Waiting for Answer Bị CA triệu tập do liên quan đến shoplr.vn

chủ yếu nó kêu lên uống nước trà , hỏi linh ta linh tinh để moi móc thông tin thôi ,
chứ nó có bằng chứng xác thực thì nó đã đem lệnh bắt tới nhà đọc rùi:D

Các bác cho em hỏi làm sao mà lên đấy ngồi tận 3h thế? Nếu hỏi mấy cái như các bác nói: có quen người chuyển tiền ko? nguồn LR từ đâu ...... thì làm gì mà lâu đến thế?

Hôm trước cũng bị mời lên.

Đến lúc về thì nó bảo: an tâm đi không có gì đâu, hỏi để biết đường kết tội lão account_vietmaker thôi

cho mình hỏi có a e nào ở tphcm hay daklak bị mời lên chưa thế?

trước cũng giao dịch với ông này,

ko biết đến khi nào mới đến lượt mình,

xác định là các tỉnh ở trong Nam bị mời lên trước tết hết rùi nhé

các bác gd bằng tay w shop.lr hay dùng auto, mình gd bằng tay thường xuyên cũng khoảng 20k LR mà chưa thấy j (hay là sau này mới bị thì ko biết). còn người bạn mình bị gọi lên thì gd tự động khoảng 500tr, lên trên đó ca hỏi nhiều lắm, thằng bạn nó rõ tường tận cách chuyển tiền từ a-z luôn. ngồi từ sáng đến chiều luôn.

Nếu nhận được giấy triệu tập thì xác định là bị tạm giam vài ngày, chắc chắn số tiền bác nhận được có liên quan đến hành vi phạm tội , số tiền lên đến 12k LR thì xác định là ngồi tù không dưới 5 năm, nhẹ thì cũng đi cải tạo 2 năm nhé

ngu thì câm mẹ lại đi, nguy hiểm vl

các bác gd bằng tay w shop.lr hay dùng auto, mình gd bằng tay thường xuyên cũng khoảng 20k LR mà chưa thấy j (hay là sau này mới bị thì ko biết). còn người bạn mình bị gọi lên thì gd tự động khoảng 500tr, lên trên đó ca hỏi nhiều lắm, thằng bạn nó rõ tường tận cách chuyển tiền từ a-z luôn. ngồi từ sáng đến chiều luôn.
bạn cậu ở đâu thế

Ăn l` ko cú có gai :eek: À nhớ rồi, con này hôm qua gửi mail cho mềnh hỏi cách kiếm tiền nè, thấy cái mail tên là nguyenthihuong mới kinh, thôi cần gì chơi MMO, kinh doanh bằng vốn tự có của mày đi, 50k/1 slot, hahaha :confused:

like phát.Thằng nào có quyền tạm giam, ai giám bỏ tù luên thuyên.Nếu là công an điều tra thì khả năng bạn được triệu tập để cung cấp thông tin về cái thằng admin shop.lr thôi.Bạn chẳng cần lo lắng gì đâu nếu bạn không tổ chức rửa tiền kiểu như tạo web site exchange LR hay có tham gia làm đại lý cho các tổ chức rửa tiền còn bạn kiếm tiền bình thường thì chẳng sao cả.Sợ là bác bị họ dọa đòi tí tiền thôi :D.Chưa tới mức phải mời luận sư đâu.

mình nhắc nhở là các bạn nên chú ý dùng từ ngữ khi tranh luận nhé ,có luật hết cả rồi đấy ,mình biết nhiều bạn bức xúc nhưng mình cũng đã nhắc nhở sau reply ở trên của mình rồi nhé

E ở miền tây, hnay đã chính thức nhận dc lệnh mời làm việc, để e lên rồi sẽ review tiếp theo cho mấy bác yên lòng hehe.

Hôm trước cũng bị mời lên.

Đến lúc về thì nó bảo: an tâm đi không có gì đâu, hỏi để biết đường kết tội lão account_vietmaker thôi
Đừng nghe những gì điều tra nói.............:p:p

Ăn l` ko cú có gai :eek: À nhớ rồi, con này hôm qua gửi mail cho mềnh hỏi cách kiếm tiền nè, thấy cái mail tên là nguyenthihuong mới kinh, thôi cần gì chơi MMO, kinh doanh bằng vốn tự có của mày đi, 50k/1 slot, hahaha :confused:
d m éo ưa nổi cái thằng ngu mà tỏ ra nguy hiểm này, mod ban mẹ nó đi cho ae forum đỡ ghét

Announcements

Forum statistics

Threads
421,058
173,138
Latest member
anhtu06nn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back