do ref của recar đó (ref cấp 2). trong khi recar là ref cấp . Vậy hệ lụy thế nào chắc bạn cũng hiểu. Việc mình mong các bạn bên minh ko pub link ref + đâm CC chủ yếu để bảo đảm an toàn cho chính acc của mình khỏi bị ban lãng vì những kẻ phá bỉnh mà thôi!

ug thế giới cũng nhiều. cũng chưa chắc là toàn vn :) cheat ở quốc gia nào cũng thế thôi :D

tuyển ref thì phải chịu thôi bị đâm diamond bị banned là đúng :)

---------- Post added at 02:17 AM ---------- Previous post was at 02:17 AM ----------

cậu có tin tôi dùng AP việt tôi cũng rút đc tiền từ zeekler ko? cần gì phải AP US làm khỉ gì?

con người ko tham gia thì đúng là nói j cũng lọt tai ~~ cậu rút từ zeekler làm sao -- cũng đâm chứ j -- tôi đang tìm cách cho UG ko rút tiền từ zeekler = Ap mà phải rút wa CC

ug thế giới cũng nhiều. cũng chưa chắc là toàn vn cheat ở quốc gia nào cũng thế thôi
Lại 1 người đàn gãy tai trâu! Nói lâu àm ko bao giờ chịu hiểu!
Mình ko nói Việt Nam ko àm mình đang nói trên thế giới đó bạn. Việc bạn pub link ref sẽ là điểm nhắm lý tưởng cho các UG ghé thăm. Vì các UG chỉ việc search từ khoán .zeekrewards.com,... thì sẽ ra hàng tá link. Nhưng, mục tiêu hàng đầu của các UG lun để VN và pakitan vào tầm ngắm đầu. Vì VN lun nằm trong top dễ bị banlist nhất. Các UG thế giới ko bao giờ mún đem chính quốc gia mình ra để mà làm trò cả x-(

con người ko tham gia thì đúng là nói j cũng lọt tai ~~ cậu rút từ zeekler làm sao -- cũng đâm chứ j -- tôi đang tìm cách cho UG ko rút tiền từ zeekler = Ap mà phải rút wa CC

cậu biết tôi ko chơi zeek à? k chơi tôi vào dây làm rỳ? thì zeekler nó cho cash qua AP. Cậu có contact cho nó bảo k cho cash AP hay SP thì bảo?:) cậu nghĩ mình cậu chơi sao. Tôi chỉ chơi zeekrewards thôi chứ k bid :)

cậu biết tôi ko chơi zeek à? k chơi tôi vào dây làm rỳ? thì zeekler nó cho cash qua AP. Cậu có contact cho nó bảo k cho cash AP hay SP thì bảo?:) cậu nghĩ mình cậu chơi sao. Tôi chỉ chơi zeekrewards thôi chứ k bid :)

zeekler mới là đầu mối quan trọng của vấn đề --- nếu cậu ko bik xin đừng nói --

cùng thảo luận cùng nhau cách giúp VN vượt qua khỏi cái nạn để kiếm cơm dài hạn thì ko làm! Ngồi cãi vã nhau làm cái gì ko biết! Bạn có chơi zeek hay ko thì mình ko qtam và cũng chẳng để tâm. Nhưng nếu 1 ngày cái site mà bạn đầu tư bao nhiêu tâm huyết phải ra đi vì nạn đâm CC và cheat acc thì lúc đó bạn sẽ hiểu thế nào là mối họa cần phải tìm cách loại trừ

nếu mà các bạn report vào các UG pro thì thảm họa đấy họ chịu để yên sao. nếu họ không đọc thấy topic dạng thế này thì k sao:m176:. nếu mà đọc thấy thì :m184:

cả ngàn người việt nam chơi từ free,tiền zeek kiếm được từ các cuộc đấu giá là bao nhiêu? số tiền họ trả cho các bạn từ đâu? tiền trả cho nhân viên? liệu bạn cò bỏ hàng nghìn usd đầu tư vô zeek không?tại sao nó cho thanh toán ua visa card?sao nó không giống như jss. ko khóa cổng visa card?trả lời hết bạn tự hiểu vì sao nhá?

Ko phải bây giờ mới thế, vn thì cái gì chả cheat, cheat nó ăn vào máu rồi hihiihi....Yên tâm 1 điều là, hết cái này thì có cái khác, tất cả banlist vn thì vn vẫn cheat đc đều đều...thế nên là kệ đi, lập topic này ra thì những người cheat đc họ cũng ko stop đâu, mà ngược lại càng cheat mạnh (tâm lý vét nốt mà)....ko zeek thì jss, adailycash.... tương lai còn nhiều lắm... xõa đê anh em, ko phải lo nghĩ làm gì cho mệt :).....

Ăn ít no lâu tội gì tuyển ref vô tội vạ để bị đâm ref đâm cc

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,507
173,688
Latest member
hohd124

Most viewed of week