Waiting for Answer Bị CA triệu tập do liên quan đến shoplr.vn

Như vậy có bị lên ko mọi người, bán có 50$ với lại mua mấy lần để mua sock mà ko thấy hiện thông tin gì trên bank cả. Mới lục lại bank, pro nào cho hỏi khi mua LR mình chuyển cho nó thì có hiện chuyển cho stk nào ko ?
Cho hỏi thêm, ở Quảng Nam có ai bị mời chưa ?

Hà Đông-Hà Nội vẫn chưa thấy tin tức gì :D Làm ăn lương thiện mà vẫn dính vào mấy cái này thấy mệt ghê ,gọi nhanh cho em còn yên tâm làm việc chớ các bác ơi :D

Như vậy có bị lên ko mọi người, bán có 50$ với lại mua mấy lần để mua sock mà ko thấy hiện thông tin gì trên bank cả. Mới lục lại bank, pro nào cho hỏi khi mua LR mình chuyển cho nó thì có hiện chuyển cho stk nào ko ?

có khả năng bạn cũng bị mời đấy, đọc thấy ai dính đến NVC đều lên cả, thui thì cứ hy vọng. còn việc chuyển tiền hay nhận tiền thì bank nó có sao kê kèm với số tk hết

Xin kính chào quí khách!

Hệ thống website Shoplr.vn xin được thông báo.
Quá trình chuyển khoản LR đã thành công.
------------------------------

Thông tin khách hàng mua LR :
Họ tên : ...
Tài khoản VCB: ....
Phone : ....
Email : [email protected]

Đơn hàng : BUY.VCB.XL6FS0
Trạng thái : đã chuyển khoản LR
Số lượng LR KH nhận : $ 280
Tài khoảng LR KH nhận: U7037479
Batch LR: 139190254

Số tiền thanh toán : 5,992,000 VND
Nội dung chuyển tiền : BUY.VCB.XL6FS0-Mua-280-LR-Goi-Vao-Tai-Khoan-LR-U7037479

Cám ơn quí khách đã sử dụng dịch vụ của chúng tôi.
Hẹn gặp lại quí khách ở những giao dịch tiếp theo.

LONG AN đã được mời

có khả năng bạn cũng bị mời đấy, đọc thấy ai dính đến NVC đều lên cả, thui thì cứ hy vọng. còn việc chuyển tiền hay nhận tiền thì bank nó có sao kê kèm với số tk hết
Mình vừa bán vừa mua củng dc 150$ ko biết có sao ko ? :(

trước có exchange ở site xchange ko biết có bị dính chưởng ko nhỉ các thím. Khá là lo, tuy chỉ captcha thôi, lam ăn lương thiện 100% số tiền cũng chỉ sấp sỉ 100$. Chỉ sợ nó đến nhà rồi nói này nói nọ thì cả xóm nó cạch ass mình ra mất

Nói cho các bạn biết luôn nhe, không có liên quan đến shoplr cũng bị dính chưởng nhe, mới hỏi chị điều tra, chỉ nói ko có j đâu goi lên để hỏi 1 số vấn đề thôi, yên tâm đi, 26 mới lên lại gặp chị đó, do có lịch hẹn,

Nói cho các bạn biết luôn nhe, không có liên quan đến shoplr cũng bị dính chưởng nhe, mới hỏi chị điều tra, chỉ nói ko có j đâu goi lên để hỏi 1 số vấn đề thôi, yên tâm đi, 26 mới lên lại gặp chị đó, do có lịch hẹn,
Điều tra nào chả nói thế :D

bạn có exchange ở những trang nào mà bị gọi vậy. Vì mình xài thẻ hok fai của mình nên hỏi trước để chuẩn bị.

ai k giao dịch gì mà cũng bị gọi thì càng ngon chứ sao, lên dò danh sách giao dịch mình k dính tới shoplr , uống xong tách trà rồi về thôi, CA còn biết hỏi gì mình nữa?

ai k giao dịch gì mà cũng bị gọi thì càng ngon chứ sao, lên dò danh sách giao dịch mình k dính tới shoplr , uống xong tách trà rồi về thôi, CA còn biết hỏi gì mình nữa?
Bị gọi bị ảnh hướng lắm, chứ ko fai chỉ đơn giản gọi đi chơi. Bà con lối xóm gia đình cứ rì rào ...

mình có giao dịch mua 280LR của shoplr.vn ko lẽ nói chơi hyip, mấy bác CA ko biết có biết hyip là gì ko nhỉ

Hình như HN chưa ai bị... Để dành om quả lớn chăng :|
M có deal vs cha nì vài lần mà lại còn bị dính ko lấy đc xiền mới acay chứ :((

dang bi moi day

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,141
Latest member
galammmo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week