bị Pix Ban ư ??? - Xin mời vào đây !!!!

1id 3$ cũng 2h làm. mà ít pro nào chịu nổi số lẻ này lắm, ít nhất cũng giật thịt

pix band lí do thì chưa rõ !
nếu ai cheat mà bị band thì nó band nguyên group rồi !
còn thằng nào nói gõ 2 chử mà speed ko lên được 3x thì im mồm lại cái !
noob thì đừng có phán !
ko phải ai cũng cùi bắp như bạn đâu !
cheat thì cũng có cái cách của cheat !
thằng nào cheat ngu quá thì nói làm cái j !
chủ yếu là bị band thì post cho mọi người biết , bàn vấn đề bị sao , để mọi người tránh !
có mấy thằng vào phán như thật !

noob thì đừng có phán !
chủ yếu là bị band thì post cho mọi người biết , bàn vấn đề bị sao , để mọi người tránh !
Chính xác! 5x cũng có banned đâu! Lâu lâu banned 1 em coi như xui! hehe

Đây là tình hình của group tớ trong những ngày qua!

>1000ID và vài chục mem làm mỗi ngày mà ko hề bị banned 1 id nào! Vì tớ luôn dặn mem đánh kĩ tuân thủ nội qui của Pix! :)
Tớ dám khẳng định là Pix ko hề banned Random đâu! Có lí do để nó banned nhưng ko biết là lí do gì thôi!
Group tớ chưa bị Pix banned ID nào trong cơn bão này! Nếu có bị banned thì tớ sẽ contact hỏi Admin lí do ngay thôi! :)

có khi nào do ip face k nhỉ. gõ bình thường nhưng id đó dùng cùng ip với thằng gõ " không bình thường" là nó band ????
thấy mấy bác gõ đầy đủ hoa thường, đủ code cũng band thì đúng là bó tay.

có khi nào do ip face k nhỉ. gõ bình thường nhưng id đó dùng cùng ip với thằng gõ " không bình thường" là nó band ????
thấy mấy bác gõ đầy đủ hoa thường, đủ code cũng band thì đúng là bó tay.

ip check ko đụng mà cũng bị ban bình thường

Tớ đã từng contact admin hỏi 1 lần về trường hợp code trống và nó reply là Use Soft! Còn trường hợp này thì chưa hỏi! :D

noob thì đừng có phán !
Ông bạn tính thử 3X thì mỗi code mất ? giây để hoàn thành ?
- Nếu code ngắn 4X là chuyện ko hiếm
- Nếu code dài (2 vế nghiêng dài loằng ngoằng) mà được 3X thì bạn post Video bạn làm lên. Nếu được tôi thanh toán cho bạn 5$/1K Code

:binhsua56: lại cái kèo này xuất hiện bao lần rồi
speed 3x là chuyện thường nhé

Còn cheat thì nó cũng phải có nghệ thuật sau bao lần mất tiền ngu mới có kn xương máu đấy, tuân thủ chả thấy band bao h, chủ quan là bị band ngay.

Last edited by a moderator:
Ông bạn tính thử 3X thì mỗi code mất ? giây để hoàn thành ?
- Nếu code ngắn 4X là chuyện ko hiếm
- Nếu code dài (2 vế nghiêng dài loằng ngoằng) mà được 3X thì bạn post Video bạn làm lên. Nếu được tôi thanh toán cho bạn 5$/1K Code
2 vế nghiêng dài loằng ngoằng và code recaptcha là khác nhau nhé bạn :)) !
nói là biết độ cùi bắp như thế nào rồi :)) !
2 code đều nghiêng thì phải gõ cả 2 mới đúng code ! hiểu ko ? còn recaptcha thì 1 phần nghieng 1 phần ko ! hiểu chưa ?
còn cái chuyện post video , thì ko rảnh :)) !
nếu bạn nói vd như : gõ captcha bình thường ,gõ đầy đủ 2 chử , mà trên 3x trong vòng 1h , cá độ chẳng hạn , 50$ đi :) chẳng hạn vậy thì tôi cò bỏ time ra để chỉ cho bạn gà thế nào !
chứ ko thể chọn kiếm khi nào cũng code 2 chử nghiêng , toàn code vậy để gỏ ,gõ captcha ko có nghĩa là tất cả đều code 2 chử , bạn kiếm được time như vậy đi :)) ! ( toàn như vậy thì a e captcha ai chơi nổi với pix ! nhảy qua captchatyper đi , rate cao hơn đó , rate cao của nó phần lớn code 2 chử nghiêng ! :)) phải gõ đầy đủ . hiều ko ?=)) ! để mong 5$/1k của bạn :)) ! ( 5$ của bạn nhiều quá =)) )
nếu bạn muốn cá độ hay cái gì như vậy thì pm nhé ;)) !
chư ko rảnh time ra chỉ ko cho bạn biết bạn gà như thế nào :)) !
stop here :)) !

:binhsua58: thôi đừng cãi nhau nữa lần nào war to là lại có bão. ae dừng lại giữ hòa khí.
Dạo này thấy trong 1 h co 4 khung code ra ào ạt lúc ..h15 ..h30 ..h45 là lại xả code hình như là code test pri dài loằng ngoằng ae chú ý nhé log vừa phải thôi phân biệt hoa thường vào co thể bị band lúc đấy đấy.( mình chỉ đoán vậy thôi) :binhsua169:

tớ đã biết lí do vì sao pix band rồi nhé và tớ đang thử nghiệm các bác đừng cải nữa tớ thử nghiệm đúng tuần sau tớ pót lên :D:binhsua52:

Đúng roy....bọn mình phải tìm cách đối phó với pix...ai lại cãi nhau...mọi người cùng tét coi sao rồi pot lên để cùng rút kinh nghiệm.

- Đứa nào vào nick mình ấy nhỉ, ai biết cách đổi pass kô. Hôm qua cũng có 1 reply kô phải mình viết @@

vô thay đổi thông tin rồi đổi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week