bị Pix Ban ư ??? - Xin mời vào đây !!!!

Oh MY GOB.
Các bác gõ sao mà bị ban nguyên cả group ghê vậy trời
Tui bị ban 1 acc do proxy yếu nên bị code trắng

Vậy nguyên nhân là do proxy chậm timeout quá 30s mà không submit code được. Vậy mình không phải lo lắng nữa proxy của mình nhanh hơn cả IP chính hê hê:binhsua03:

Cũng vô thưởng vô phạt lắm , mình đọc cmt thấy nhiều bạn do dùng proxy , dùng ID chủ gõ , gõ không cẩn thận ....nhiều lý do . nhưng lý do to lớn nhất vẫn là thằng pix hâm thôi. chứ nhiều bạn không gõ ID chủ rồi gõ cẩn thận ,v...v vẫn bị banned đấy thôi .

Từ ngày làm pix tới h.minh chưa từng bị ban lần nào.vì minh gõ đúng rule như trên.sp chỉ đươc 20 thôi.mình có nai quá để cho thèng pix hưởng lợi ko nhỉ???:binhsua163:

Từ ngày làm pix tới h.minh chưa từng bị ban lần nào.vì minh gõ đúng rule như trên.sp chỉ đươc 20 thôi.mình có nai quá để cho thèng pix hưởng lợi ko nhỉ???:binhsua163:
Gõ xxxx ý cho nhanh rồi lại giống mấy bạn ở trên :D

Ta có cheat đâu. mà vẫn bị ban như chơi đó. kaka

do ....... của bạn nhé bạn :binhsua46:

bị ban lúc mấy giờ thế. báo cho a-e biết mà tránh

- - - Updated - - -

giỏi =)) gặp ngay proxy cùi load code trống rồi hiểu chưa đến lúc thôi nha bác

bị ban lúc mấy giờ thế. báo cho a-e biết mà tránh

- - - Updated - - -

giỏi =)) gặp ngay proxy cùi load code trống rồi hiểu chưa đến lúc thôi nha bác
mình làm pix 3 năm rồi đã vượt qua bao nhiêu là bão bùng sóng gió của pix.ko biêt h có vượt qua được ko....haizzzzz...:binhsua160:

Bác phán hay quá :)) ! pix thì code sorry , tam giác , bác sỉ có lúc nó ra liên tục , bác out ko kịp bị band như thường :)) !
chưa kể proxy lỗi hay login ra vào nhiều lần ...
rule chỉ là 1 phần thôi bác à!
vừa rồi bị band 4 cái id con , ko biết vì sao luôn !
nghi nghi là do proxy => vì mấy hôm nay gõ đêm mà load ko ổn định , proxy thì die như mưa !
có bác nào dùng proxy premium good , giá rẻ , share mình mua với !
tks !

vừa bị band mất 6$ :binhsua04:

- - - Updated - - -

Bác phán hay quá :)) ! pix thì code sorry , tam giác , bác sỉ có lúc nó ra liên tục , bác out ko kịp bị band như thường :)) !
chưa kể proxy lỗi hay login ra vào nhiều lần ...
rule chỉ là 1 phần thôi bác à!
vừa rồi bị band 4 cái id con , ko biết vì sao luôn !
nghi nghi là do proxy => vì mấy hôm nay gõ đêm mà load ko ổn định , proxy thì die như mưa !
có bác nào dùng proxy premium good , giá rẻ , share mình mua với !
tks !
cho tớ hùn vốn mua proxy xài chug với

mình làm pix 3 năm rồi đã vượt qua bao nhiêu là bão bùng sóng gió của pix.ko biêt h có vượt qua được ko....haizzzzz...:binhsua160:

mình gõ pix chỉ có 1 lần buồn ngồi phá bị nó ban chứ từ xưa giờ dù có cheat hay gì cũng chưa từng ăn ban, có 1 lần 1 ID con ăn ban là do Code trống thôi

quá chán

chẳng thể hiểu nổi, mình vừa gõ vì nhanh quá mà bị miss 9 captcha, tưởng là nó sẽ tự dừng lại ,ai ngờ nó vẫn chạy tiếp nhưng thời gian ( chỗ 30s ) lại ko chạy, đk 1 luk thi nó tự dưng pause hết lại ,tới luk ra kiểm tra thì mình bị ban hết toàn bộ số nick vừa gõ ,15 cái nick bị ban, cug với đó là 4$ bị mất, khó hiểu quá, các pro giải thích hộ mình với

chẳng thể hiểu nổi, mình vừa gõ vì nhanh quá mà bị miss 9 captcha, tưởng là nó sẽ tự dừng lại ,ai ngờ nó vẫn chạy tiếp nhưng thời gian ( chỗ 30s ) lại ko chạy, đk 1 luk thi nó tự dưng pause hết lại ,tới luk ra kiểm tra thì mình bị ban hết toàn bộ số nick vừa gõ ,15 cái nick bị ban, cug với đó là 4$ bị mất, khó hiểu quá, các pro giải thích hộ mình với
Tại bạn logg nhiều id quá.lúc load nhanh waiting hàng loạt mà bạn ko gõ kịp sẽ bị time out hàng loạt lun chứ sao.xin chia buồn...

lúc mà nó load nhanh gõ không kịp thì rút dây mạng đi không có bị gì đâu mình thì rút usb 3G ra. play lại thì sẽ gõ tiếp code bỏ lỡ hồi nãy chứ nó không có bị code trắng do timeout đâu.

lại vừa ra đi 3$ nữa bị bữa giờ 12$ rồi nản vớ i thằng pix luôn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week