SCAM Bị scam 2k3$, xin nhờ anh em MMO giúp đỡ

Status
Not open for further replies.
Chỉ mong CA tìm ra nó trước khi mình tự tìm ra. Em đã có hẳn 1 team chỉ đợi để thịt thằng này rồi :mad:

Chỉ mong CA tìm ra nó trước khi mình tự tìm ra. Em đã có hẳn 1 team chỉ đợi để thịt thằng này rồi :mad:
Có gì nhớ quay phim 4k lại nha, nhiều thằng ăn cắp giờ lộng hành tưởng không ai dám làm gì chỉ hù bọn nó.

uop top, đã có thông tin gì chưa, up cho anh em theo dỏi với :)

pm ổng chả thèm rep
nghĩ ông này cũng tiếp tay cho scam này . stt lúc *** nào cũng trèo =)) buy amz sll các kiểu pm *** bao giờ thấy hồi âm thì scam chả lộng hành . võ văn lên đây khóc pr day ma
Mình cũng là người bị scam. Tuy nhiên, các bạn tham gia mmo4me nên hiểu, việc kiếm tiền là của một người, chúng ta tự chịu trách nhiệm nhưng cư xủ cần có văn hóa, bạn pm người khác với thái độ thế nào để họ không rep lại - các bạn đã nghĩ tới chưa.
Những người bị fake yahoo để scam vô vàn trên diễn đàn, tới mức mà người ta ngán ngẩm không muốn rep những lời scam rồi. Với mình đây cũng là 1 bài học. Ngày mai, ngày kia, sau này diễn đàn này có thể không còn nữa nhưng bản chất của con người vẫn còn mãi. Lừa đảo trên mmo đã là một nghề thì chúng ta cũng cần sống chung với lũ, không có dại làm sao nên khôn.
Mình chẳng tự an ủi mình nhưng mình tin và các bạn hãy cứ tin là cái gì cũng có cái giá của nó, bất công thì sẽ có cái đấu tranh, tối mãi cũng phải ra sáng. Còn bạn nào scam tiền của mình mình cũng muốn nói như vậy với bạn. Chuyện riêng đã trở thành chuyện không còn riêng nữa thì mọi việc sẽ rất khác.
Thân ái.

Cũng phải thành thật mà nói trên diễn đàn hay ngoài xã hội thì đủ loại người, tốt có xấu có, tử tế có, gian lận có. Nhưng ở trên đời thì mình cần biết mình không phải người giỏi nhất, tránh làm việc thất đức thì sẽ hưởng yên bình.

Cũng phải thành thật mà nói trên diễn đàn hay ngoài xã hội thì đủ loại người, tốt có xấu có, tử tế có, gian lận có. Nhưng ở trên đời thì mình cần biết mình không phải người giỏi nhất, tránh làm việc thất đức thì sẽ hưởng yên bình.

Chuẩn rồi cậu. Tránh làm việc thất đức thì sẽ hưởng yên bình!! Gửi tới những thằng scam!

vụ việc đến đâu rồi chủ thớt , :( gặp vầy buồn giùm luôn :( hơn 2k$ k phải là nhỏ , hy vọng chủ thớt sớm tìm ra được kẻ gian :(

vụ việc đến đâu rồi chủ thớt , :( gặp vầy buồn giùm luôn :( hơn 2k$ k phải là nhỏ , hy vọng chủ thớt sớm tìm ra được kẻ gian :(
Cám ơn bạn. Anh em bị scam không ai từ bỏ đâu, không chỉ mỗi mình mình mà.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,068
173,148
Latest member
69vn69org

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week